Anbình Cup

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi Heaventeam, 3/12/04.

1. BlueDolphin

BlueDolphin Youtube Master Race

hichichic...thua rồi!1 bất ngờ lớn đã xảy ra,ko hiểu mấy thằng aokenfold ăn cái giống gì mà nó khoẻ như rứa?
    tội nghiệp các chú cá heo của tui đã thua 1 trận nhục nhã giống như là vn thua indo 0-3 vậy ::(
    vòng tới tui sẽ phục thù,quyết phai thắng để lấy lại danh dự.đối thủ vòng tới được coi là yếu nhất giải vì vậy 1trận thắng là điều đương nhiên :D
    và sau đây là luợt đấu tới:
    gatara vs BD
    haidaibang vs aokenfold
    dongnai fc vs heaventeam
    :hug: xin mời pà con cùng dự đoán để trúng thưởng, nhanh lên! :hug:

:;) lên mạng ko biết mần chi...
    mần vài dòng chữ li ti đỡ buồn
    hôm trước mần chữ yêu rồi
    hôm nay mần tiếp các bác đừng chê
    mần hắc rồi lại mần tê
    xen a vào giữa mần thành chữ H.A.T trick :D

2. haidaibangvnn

haidaibangvnn Youtube Master Race

vòng dáu tỏí hải daị bàng sẽ gạp dói thủ mạnh là aokenfold lại ă khó khăng nủã nhủng dội sẽ cố gắn hết sủc dể dành ă chiến thắng cho dội dệ láy lại tụ tinh cho dội bóng dể
    làm nền tảng cho dội dá nhũng chận còn lại rât qang trọng dể dõ tốnhaaaaaaaaaaâ

3. vubu

vubu Mario & Luigi

sao ****** mẹ thấy tui bây vào ko đâu thấy ai vào để dự đoán vậy

4. adder oakenfold

adder oakenfold Youtube Master Race

hâhhhha zdậy la` đội của tui tạm ổn rồi,nhưng tui vẩn phải cố gắng nhiều hơn nữa.trận sau gặp đội vừa sức nên cố gắng kiếm thêm điểm,và mong mọi người dự đoán nha.

5. friendfc

friendfc Youtube Master Race

chà chà chà CUP AN BÌNH giờ đây chỉi là cuộc đua tam mã giữa 3 đội OF..,ĐN..,HV..Bất ngờ lớn nhất của giải lần này là ứng cử viên vô địch là BD đã ko đáp ứng được vào sự kỳ vọng của CĐV và đang cầm đen đỏ,tiếp theo đó là OF..một đội ko được đánh giá cao nhưng họ ko cho thấy họ yếu tí nào và đang đứng đầu cuộc đua,đây là đội gây khó khăn nhất cho ĐN và HV trên cuộc đua về đích
    dzậy là thứ 4 tuần này có trận cầu đinh
    đó là trận giữa ĐongNaiFC - Heventeam 1 trận cầu đầy tính hấp dẫn
    hai đội đang bằng điểm nhau nhưng HV đang chiếm ưu thế hơn về bàn thắng
    nhưng khoảng cách ấy ko có gì là lớn đối với ĐN nên trận này ĐN sẽ cố gắng dành chiến thắng để đặt 1 tay vào chiếc cup, HV cũng sẽ cố gắng cản trở điều đó và họ sẽ còn làm hơn thế nữa là sẽ chiến thắng ĐN,tui hy vọng trận này sẽ ko gây thất vọng cho các CĐV của 2 đội

6. adder oakenfold

tuần sau gặp haidaibang,1 đối thủ ngang tài ngang sức,trận đấu sẽ hứa hẹn nhiều điều hấp dãn,mong mọi người thao dõi và dóng góp ý kiến nha.
    sau đay là lịch thi đấu tuần này và dự đoán của tui:
    bluedolphin vs gatara : 4-2

haidaibang vs oakenfold: 2-4

dongnai_fc vs heaventeam:3-3
    tui tin rằng mình sẽ đoán đúng được 1 trận(hehhehe :D )

7. Heaventeam

Heaventeam Youtube Master Race

waaaa đụng DN sao mà hồi hộp quá dậy ta :D mà mình đâu có sợ DN đâu , ráng chiến thắng để lấy cup khoe bà con chơi :D :D
    để dự đoán lượt trận này kiếm nokia or 1 năm kotex cho vợ sài chơi coi #>:)
    loạt trận này cũng khó dự đoán quá ta
    bluedolphin vs gatara : 3 - 2

haidaibang vs oakenfold: 1 - 2

dongnai_fc vs heaventeam:4 - 4

y tui là dậy đúng thì hay còn ko đúng thì thứ lỗi nha bà con

#>:) :devil: #>:) #>:) #>:)

8. ASAngleUnited

ASAngleUnited Donkey Kong

bluedolphin vs gatara : 2-0
    trận thua vừa ròi gặp oakenfold thật ra chỉ là 1 tai nạn khi bluedolphin quá thận trọng đá pressing dẫn đến khả năng tấn công giảm rõ rệt, nếu như bluedolphin thể hiện được bộ mặt khi đá trong league là tấn công toàn diện thì 1 trận thắng trước gatara là hoàn toàn có thể nhưng nếu tấn công quá mà kô lo phòng thủ thì gatara sẽ có thể thắng lại vì mọi người nên nhớ rằng gatara hiện đang ghi được tới 50 bàn tại league.

haidaibang vs oakenfold: 1 - 3
    trận gặp dong nai vừa ròi của haidaibang chứng tỏ haidaibang tỏ ra có thể lực rất tốt khi liên tiếp bị dẫn trước ròi gỡ hoà, nếu tiếp tục làm được chuyện đó thì haidaibang có thể hướng tới điểm đầu tiên của mình. Nhưng oakenfold cũng kô phải vừa, thắng bluedolphin 5-0 dù bluedolphin rất thận trọng khi đá pressing.

dongnai_fc vs heaventeam: 3-2
    Đây là trận đấu tâm điểm vòng này khi cả hai đều có thực lực ngang nhau và 1 trận hoà là hoàn toàn có thể. cả 2 đều thể hiện khả năng tấn công đáng sợ của mình nên sẽ rất khó chọn nhưng nếu chọn thì tui sẽ chọn dongnai.

9. friendfc

mấy bác cứ dành kotex về cho vợ sài hết gồi chừa cho em với chứ :D

bluedolphin vs gatara : 2 - 3

haidaibang vs oakenfold: 1 - 3

dongnai_fc vs heaventeam: 3 -2

10. haidaibangvnn

haidaibangvnn Youtube Master Race

#>:) lại 1 trận dấu khó khăng dối vói chúng tôi khi gặp dội mạnh nhủ oakenfold chúng tôi phải dá hết mình dể dành ủu thế vói nhũng dội mạnh nhủ gatafa và bluedolphin tránh nằm cúi bảng .dây cũng là 1 lọi thế ko nhỏ vì vạy 1 trận hoà cũng là 1 lọi thế ko nhỏ #>:) :devil: :devil: #>:) #>:)

11. gatara

gatara Youtube Master Race

sao mấy ông đánh giá tui thấp vậy X( .chỉ có đồng nai là đánh giá cao tui thôi
    cám ơn ông đồng nai nha #>:) #>:)

12. gatara

sao đây là kết quả của vòng đấu thứ 3 :
    bluedolphin vs gatara : 1-2

haidaibang vs oakenfold: 0-5

dongnai_fc vs heaventeam:5-3
    hehe như vậy là ko ai đoán đúng cả.vậy là phần thưởng 1 năm sài kotex miễn phí lại phải để giành cho ông giám đốc sài rồi ::( ::(

13. gatara

sau đây là bảng xếp hạng của vòng đấu thứ 3

Đội______________T______H______B_______HS_____d iểm___XH
    oakenfold_________3_______0______0______13-2______9_____1
    dongnai fc________3_______0______0______11-6______9_____2
    heaventeam______2_______0______1______11-8_______6____3
    gatara___________1_______0______2_______7-8_______3____4
    BD______________0_______0______3______2-10______0_____5
    haidaibang_______0_______0______3_______2-12______0_____6

như vậy là heaventeam từ một đội ứng cử viên của chức vô địch ,đã tự đánh mất lợi thế trên con đương đến với chúc vô địch khi để thua một trong hai ứng cử viên khác là dong nai fc.và sắp tới heaventeam còn phải gặp một ứng cử viên nặng kí khác là oakenfold.mong rằng heaventeam sẽ lấy lại được đôi chút lợi thế ở trận sau.Nhưng tâm điểm của loạt trận này là đội gatara đã hạ được đội mạnh BD để củng cố vị trí hạng tư trong bảng xếp hạng #>:) .ngoài ra BD cũng đã vượt qua được haidaibang trong bảng xếp hạng nhờ hơn hiệu số bàn thắng bại,đó là một lợi thế ko nhỏ cho BD khi phải gặp haidaibang ở loạt trận cuối.chúc mừng BD nha :;) :x #>:)

14. BlueDolphin

vậy là đội tui lại thua nữa rồi,chán wá.đội tui đang có nguy cơ rớt hạng rùi.ứng cử viên nặng ký nhất giờ đây lại thế này huhuhu ::(
    và sau đây là vòng đấu tiếp theo:
    BD vs haidaibang

đây được coi là trận chung kết ngược của giải đấu này,sau 3 trận thua liên tiếp BD đã ko còn là BD nửa. đươc thi đấu trên sân nhà trước đối thủ yếu nhất giải BD mà ko có đươc trận thắng thì nên cho HLV với các cầu thủ về quê chăn vịt hết đi.haidaibang giờ thì ko còn gì để mất nửa,càng gặp đội mạnh haidaibang càng thể hiện lối đá điên rồ khó hiểu của mình. :D

gatara vs dongnai fc

sau trận thắng khá vất vả trước đối thủ cạnh tranh chức vô địch heaventeam,dongnai dường như đang thẳng tiến tới chưc vô địch chướng ngại cuối cùng là aokenfold. còn đội gatara chỉ là viên gạch lót đường cho dongnai thui :D .sau trận thắng lịch sử trước BD gatara dường như mạnh lên gấp mấy lần,trận này liệu gatara có cản đường dongnai hay ít nhất cũng níu chân được dongnai,hảy chờ xem.

heaventeam vs aokenfold

đây là trận đấu hấp dẫn nhất vòng này,sau khi thua dongnai xuýt sao,heaventeam đã ko còn cơ hội đoạt chức vô địch nữa.còn aokenfold sau trận thắng dễ dàng trước haidaibang chức vô địch cũng đang trong tầm tay nhưng 2 đối thủ sau cùng là rất mạnh.nếu aokenfold thắng thì ngôi vị hạng nhất sẽ thú vị hơn vì vòng đấu cuối cùng 2 đội mạnh nhất sẽ gặp nhau(cầu trời cho tụi nó chấn thương hết đi :D #>:) ).trận chung kết đó cũng sẽ rất hấp dẫn như trận chung kết ngược của tuần này,hehehehe #>:)

:hug: xin mời pà con gần xa vào đây dự đoán. :hug:

15. adder oakenfold

Từ bây giờ trở đi chuỗi bất bại của tui coi như đã kết thúc ::( vì hai đối thủ còn lại wa' mạnh ,bây giờ tui chỉ còn trông chờ váo phép màu mà thôi(hichichichic).Ước gì có ông bụt hiện ra giúp đỡ :D thì tui sẽ có cơ hội #>:) hahhahhâhhhâ
    dự đoán của tui ở loạt trận này là:
    bluedolphin vs haidaibang : 4-2
    gatara vs dongnai_fc : 1-4
    heaventeam vs oakenfold : 4-3
    tuy gặp đội mạnh nhưng củng phải cố gắng hết sức để chiến thắng #>:)
    #>:) ___________________________ :devil:
    trời sinh voi trời ko sinh cỏ
    thượng đế buồn thượng đế bỏ đi

16. Heaventeam

vậy là anbinh cup sắp kết thúc rồi , chắc giải này DN giành cup quá , tui nghĩ chỉ có điều kỳ diệu mới có thể cản buớc được bác ấy . sao bác bd đá tệ thế ko biết toàn thua ko hà :o , trận sau phải cố gắng nhiều nha . ko biết trận vừa rồi có bác nào trúng cái nokia 7610 ko ta , chắc ko có ai dự đoán được đâu bởi vì giải này thú vị và gay cấn lắm nên rất khó dự đoán kết quả :D . còn tui ráng sao đoán đúng 1 trận nào đó chỉ cần lấy giải nhì thôi là đủ rồi ( bật mí nha : bà xã ở nhà cứ nói hoài "sao ông dự đoán hoài mà chẳng thấy trúng kotex về cho tui sài gi hết , mua tốn tiền quá " #>:) ) bởi vậy phải ráng thui 1 năm sài chứ ít ỏi gì phải ko các bác #>:) :devil:
    à wên để tui dự đóan kết quả đã ko bà xã lại hỏi ;;)

bluedolphin vs haidaibang : 2 - 2

gatara vs dongnai_fc : 0 - 3

heaventeam vs oakenfold : 4 - 2

chà cầu cho trúng 1 trận để bã mừng coi #>:) :devil:

17. ASAngleUnited

ASAngleUnited Donkey Kong

bluedolphin vs haidaibang : 1-0

gatara vs dongnai_fc : 1 - 3

heaventeam vs oakenfold : 2-3

18. friendfc

hic hic vì ko gap duoc HLV cua gatara de ban` ve` tran dau nen biet da lam sao
    nghe nguon tin noi la neu ko gap thi xu~ "hue`" thoi thi` chap nhan dzay thoi chu sao gio`,vi cong viec ban nen ko the gap duoc bac' ay nen tuan nay co 2 tran dau thoi nen xin du doan ket qua 2 tran nay de~ lay 1 nam SAI` KOTEX gianh` voi bac Heventeam de bac ay bi vo. chui choi ahhâhhhaa

bluedolphin vs haidaibang : 2-1

heaventeam vs oakenfold : 1-2

19. Heaventeam

trời ơi tí xíu nữa là trúng giải rồi , chắc ko giám về nhà quá(về là chết với bà xã ) mà thôi kệ miễn sao đội mình thắng là mừng rồi hâhhhaha :D . bác bl hình như lấy lại phong độ hay sao mà đá dữ quá , làm cho hai_dai_bang gần như nắm chắc chiếc vé bét bảng trong giải này rồi , như vậy là top cuối bảng đã xác định rõ . bây giờ chỉ còn tập trung vào nhóm đầu bảng , điều bất ngờ đã xảy ra khi gatara đã đánh bại ứng cử viên cho chức vô địch dongnai , cộng thêm đội tui heaventeam đã hạ oakenfold trong một trận đấu hết sức hấp dẫn ( chắc nhiều cđv của tui bị nhập viện vì ko thể tin được điều gì đã xảy ra #>:) , lại phải tốn tiền phúng điếu nữa rồi #>:) #>:) ) cho nên ko thể biết đội nào sẽ giành chức vô địch , chỉ chờ vào lượt trận cuối cùng thôi , quả là 1 giải đấu gay cấn ;;)
    vậy là ko có ai trúng điện thoại với 1 năm sài kotex . hên quá còn cơ hội cho mình ở loạt trận cuối cùng , mình phải ráng giành giải nhì thôi hêhhhehe :D

20. BlueDolphin

sao bác heaven ko chịu đưa kết quả trận đấu vào thì làm sao người ta biết được ::( ,kém wá
    heaven vs aokenfold : 4-3

dongnai vs gatara : 4-2

BD vs haidaibang : 4-2

còn bảng xếp hạng thì chưa có vì tui hết tiền post bài rồi,thui để mai đi