Anh em bàn luận về Tru Tiên private ở đây !!!

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi kjssmy4ss, 15/8/09.

1. kjssmy4ss

kjssmy4ss Mr & Ms Pac-Man

ta đâu có dùng cáp quang, ta dùng mega gói easy mà :))

2. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Chán nhỉ, h` chẳng thiết tha farm gold nữa .

3. soisan

soisan Mr & Ms Pac-Man

hum trước bên Kiếm Thế có người để lại tin nhắn cho mình với nick TieuKun, lúc onl mới thấy :d
    => có phải Kún ở box TT chuyển sang ko nhỉ ;));))

4. kunngoan3010

kunngoan3010 Mr & Ms Pac-Man

sao biết hay zạ :| kún còn chua nói nua

5. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Bộ 2 người ko tính chơi TT nữa àh .Sao mà đìu hiu thế .Có tình ý j` ko mà rủ rê nhau thế ;)):D:-w:>

6. Ashavin

Ashavin Youtube Master Race

Cho mình hỏi làm sao để đánh được boss nv nhập ma vậy

7. tawantran

tawantran Youtube Master Race

chán quá rồi.pri gì mà cày cuốc tiền bạc chật vật ra.nản quá.Có ai biết có bản pri nào đánh dễ không vậy?mình có 2acc mà ko làm nổi q lên tầng 4 vì ko có tiền mua trứng.12 viên mỗi acc lận.mà hủy q thì không được.pó tay

8. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

Q tu chân mình tưởng là nếu ko làm xong trong ngày sẽ bị reset chứ nhỉ. Còn q trứng thì rất dễ. Mình cũng đã up 106 rồi mà chưa làm q. hiện giờ cày lại 1 acc mới lên 3x làm q đào hòm đến 6x. Mình mới 52 mà đã có 4 quả trứng trắng rồi. còn trứng xanh thì lên 6x farm bãi tử trạch lấy thiên cơ mật quyển đảm bảo ko chi đủ mà còn thưa. Ko những thế nếu cày lên 9x thì cũng được 100 gold tiền farm + tiền bán trứng thừa nữa. À, còn có cách chỉ để làm mất 2 quả thôi đó. ;));))

9. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Tình trạng sv hiện h` ping lên tới 334- 550ms .Trời ơi là trời log 2 acc là đi ngay . Sao cày gold đc đây

10. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Khi kill boss bạn nhớ sử dụng skill của cây VK mà nhiệm vụ cho = cách mở R lên vào phần kĩ năng đặc biệt và kéo skill đó xuống ô skill bạn muốn!

Khi làm Q tu chân 4 chọn tất cả các dòng cuối cùng sẽ chỉ mất 1 trứng mỗi loại (tớ ko rõ tỉ lệ là bn % nhưng từ xưa đến giờ tớ làm Q TC 4 chưa bao giờ mất nhiều hơn 2 quả trứng)

Mẹo khi farm thiên cơ mật quyển tại Tử trạch và Man hoang :
    • Các bạn cứ nhận full tất cả các loại Q có thể nhận được (Q gia tộc, Q kỳ ngộ, Q du ngoạn, Q tuần hoàn, Q tru tiên, Q khiêu chiến...) cho tới khi nào hiện lên cửa sổ thông báo "Cột nhiệm vụ đã đầy" nghĩa là ko thể nhận thêm bất cứ 1 nhiệm vụ loại nào nữa thì bắt đầu đi train.Khi nhận đc Thiên cơ mật quyển nó sẽ ở trong tay nải của bạn và ko bị mất đi.Trong trường hợp bạn cắm auto, bạn tha hồ làm việc của mình mà ko phải lo việc bị lỡ mất thời gian làm Q thiên cơ mật quyển.
    • Đảm bảo khi xong việc quay vào mở game lên, bạn sẽ thấy trong túi có vài cuốn TCMQ, lúc đó chỉ việc xóa bớt 1 nhiệm vụ bất kì trong bảng Q là bạn có thể từ từ làm Q kiếm trứng.
    • Chú ý là chỉ xóa 1 nhiệm vụ thôi nhé, nếu ko muốn tất cả TCMQ đều biến mất @_@
    • Khi làm Q TCMQ, bạn nên chọn tất cả các dòng đầu tiên, bạn sẽ ko phải đi kiếm các loại phù mà nhận Q đc trứng luôn!

11. soisan

soisan Mr & Ms Pac-Man

sao phải nói :D, cái tên đã tố giác nên tất cả rùi =))=))

12. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

Linh có cách nào bán giúp mình 3 quả trứng trắng ko, bán ở hà dương mãi ko ai mua mặc dù giá rẻ hơn đến 40 vàng.:|:|

13. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

@_@ cũng chẳng hiểu dạo này tụi Tàu thế nào nữa, có vẻ sv vắng đi trông thấy

Cứ để dành đi, bít đâu sau này GM nó thấy bỏ game nhiều quá nó update lại thì sao! @_@

14. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

update lại là sao hả bạn ?????:|:|

15. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Ko có update lại đâu .Ko thấy ngay cả thắng thạch nó còn rao dòng chữ trên game để bán trên web của nó àh .H` ai muốn có đồ vip thì phải vậy thôi.SV pri theo mình thấy trò nào cũng vậy lv thì có thể nhanh nhưng cái khoản trang bị thì phải cày gold như trâu bò,2 là nạp thẻ là nhanh chóng có đc như ý.Sắm set full +9 thần ma h` cũng phải hơn 10k tệ.:|:D:(

16. [HoàngCửuLang]

[HoàngCửuLang] Youtube Master Race

:D Bây giờ đã có Tru Tiên II, ai thèm Tru Tiên I nữa chứ.

Yên tâm là nó ko fix lại đâu. Mà biết đâu nó dẹp sv này luôn. Chuẩn bị cho Pri Tru Tiên II.

Bây giờ vào game chỉ còn vài người VN. Buồn wa. Nhưng chắc ko chơi được nữa. Lo học thôi.

17. soisan

soisan Mr & Ms Pac-Man

10k tệ là bao nhiêu tiền việt vậy Jack:(,nếu yc còn chơi thì chắc bi h cũng có đủ full set +9 rùi đó ;));))

18. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

1 tệ = 2k7 VND (khoảng đó)
    10k tệ = ??? @_@ eo ơi
    Hic, 22/9 mới ra close beta TT2 mà, đợi có Pri TT 2 chắc phải 1 năm nữa quá @_@

19. tawantran

tawantran Youtube Master Race

Cách nào để làm Q thiên cơ mật quyển ở tử trạch vậy chỉ mình cái.Toàn tiếng trung ko biết đâu mà làm.

20. infernal8x

infernal8x Mr & Ms Pac-Man

mình mới vào chơi bạn nào chơi trước có auto share với ra google tràn lan ko biết cái nào sử dụng được thx !