Anh em bàn luận về Tru Tiên private ở đây !!!

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi kjssmy4ss, 15/8/09.

1. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

2. infernal8x

infernal8x Mr & Ms Pac-Man

ôh cái 2 gạch đúng ko ? àk mình có thắc mắc tại sao 1 buổi sáng lên 90 mình chơi 2 ngày mới 47 @.@

3. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Đừng quan tâm tới cái gạch @_@

Mỗi sv nó có tên khác nhau, bạn để ý 2 chữ đầu tiên của sv thôi, còn 1-2-3 gạch đừng để ý.

Muốn lên lv 90 trong 1 buổi sáng bạn tìm 1 ng nhận làm SP , sau đó đi làm Q bàn đào,làm cho tới khi nào hết Q bàn đào thì thôi, sau đó bảo ng sp đi làm Q sư đồ tịch luyện nữa...

Nói chung là có nhiều cách để lên lv lẹ, bạn chịu khó tìm hiểu trong topic sẽ thấy!

4. infernal8x

ùm được rồi qua chơi với mọi người ^^~

5. infernal8x

Linh ơi O_o nhận lag lần 2 làm sao thế ??? lại nói chuyện với nó chẵng thấy Q nhận đâu hik vậy rùi seo nhận lag thim đây :(

6. infernal8x

LinhXinh bạn có ol trong game ko dạ ??? Char name tên gì mình pm hỏi vài chuyện tí !!thx

7. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Ra patch 8022 rồi .Ai thật sự ham thích thì rủ người chơi mới thêm đi .Hiện h` sv cũ trước kia off hết rồi.Ngoài shop tụi Tàu cũng ít dần. Chắc test TT2 đây . :D

8. infernal8x

sư huynh nào chỉ cách nhận lag lần 2 lần 3 được hem sao mình nhận lần thứ nhất sài hết rồi thôi àk ! bạn Linh nói nhận được tới 99 mà O_o ko có lag đánh vật vả quá hjc

9. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Sặc @_@, đâu ra nhận tới 99 lần hả trời

Từ lv 1 đến lv 90 đến Chu Nhất Tiên nhận 1 ngày 1 lần, bạn đọc kĩ dùm coi, ai nói nhận đc 99 lần hồi nào trời @_@

(Sorry __QVT__ , cả ngày hnay tớ bận ở trường nên ko vào game đc @_@ , có j mai onl tớ giúp làm Q nhập Ma nhé!}

10. infernal8x

ờ nhầm O_o giờ lv 60 càm cây 30 đánh quái tu chân 2 vật vả quá, Linh cho hỏi giờ lờm gì ?

11. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

@_@ vào game lag điên, cứ chạy 5s lại đứng 1p, bực thật!

12. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

Mình chèn việt hóa q hôm qua ( do ko bít là ko chèn được) xong lúc chèn lại thì nó bị mất hết q chán quá. Bây giờ đang cài lại mà ko bít có được ko ????

13. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

@_@ Tớ đã cảnh báo là trước khi chèn VH phải copy cái data ra ngoài trước!Ko chịu đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng là sao nhỉ?

14. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

mình đã copy ra rồi nhưng khi paste lại thì nó vẫn mất q. ko tin bạn thử làm đi, mình đã copy hết data trong element ra ngoài rồi chèn của tru tiên vn vào, xong ko được mình đã copy lại cái data của pri nhưng vẫn mất q.

15. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

trùi, tớ làm từ xưa đến giờ rồi chả mất Q bao giờ cả!

Có khi thay vì copy cái data của Pri, cậu lại copy nhầm cái data của TT VN rồi nên giờ copy lại mới mất Q.

16. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

cũng ko bít nữa, đằng nào cũng cài lại. Mà linh có rỗi ko, sáng thứ 5 giúp mình q tu chân 4 nhé q 300 mob ý. ko được thì qua test tru tiên 2 luôn. hem pri nữa.;;);;)

17. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Dạo này tớ đi học nên cũng ko onl nhiều, mà tớ là QVT mà, có j cậu PM __QVT__ có acc TVM 14x Apollon sẽ giúp!

18. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

ủa, sao ấy lại là QVT, QVT khác Linh mà. Hôm wa còn nói chuyện, QVT còn bảo chờ Linh giúp làm q.

19. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Tớ là phái QVT, còn 1 bạn trong Guild mình có tên char là __QVT__ @_@ hiểu chưa?

Tớ giúp __QVT__ làm Q nhập ma vì tớ là tanker, bem boss thôi, chứ đánh 300 mobs trong 30p thì chỉ có QD hoặc TVM mới giúp đc, chứ tớ mà đánh 300 mobs phải mất ~ 1h @_@

20. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

Ý, hiểu nhầm, chứ acc apolo của __QVT__ ko giúp đâu.