Anh em bàn về HITMAN Blood Money ở đây nhé ( ko thắc mắc về các vấn đề lỗi ko cài đc

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi davitru, 14/2/07.

1. NightDitty

NightDitty Youtube Master Race

tui mới chơi hitman blood money , các bản trước chưa chơi wa , các bạn cho tui hỏi danh hiệu the ghost có phải là cao nhất chưa ?

2. boyXHD

boyXHD Persian Prince

Lạ quá tui cài HM chơi nó hiện ra mỗi cái quảng cáo Nvidia rồi văng ra win, ko vào được game.
    Có cách nào khắc phục được ko :(

3. EIGG

EIGG Youtube Master Race

Lạng quạng bị chém không thương tiếc, cái tựa topic đã có nói rõ là không hỏi về cài đặt hay hỏng hóc. Có gì thì đặt câu hỏi vào Topic lổi khó hiểu của Hitman.

Trả lởi : Coi lại cấu hình máy có đủ để chơi hay không !

4. Qdung hanoi-ams

Qdung hanoi-ams Mario & Luigi

Game này có các soundtrack cực đỉnh, nghe hoài ko chán, có bác nào có link ko up lên cho mình cái

5. bombingruncode

bombingruncode Red, Pokémon champion

6. thatsatmatinh

thatsatmatinh Mr & Ms Pac-Man

Ko bạn à :D
    Danh hiệu The Ghost chẳng là gì cả ^^!
    Cao nhất là Hitman hoặc Silent Assassin đó ^^! (Chẳng nhớ nữa :P)
    Cứ giết đúng thằng cần xử, tạo dựng tai nạn thì thể nào cũng lên cấp cao nhất ^^!

7. silenthill2

silenthill2 Mr & Ms Pac-Man

ai bảo bạn ở ngoài ko có chỗ núp, mình chạy dc ra ngoài sau đó kiếm cái nhà mồ chui vào đó (trong nhà đó có mấy cài dụng cụ làm vườn đấy, ko bik gọi là nhà mồ hay nhà gi nữa:-s), bọn lính nó phát hiên đuổi theo đứng trước cửa bắn sối xả mà vẫn ko xuyen dc cửa sắt nhà mồ, đợi lúc nó nạp đạn mình mở cửa ra bắn, bắn xong đóng cửa lại và dụ mấy con bò lạc lại mà bem tiếp. Bem xong hết lình rồi, chạy đến cửa ra vào, kill thằng cuối cùng là xong...

8. Hatcatvodanh22

Hatcatvodanh22 Donkey Kong

Em nghe nói là Hitman 5 sẽ có vào năm sau
    Sometime after the funeral massacre, Diana reopened the Agency, which overlooks the Copenhagen harbor. She receives a call from a client referred to as "Your Majesty", pushing the fact that the agency is linked in to most of the world wide governments and powers. The voice cannot be heard, but Diana replies that they can't find a trace of 47. Meanwhile, a briefcase-bearing 47 is seen at a seedy-looking brothel with a traditionally-dressed Chinese man. He is led off-screen by the man after expressing interest about what he has heard is "in the back". As 47 and the man enter a room, curtains close over the screen, followed by the credits.

9. TiteoTitoe

TiteoTitoe Donkey Kong

tớ chơi HM toàn bị murdered:|
    chơi cái HM:contracts chỉ có 2 lần đạt danh hiệu SA 8-}

10. hiltonress123

hiltonress123 Donkey Kong

cho em hỏi chút , máy em cấu hình , P4 1.7GHZ , Ram 1gb, Vga 128mb GeForce MX ( hic ) , vậy có chơi dc ko !...

11. bloodmoney1234

bloodmoney1234 Donkey Kong Lão Làng GVN

Dư sức chơi, bác cứ yên tâm mua về chơi đi đừng lo

:devil:MR47#>:)

12. nhathoanglong

nhathoanglong Youtube Master Race

hic! hic! hic! có huynh nào trong diễn đàn của chúng ta có cái đường link nào hay hay giúp tiểu đệ với! nghe mấy huynh bàn mà thèm chơi quá chừng lun! mấy ngày nay toàn là down mấy cái link tào lao về chơi chả được gì hết! có cái chỉ cho mình chơi thử thui! vậy đệ muốn chơi có cần phải mua đỉa về cài k vậy?

13. boykuteo

boykuteo Youtube Master Race

Ai có link download Hitman3 hay 1,4 cho em cái(free nha):D:D:D

14. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

Mấy huynh có biết cái màn nhiệm vụ 6(HITMAN4) : You Better Watch Out... ko? Làm ơn chỉ dùm cách lủi lên trực thăng để escape mà ko bị bắn đi. Nếu bị bắn thì làm sao SS được

15. Hatcatvodanh22

Bác à, cần gì phải lên trực thăng cho hao tâm tổn chí.
    Chỉ cần quay trở lài vị trí ban đầu, chỗ cái tàu lúc bắt đâu màn này ấy. Từ đấy cũng escape được mà vẫn Silent assassin như thường.

16. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

thanks nhiu ok roi!:D de zay ma ko nghi ra

17. Hatcatvodanh22

Có gì đâu bác.
    À cho em hỏi. Khi bác chơi màn You better watch out... máy nhà bác có bị lỗi không. Máy nhà em màn này bị lỗi nặng cứ ném đồ là bị khởi động lại toàn bộ game. Làm em không thể đặt bomb xử ông bố già cũng không thể đánh mê con chó cún, chẳng thể ném xu....thế mới ức chứ.X(

18. bloodmoney1234

bloodmoney1234 Donkey Kong Lão Làng GVN

bạn dùng súng mà bắn, khúc này tôi cũng bị, ném cái xúc xích cho con chó ăn là bị out bực quá rút súng ra giết :D

19. Hatcatvodanh22

Vâng, nhưng chuyến đó em không muốn xử con cẩu đó cho tốn đạn vì thế em chỉ cầm mỗi mẫu xúc xích mà không ném nữa, thật không ngờ độ nghi ngờ lại giảm dần bác ạ. Lạ thật.

À. Các bác ơi cho em hỏi màn: A house of card, có cách nào xử lý tên Ả rập một cách nhanh gọn không ạ??? Em đang mắc màn này quá.
    Mà tại sao cứ mặc đồ nhân viên vào là lại bị tên vệ sĩ chùm khăn trắng bắn thế các bác, mặc dù em chẳng mang tý vũ khí nào trong người cả. Thế mới đau chứ.

20. Rytubon87

Rytubon87 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

+Phòng VIP không cần phục vụ đâu, đừng có mà lủi vô.:D