Anh em FIFA giao lưu qua mIRC, update ở trang 3, hướng dẫn ở trang 1, 2

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi J.Klinsmann, 27/11/04.

1. blueghost

blueghost eS

Có topic ở ngoài đó bạn, đọc kĩ trước khi post nhé.
    To cravenal: Đâu phải lúc nào cũng có người online để invite vào room yahoo. Mà chưa quen nhau đâu có biết nick mà invite được hết. mIRC người ta có thể tự do join room, chưa kể còn có thể cài thêm nhiều CT mà Yahoo ko làm được, thậm chí có thể tường thuật trận đấu lên đó. :p

2. C.C.C.P

C.C.C.P Mr & Ms Pac-Man

mấy tên này nhảm quá ... thời buổi này mà còn chưa thấy lợi ích của mIRC , tối tối vô đó tha hồ tìm bướm đêm ... còn yahoo thì hớ hớ khó à khó à

3. dragonct

dragonct Donkey Kong

chài chài bác này lo chuyện chính trị riết rồi đâm ra ghiền gáy hay sao mà bên topic nào cũng nói chuyện bướm này bướm nọ vậy ta tui thấy bên yahooo chơi đã muốn chết rồi qua mỈC chơi nữa là khìn luôn heee

4. onlylove4uni

onlylove4uni Youtube Master Race

trời ơi là trời , đã bảo hướng dẫn mà chẳng thấy tăm hơi gì cả , sao lạ thế , hướng dẫn chat mrc từ đầu coi

5. Bi@Rain

Bi@Rain T.E.T.Я.I.S

Làm ơn chì lại kĩ kĩ BG ơi làm hoài kô được nè ? Nó báo not cornect hoài ( hình như viết sai tiếng Anh thì phải )

6. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Ai có thế chỉ cho em các channel FIFA hay trong mIRC ko nhỉ. Thanks nhiều :))
    Mà bây giờ tình hình là cái vụ mIRC ở VN vẫn chưa đâu vào đâu, ko hiểu khi nào thì xong nhể :-?

7. blueghost

blueghost eS

Sau tầm 1 tuần nữa em sẽ thấy mình mất công chờ 1 tuần chả được gì :p Tự tìm đi, chả mất bao nhiêu mà được thì ko chỉ là tên cái channel.

Một điều nữa là đa số bọn nó sẽ ko đá với ku nào chỉ biết cái tên channel :)

8. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Mã:
    Sau tầm 1 tuần nữa em sẽ thấy mình mất công chờ 1 tuần chả được gì  Tự tìm đi, chả mất bao nhiêu mà được thì ko chỉ là tên cái channel.

Một điều nữa là đa số bọn nó sẽ ko đá với ku nào chỉ biết cái tên channel :)
    Em vẫn đang tìm, bây giờ trên mấy trang đó chưa có nhiều thông tin về FIFA06 :))
    Mà sử dụng mIRC nhiều cái ko biết, hơi khó khăn, toàn bọn Đức nói mình chả hiểu gì :p
    Ông anh bây giờ có thêm cái eSport FIFA Leader rồi à :))
    Hum nay vừa đá với ông dr_jivagos xong, ông ấy đá hay phết :))

9. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Hồi mới đá FF2K6, đá linh ta linh tinh thì ko sợ lag, thắng rõ đậm:)), bây h đá hẳn hoi thì bị lag ảnh hưởng quá nhiều :'> . Đá IP trong nước đã vậy roài thì ko hiểu đá với hội nước ngoài ntn:((

10. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Lúc đầu em cũng nghĩ vậy nhưng đá thấy cũng chỉ hơi lag, nếu mạng nhà em xịn hơn 1 chút thì tốt quá, đá ngon hơn ngay. Dù sao đá chỉ là giao lưu và xem lối chơi là chính :))

11. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

mạng tốt hơn cũng khó mà cải thiện tình hình lắm Viettel mà
    nhà anh trước đây dùng home E nay là home C thì thấy nó vẫn thế - thấy pa` kon FPT cũng kêu chuyển qua mega Style thì vẫn như cũ (chắc chỉ có VNN là tốt )

Có mấy 3 mới tập đá - đá lúc nào cũng ko chịu chỉnh setting lag kinh hồn còn

với lại lúc đá thì nên chỉnh sunny day và chọn cái sân nào ít khán giả (DIV uk hoặc open Square ) - đảm bảo sẽ bớt lag hơn hẳn mấy sân chính của các Club - chứ lâu nay đá bình thường thấy hơi lag ko ngờ chỉnh lại thấy bớt lag hơn hẳn

12. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Tốt nhất là đá Div 3 Euro Style, ko có khán giả luôn :)) , giảm tối đa lag. Lúc đầu bảo chỉnh cho đỡ lag mà ông nguyenlinh ko tin :p . Thấy mạng FPT của ông BG ngon lắm, nhưng giá thì vãi ^:)^

P/S: Bây giờ bảo mọi người vào channel của FIFA VN để giao lưu cho tiện ;)

13. blueghost

blueghost eS

Nghĩ vậy là ko tôn trọng người đá với mình lắm đâu :p Chơi tất nhiên cho vui, nhưng 2 bên phải chứng tỏ mình. Lag thì thôi, đừng nên cố quá, ko mang tiếng dân VN mạng shit :))

j/k

14. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

thằng ku zero đá với foreign rùi hả

15. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Mã:
    thằng ku zero đá với foreign rùi hả
    Uhm ::) , nếu đá với họ thì đêm hãy đá, ban ngày toàn offline hết, lên mIRC chơi, đông lém :))

16. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    Uhm  , nếu đá với họ thì đêm hãy đá, ban ngày toàn offline hết, lên mIRC chơi, đông lém 
    đá được hả . anh tưởng lag lắm mà!

17. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Mã:
    đá được hả . anh tưởng lag lắm mà!
    Em bảo là đá được chứ có bảo là ko lag đâu :p , em mạng lởm nên chán rồi, với lại ban đêm cũng khó. Bọn nó cũng hay chửi mạng VN shit ::(

18. leminhnhathuy

leminhnhathuy Donkey Kong

Chán wa, lúc đầu bàn tán sôi động về mirc lắm mà sao giờ kô thấy gì hết, fifa thì chẳng có ai đá hết.

19. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Sao lại ko có ai đá :-? rủ ông Lam đi, ông ấy đá hay lắm và cũng ở SG đó, đá chắc ko lag đâu :D

20. leminhnhathuy

leminhnhathuy Donkey Kong

Làm sao để vô được room cua fifa vn trong mirc vậy. Trong đó có ai đá kô, chứ trong lít fifa của tôi ít ngưởi online wa, toàn đá với dlh kô ah.