anh em pro vào cho ý kiến về nâng skill hỏa int + địa int của CS nha ( No spam )

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi ngoduc1988, 1/9/06.

1. ngoduc1988

ngoduc1988 Mr & Ms Pac-Man

đây điều là những ý kiến ngoài đề lạc đi ý nghĩa của chủ đề topic
    Mấy bạn cần mình nhắc lại chủ đề ko X(
    anh em pro vào cho ý kiến về nâng skill hỏa int + địa int của CS nha ( No spam ) : mình chỉ hỏi về skill thui chứ có hỏi chuyện nâng poit ( ai mà chả bít nâng poit ) mong các bạn chú ý dùm :-/

2. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

địa CS thì nâng max địa động cần thì nâng KG lun
    hỏa int chả có gì cả bên nhánh kia chỉ có cuồng nộ phụ trợ là tốt chơi Hõa CS mẹ cho rồi

3. MisstressZHEN

MisstressZHEN Mr & Ms Pac-Man

nâng pede , vừa int vừa atk ^^

4. ChauTinhTri_007

ChauTinhTri_007 Youtube Master Race

theo tui địa mà đã nâng int rùi thì cần gì kết giới
    đoán thế :-"

5. cafenhieusua™

cafenhieusua™ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

mấy bác ở trên pro wa nói hết các đường đi của địa và hỏa lun, chủ topic có thể nghe bất cứ ai tùy thích, còn cách train của mình thế này: hỏa nên chơi cuồng nộ cuồng long, địa đi theo đường kết giới và tăng địa động
    mấy bạn khác đừng nói kiểu hình như hoặc theo tui nghĩ làm chủ tp hoang mang /:)

6. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

theo mình thì tăng agi sao cho khi mặc nguyên bộ int+chân+vk(wạt or sách)
    agi 201 để hơn NPC (nếu măc đồ xịn thì cả bộ int +chân agi+vk +dc 100+ agi )
    hp thì 1k+ là được chắc khoản 50 hp,point còn lại tang max int+avatar chắc cũng được cỡ int 400+ nếu max lv :D
    skill thì học long trời (nếu wăng bom) hem thì max các skill đơn thể như các bạn trên đã chỉ

7. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

hỏa cs thì fong hỏa+diễm vô nhị+ngũ lôi+ cuồng nộ max,thích thì học wa atk lun :D

8. ngoduc1988

ngoduc1988 Mr & Ms Pac-Man

zậy skill vạn voi bỏ đâu :-/
    point thì mình bít nâng rùi

9. kinos

kinos Mr & Ms Pac-Man

Nếu ko lên bên Thái sơn , long trời thì lên bên KG & kính , ông anh tự trả lời rồi còn đi hỏi ai :|

10. sinbad7000

sinbad7000 Mr & Ms Pac-Man

Skill Khưu Tượng chỉ đánh đc 6 con chán lắm,Địa Động là sướng nhất

11. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

khu trượng oánh được có 6 thằng thui,nên nếu thích thì tăng cũng được ,chỉ oánh 6 thằng nên mạnh hơn skill tập thể
    học long trời(phụ wang bom^^) +full kg+giải kính :D sau đó học wa skill cs ,max khu trượng rồi học wa thổ băng ,còn linh kính thì mình thấy ko tác dụng lắm,thích thì bạn tăng được :D

12. kinos

kinos Mr & Ms Pac-Man

Sao lại ko tác dụng hả bạn , nói thế là sai hoàn toàn [-x . Nó có tác dụng phản skill trạng thái , bơm cho con nào trâu như thủy buff hoặc QS đi đánh tháp hoặc NPC hết sẩy luôn :D :D

13. Wonderland

Wonderland Youtube Master Race

Linh kính phản skill trạng thái hả bạn:o cái này tui mới nghe lần đầu ah sao tui thấy linh kính chỉ chống skill trạng thái ví dụ như buff linh kính thì tránh được TG hệ phong .v.v. chứ phản lại thì tui chưa thấy ^:)^ ^:)^ bạn nói người ta sai hoàn toàn còn bạn chắc phải xem lại lolz

14. kinos

kinos Mr & Ms Pac-Man

Khục đúng là linh kính phản được skill trạng thái mà :-s . Hôm nọ tui đi PK với con địa CS , nó dựng linh kính ra , toàn bộ skill trạng thái ( ngoại trừ TG chưa test :D ) bay vào người nó đều bị phản mà :-/ , cái này dường như là ngược lại với kính : 1 thằng HK thằng sài kính thì thằng sài kính bị ngất còn thằng skill bị phản dam , 1 thằng HK thằng sài linh kính thì thằng sài L K bị dính dam còn thằng HK bị ngất =)) . Cái này có cả thông tin ở bên 4rom TS mà ;))

15. game_sat_thu

game_sat_thu Youtube Master Race

thằng này nói ngu thế mặc đồ agi 200 + là để đập nw mày đeo đặc thủ thì đập nw làm sao đc

16. PeTidOnline

PeTidOnline Youtube Master Race

Linh kính dùng để đánh rồng đó ;))
    Nó huyền kích zô rồi lăn quay ra ngất tha hồ mà bem :D

17. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

đúng rồi ,linh kính phản trạng thái mà ,ko tin thử lấy 1 char có hk ,char kia chơi linh kính,mem chơi linh kính nếu bị dính hk thì chỉ bi mất máu ,còn char hk thì bị xĩu ,po tay skill này
    đúng là ko fai ko có tác dụng ,mình nghĩ nó ko có tác dụng là vì nếu xài mấy skill ko fai trạng thái thì vẫn trúng như thường,buff hay ko cũng vậy,skill này ngược hẳn kính nhỉ ;;)

18. bearhn

bearhn Mr & Ms Pac-Man

địa cs 20hp còn lại max int trịu gọi có tư mã ý rùi khỏi lo skill thì địa động địa khí khu tượng băng phong thủy khí max
    hỏa int cs thì 20hp max int băng phong cuồng nộ ngũ lôi max học sang băng phách hỏa khí thủy khí max cũng ok

19. ThePlea

ThePlea The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Linh kính dùng để "Phản" luôn chứ không đơn thuần là tránh thí zụ. Con rồng HK iem, nếu iem không buff linh kính thì xỉu còn buff rồi thì con rồng xỉu hoặc 1 thằng BP iem trong khi em có linh kính thì nó dính. Skill: bỏ độc, hỗn loạn,ét tẹc... cũng dzậy.:D

20. ZzChetEmRoizZ

ZzChetEmRoizZ Mr & Ms Pac-Man

Dạ xin thưa với bạn em xài đồ đẳng 102+3 thôi ạ ở đâu đào ra đồ 102+7 +8 chứ :'> Chứ nếu có đồ xịn em chỉ tăng agi 3-4x là quá đủ rồi.