Anh em psp OFW 6.20 (máy Hack ko được ) vô bàn luận

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tuanhuyen, 5/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gameonline379

gameonline379 Youtube Master Race

hic, mình cũng lỡ quất 1 em psp 3001 firmware 6.2 rồi, chắc chỉ có nc mua acc psn down games chơi thôi, thấy ở đây (http://5giay.vn/showthread.php?p=47278733) có bán acc EU này mấy bro, có ai xài chưa tư vấn mình cái...ví dụ như mình chỉ có thẻ 2GB, chắc 1 lần chỉ chứa đc 1 games để chơi, thì khi mua acc mình mua 1 lúc nhìu games rồi down về máy tính để đó lâu lâu transfer qua 1 games, chơi chán xóa rồi transfer games khác đc ko mấy bro...rồi nếu acc bị banned mấy games down rồi để đó có transfer qua chơi đc ko, hay bị hư luôn +_+

2. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

Ko, những game của acc đã bị banned ko thể transfer đc vì nó đòi hỏi PSP phải activate acc đó, mà acc đã bị banned rồi thì sao activate đc

3. gameonline379

gameonline379 Youtube Master Race

thanks bro, nghe thấy ghê quá -.-!
    vậy sao khi transfer vào thẻ để chơi rồi thì OK hả bạn?

4. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

thì đương nhiên là ok mà
    Lời khuyên: nếu bạn muốn chơi nhiều game thì nạp hẳn số tiền lớn down liên tiếp để trong máy, copy vào PSP chơi chán thì cất lại vào máy tính, chả ai bắt xóa cả :D Còn nếu ko thì nạp in ít thôi vì nạp càng nhiều thì tỉ lệ ban càng tăng

5. gamelive89

gamelive89 Guest

Mình có vấn đề này muốn hỏi :Mình có một acc cũ chứa một số game và bị deactivate một lần rồi, sau đó phải nhờ người chủ cũ gửi lại file activate.xpd để activate lại. nhưng giờ mình muốn dơn một số game mới tất nhiên là với acc mới để về chơi thì sau này game trong acc cũ bị deactivate có thể dùng file activate.xpd cũ để activate lại để chơi được không. Và cho mình hỏi thêm là mấy game mà không hack được là do firmware 5.50 trở lên phải không vậy khi ra CF cho các véion mới thì psp go cũng như psp 3000 điều có thể chơi game lậu phải không, có ai biết thì giải đáp giúp mình nha, thanks.

6. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

Ok, muốn chơi game của acc cũ thì deactivate acc mới đi, sau đó copy game của acc cũ vào rồi activate (trong trường hợp acc cũ này còn sống, nếu bị banned rồi thì chịu)

7. _hí_:D

_hí_:D Donkey Kong

chủ topic nên sửa lại đầu trang update các thông tin mà trong đây vd như cái hbl 95 rồi emu..v...v jo` tìm lại phê òi cả mắt ai kiếm dùm em với @@
    ps: có ai bít chỗ nào down nhiều game trong 1 link ở đâu ko @@

---------- Post added at 13:04 ---------- Previous post was at 12:58 ----------

chủ topic nên sửa lại đầu trang update các thông tin mà trong đây vd như cái hbl 95 rồi emu..v...v jo` tìm lại phê òi cả mắt ai kiếm dùm em với @@
    ps: có ai bít chỗ nào down nhiều game trong 1 link ở đâu ko @@

8. trummapgames

trummapgames T.E.T.Я.I.S

tiếc là mình ko phải chủ topic với lại cái topic này quá 1k bài rồi xem mod xử lý sao đã :) nếu được mình sẽ tạo 1 topic update HBL

9. _hí_:D

_hí_:D Donkey Kong

thế bro cho em xin link down patapon2 + file săve + bios và emu nhé ( gui trực tiếp wa yahoo nè )

10. MrTung1992

MrTung1992 Youtube Master Race

cậu về chưa :( giúp tớ cách tạo foder của PSPComic để xem truyện trên PSP 3k FW 6.20 với ^^

11. Tung_nomad

Tung_nomad Mega Man

Để mình bảo anh Tikger khóa topic này lại, mọi người đừng post nữa nhé, có gì mình sẽ lập cái mới

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.