anime mar heaven

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Rukia, 17/4/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. onepieceblackcat

onepieceblackcat Donkey Kong

Thì đánh xong thằng Phantom thì còn bà Queen với ông King nữa ^_^ ^_^ ^_^ .

P.S : đang ở thư viện ?? Hình như bồ không lo cho bài kiểm tra một chút nào nhỉ ^_^ ^_^ ? Ủa , thư viện trường bồ cho vô Internet hả ^_^ ^_^ ^_^ ?

2. hachiDaPike

hachiDaPike Mr & Ms Pac-Man

ngồi đằng sau tớ có 3 - 4 đứa con gái, con trai chưa học bài nè, lo chuyện gì, ôi hỡi, tụi nó cũng sẽ cheat hết cho mà coi, tớ cũng yên tâm phần nào :D.

PS: uhm, thư viện vô net dc, nhưng máy suck lắm, cái monitor giật như điên >"<

3. onepieceblackcat

Vậy là cả nhóm cùng nhau họp lại cheat àh ^_^ ^_^ ^_^ .

P.S : cái monitor giật như điên hả , tội nghiệp ^_^ ^_^ . Nhưng thôi , ráng thi xong đi rùi về xái máy nhà cho ngon ^_^ ^_^ ^_^ .

4. hachiDaPike

hehehe, bây giờ đang ở trong phòng I.T :D , mày xịn ghia, mấy cái ở thư viện toàn là pentium III >"<, lâu chết mịe :D, cái trong phòng tớ đang ngồi là mấy cái máy tính xịn nhất trường :D , thư viện không bao giờ đem nâng cấp máy , bùn .......

5. onepieceblackcat

Ha ha , vậy sao , máy xịn thía kia à ^_^ ^_^ ^_^ .

P.S : ủa , bồ thi xong chưa vậy , thi xong rùi thì ra đây nói chuyện với tui tiếp nè ^_^ ^_^ ^_^ . Back to old topic : cái thằng Phantom không biết là xài arm gì nhỉ ^_^ ^_^ ^_^ .

6. hachiDaPike

thi xong gòi :D, cũng dc 1/2 chứ kô đến nỗi hà hà ;)) , bồ chờ tui viết xong cái luận án, cỡ 15 phút nữa :D, còn đi ăn trưa nữa, hehe

PS: Thằng PhanTom nó xài cái cánh tay mà bị cha thằng Ginta oánh bị thương đó, chắc vũ khí nó ghe lắm nhỉ, chém thuộc hạ 1 cái chết tươi :D

7. onepieceblackcat

Ráng xong nhanh nhanh ra đây bàn tiếp với tui ^_^ ^_^ ^_^ .

P.S : là cái tay băng bó tùm lum ấy hả ^_^ ^_^ ^_^ ??

8. hachiDaPike

nhắc tới Phantom tớ mới nhớ 1 điều :D, hồi giữa năm, nguyên cái khối lớp 8 tổ chức xem ai thiết kế mẫu thời trang đẹp nhất thì thắng cuộc, cậu biết tớ vẽ cái gì kô, ku Phantim này nè, có 3 đứa đọc bộ manga này, 2 đứa vẽ Phantom ( tớ với 1 thằng bạn :D ) 1 đứa vẽ Nanashi =)) =)) , chết cười lun, nó vẽ nanashi nũng nẹo, cho nó mặc váy nữa mới chết =)) .

PS: uh uh cái tay băng bó tùm lum tá lả đó , khi nó mở ra chắc ghê lắm nhỉ hehe

9. onepieceblackcat

Dzậy sao , lớp tớ thì không có tổ chức thi tạo mẫu hay thời trang kiểu như thế nên buồn lắm T_______T .

P.S : thằng Nanashi hình như cũng là người đến từ thế giới của Ginta đó ^_^ ^_^ ^_^ .

10. hachiDaPike

sao cậu biết, tớ cứ tưởng nó là trẻ lạc bị bỏ rời chứ :D , mất trí nhớ mới dc thằng thủ lĩnh của Libera cứu :D , mà nó ở thế giới khác thiệt àh!? chắc là lạc qua đây lâu lắm gòi nhỉ :D

11. onepieceblackcat

Tại ở tập sáu ( không biết có đúng không nhỉ ^_^ ^_^ ^_^ ) lúc thằng Nanashi xuất hiện thì Babbo nó có nói với Ginta là : "thằng này có mùi giống cậu ..." ^_^ ^_^ .

12. hachiDaPike

uh.........................uh........................công nhận bạn nhận xét hay thiệt nhỉ :D , lúc đó chả hiểu câu nói ý đó của baboo có nghĩa gì, mình cứ tưởng mùi hôi :D =))

13. onepieceblackcat

Thì đó , thằng Nanashi được thằng thủ lĩnh băng cướp cứa sống nhưng tỉnh dậy thì không nhớ mình là ai ^_^ , chắc là lúc được gọi tới thế giới này nó bị té suối nên ... ^_^ ^_^ ^_^ .

14. hachiDaPike

(thêm :D) té ì sà đùng, tớ nhớ là cu cậu có bị chãy máy nhìu lắm mà, kô mất trí nhớ mới là lạ :D, rồi ba thủ lĩnh cứu nó, nhưng bằng...........cách nào nhỉ!?

15. onepieceblackcat

Bằng cách ... mình không biết ^_^ ^_^ ^_^ , mà không biết thằng này sau khi mất trí nhớ mới bị bệnh 35 hay bị sẵn từ hồi chưa maty61 trí nhỉ ^_^ ^_^ ^_^ ?

16. hachiDaPike

hờ hờ, cái đò hình như ông tác giả ổng chưa tiếc lộ :D , cái đó ổng cho mình...............đoán mò vậy các em ơi :D hehe. Theo mình thì chắc là sau khi mất trí mới bị bệnh :D, vì thường thường cơ thể người bị mất trí, sau khi hồi phục bi shock nặng, vi khuẩn dễ lây từ người sang người lắm :D

17. onepieceblackcat

Biết đâu được , lỡ nó bị bệnh này từ hồi chưa mất trí thì sao ^_^ ^_^ ^_^ .

P.S : có ai chỉ link down đến ep 35 của cái anime này không vậy ^_^ ^_^ ^_^ .

18. hachiDaPike

thì cho nó chết đi cho rảnh :D, người gì đâu mà yếu thế, bịnh hoài thế này làm gì dc :D

PS: kái chữ ký nhìn koolz lắm đấy >_^

19. onepieceblackcat

Thằng này có mỗi chiêu đánh bằng sấm sét ^_^ ^_^ ^_^ .

@everyone : có ai chỉ link down đến ep 35 của cái anime này không vậy ^_^ ^_^ ^_^ .

P.S : hì hì , cảm ơn nhé , mới đi dạo quanh các web thấy có cái chữ kí này mới đem về làm chữ kí của mình luôn ^_^ ^_^ ^_^ .

20. hachiDaPike

có người chỉ nè:
    nè chỉ cho, vô google, search for web đó, bấm isohunt, rồi kiếm thấy trang nào giống như Jap manga hình cái gì dính tới manga thì bấm vô :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.