[Announcement trailer]Might & Magic : Heroes VII

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi hardy, 13/8/14.

1. kanzaz

kanzaz Dragon Quest

Vẫn chơi H6 đều và nhận thấy H7 này animation chậm quá, màu sắc trong game có vẻ sát vs tông màu tự nhiên hơn cộng với có thể là do góc quay camera 1 phần từ trên rọi xuống nên thấy tông màu hơi tối , dù sao có vẻ nó đã cố gắng chắt lọc giữa những điểm mạnh của các phiên bản cũ vào bản mới này, tôi thì chưa chơi bản 3 nhưng 2 bản 5,6 thì đều cày nát. Theo quan điểm cá nhân 2 bản 5,6 đều có cảm giác khó mang lại sự cân bằng nhất định

2. bietdungday2290

bietdungday2290 Youtube Master Race

Mình thấy heroes 4 là hay nhất, 3do một thời để nhớ.

3. Fire_Witch

Fire_Witch Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

custom map cho dota 2. mình định làm 1 cái map tướng dota 2 nhưng gameplay HoMM3, nhưng xem chừng là khó vì 1 game TBS 1 game ARTS không biết làm kiểu gì. Với lại hiện cái tool tạo map này mới là bản alpha, đợi nó ra bản cho win 32 bit đã, hiện tại chỉ chạy đc win 64 bit mà mình ngại cài lại win quá. Thôi không bàn ở đây kẻo loãng topic H7.

Animation thì kiểu gì cũng có setting chỉnh cho nhanh lên, chỉ là không thích cái chuyện antimation nó rườm rà quá thôi (kiểu mỗi khi dùng phép lại phải múa máy 1 lúc mới bắn phép ra :))). Mà em thấy màu mè lòe loẹt thế sao bác thấy tối :)).

Chính ra H4 là bản có gameplay phá cách nhất. Nhưng chính vì phá cách quá mà nó gần như khác biệt với các bản khác, cộng thêm việc H3 quá thành công, nên thành ra H4 không được đón nhận nhiều.

4. cavali100

cavali100 Mr & Ms Pac-Man

tôi thấy chơi h3 multi tầm này vẫn hay mà :))

5. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

theo như trailer có thể đơn vị sister sẽ có mũ che như nữ tu , Angel sẽ ko còn che mặt lụp xụp nữa và cánh làm chi tiết đẹp hơn h6 . nhớ thời h3 angel là nam thì từ h6 tới h7 thay bằng nữ . hi vọng các em succubus/lilim trở lại sexy hơn mạnh mẽ hơn , chứ Inferno ở h6 đụt quá

Chỉnh sửa cuối: 20/8/14
  6. Sunoflife

Sunoflife Mayor of SimCity

Nên đào sâu vào thần thoại cái nước để lấy thêm nhân vật, mình thích thần thoại nhất. Có thể bỏ thêm nữ sexy big boob vào cũng ok. [​IMG] Nên làm lại rồng collection nữa.

7. romik

romik Youtube Master Race

8. Sunoflife

Mềnh ko rành lắm, cái gì mình cũng mở trang systemrequirementslab lên hết á. Chạy được game cũng cần phép màu nữa. Mình nghĩ là game như này sẽ có setting cho cả máy yếu và máy mạnh nên đừng lo. Trời ơi, 2 tuần nữa là có The Sims 4 rồi, mừng quá. [​IMG]

9. Tiger-tank

các bác khoái chơi Sim nhỉ , game này con em họ tui khoái chơi cực . Hi vọng H7 patch sửa bug và khắc phục lỗi màn hình đen như bản Shade of darkness patch cũng ko hết , lâu lâu dính đành load lại save , google thử đủ cách cũng ko hết

10. kanzaz

kanzaz Dragon Quest

Bản Shade of darkness thì mình chơi ko bị dính chút nào cái lỗi màn hình đen , chơi H6 về sau thì thấy Faction mới khá mạnh , Infernol theo Might vẫn quá mạnh , có chăng thì stancuarry
    vẫn quá yếu đuối thôi

11. Sunoflife

Sanctuary nó theo đường chuyên thủ ấy hả? Mình thấy offence luôn tốt hơn defense, trong 90% trường hợp phe nào theo đường chuyên đánh sẽ luôn thằng phe chuyên thủ.

12. contes

contes T.E.T.Я.I.S

Nên mang đồ họa H6 vô cho H5 là đẹp :3 . Cơ mà hồi chơi H5 mình cũng ko khoái lắm vụ nâng cấp lính lv2 buộc phải chọn ! .

13. huydepgiai

huydepgiai Youtube Master Race

trông giao diện hao hao Heroes V nên thấy nó cứ thô thô, nhìn ko sắc sảo bằng H6 :(

14. bang_gia

bang_gia Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Mình vẫn miệt mài H3 WoG 3.58f :v

15. Tiger-tank

lỗi màn hình đen mình dính khá nhiều ở bản dlc SOD , inferno đánh mất quân bỏ xừ , ko có unit trâu bò như Minotaur của dungeon , tầm xa có mỗi succubus/lilim còn breader thì vô dụng , được champ unit cũng ngon
    H7 chắc vẫn còn vụ Dynasty trail và Dynasty weapon ko dùng được khi off ấy nhỉ . chỉ mong có tool chỉnh sửa chỉ số unit , skill của tướng ..

16. hardy

hardy Great Hero Moderator Lão Làng GVN

Bác down bản Might.and.Magic.Heroes.VI.Complete.Edition về cài chơi thử có bị nữa ko :)

17. Sunoflife

Mình chơi Heroes VI có bị sao đâu.

18. Tiger-tank

mình cài theo thứ tự bản gold , rồi update cài shade vô , rồi update tiếp mới chép crack

19. cavali100

cavali100 Mr & Ms Pac-Man

máy mình chơi H6 low set k giật nhưng bị dừng hình, mình nghi do thiếu ram phải k bạn?

20. Sunoflife