Arsenal 08-09

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi wontak, 2/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cavin90

cavin90 Mr & Ms Pac-Man

ah đúng, tui có wen thằng bạn, nó chỉ dùng arsenal trước giờ, no' cngx cố gắng thể hiện lối chơi của arsenal suốt 1 năm cố gắng...những j tôi thấy đc ở lối chơi của nó : có bóng thì chuyền wa chuyền lại đến khi cầu thủ dâng lên hết mới từ từ chuyền lên tấn công, bật tường nhưng chuyên môn bật liên tục 1 chạm chơi ps2 mà 1 chạm đến thằng thứ 3 chuyền đi thì bóng lăn hết nổi , vậy àm suốt ngày la hét chê cầu thủ ngu chuyền nhảm???bác ấy tưởng mình là wenger chắc??? mà bác ấy đến giờ vẫn chưa thắng đc mình...ko sao , cần cù bù thông minh, rồi cũng có ngày bác ấy chơi đc pes 08, chỉ mong là bác ấy thành công trước khi ra pes 09:p

2. Seisuke012

Seisuke012 T.E.T.Я.I.S

=)) Có lối đá giống mình đây.Đúng là ở Pes cầm Arsenal để đá được lối đá 1 chạm thì hơi khó,nhưng vời FiFa thì điều này có thể thực hiện tốt được.
    :D Nếu bác này kiên trì thì sau này đá sẽ khá lắm,mình thích đá với người nào có lối đá riêng không theo phong trào "chọn đội có tiền đạo khỏe phi,không thì dốc bóng xuống gần gôn dật quay lại chay vào gôn ko chuyền thì sút cứa lòng,hoặc chuyền cho tuyến 2 sút ". Với những người có lối đá thế này bắt dễ ợt.
    Nhân tiện gửi lời hỏi thăm tời bác ấy nhé.:'>
    Riêng tôi biết chơi Ps 2 sau đám bạn ít nhất là 2 năm,khi ra HN học mới tập tành chơi toàn thua 10-0 là ít.Sau một thời gian tập luyện với Arsenal 1 số thằng đã không còn là đối thủ,còn đâu có trận thắng có trận thua.
    Chơi Pes không nên có suy nghĩ bảo thủ,thay đổi suy nghĩ một chut bạn sẽ có 1 lối đá đẹp mắt và hiệu quả hơn là cứ chăm chăm phi và sút.
    Lắm người chẳng biết tại sao lại hâm mộ Inter chỉ,ngoài đời thì chẳng biết Inter HLV là ai chỉ biết trong Pes có Adriano Ibra nó trâu sút khỏe nên hâm mộ.Thằng bạn mình là điển hình.:D

3. wanner

wanner Mr & Ms Pac-Man

Ý tưởng lớn gặp nhau!t ko chơi fifa nên chả bik,nhưng với pes vẫn bật 1 chạm binh thường mà,chỉ cần đội hình xếp gần nhau chút,và wan trọng là tùy tình hình:D ko fair lúc nào cũng bật được.Seisuke ở hà nội chắc ko có dịp gặp gỡ,hay wa topic pes online làm vài trận xem.lâu lâu lại thấy 1 anti-inter hehe vui vui:hug:

4. Juventus_Forever

Juventus_Forever Mr & Ms Pac-Man

Oh đây gọi là theo phong trào đấy đầy thằng mới biết Inter trong PES trâu bò thế nên hâm mộ ngoài đời luôn.
    Cứ như em đây hâm mộ Juve với Milan từ bé đến lớn tính ra cũng gần chục năm cóc thằng nào dám chê:D

5. Seisuke012

Seisuke012 T.E.T.Я.I.S

:wink: Cái này thì mình rất vui.Để Copy pes về cài đã,dạo này ít khi ra quán Pes chơi toàn ngồi nhà cày FIFA thồi :D..vì bóng đến chân thằng thứ 3 thì không bị hụt hơi như Pes :D

6. manonbike

manonbike C O N T R A

Wanner trên mIRC à ;)),có bao h thấy ông đá ARS đâu ;))

7. trunghacisco

trunghacisco Youtube Master Race

Arsenaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaallllllllllllll cu chuoi

8. wanner

wanner Mr & Ms Pac-Man

ai thế nhỉ,do lúc đầu mình lấy ars trận ăn trận thua.thua thì ko nói làm j,mà ăn thì đối thủ lại bảo thấy lấy ars nên nương tay.......hic hic đâm ra giang hồ coi khinh mình..........bùn!::(

9. Juventus_Forever

Cái lão này vào đây ăn nói cái gì thế củ chuối hả ít ra đá còn đẹp hơn khối đội khác:hug:

10. Seisuke012

Seisuke012 T.E.T.Я.I.S

::( không spam ở topic này nhé,đừng làm mọi người cụt hứng.Topic nào có thể lãng quên được chứ Arsenal thì mong là không bao giờ.
    Arsenal vô địch cúp Tứ Hùng :D

11. NIZ

NIZ Blue Wind

Ko đá Arsenal cũng ko đá Inter bao giờ.Đá AC :'>

12. Kailaone

Kailaone Youtube Master Race

mình thì chỉ đá inter và chelsea,chả đá được asenal ko hỉu tai sao nữa...

13. Seisuke012

Seisuke012 T.E.T.Я.I.S

Bỏ đi suy nghĩ xem đội này hay đội kia có tiền đạo khỏe,càn lướt trâu hay không thì bạn sẽ tạo cho mình lối đá riêng và không dễ bị bắt bài.
    Với mình khi Adebayor sút không tốt thì mình sẽ tận dụng chiều cao của cầu thủ này và sẽ có nhiều hơn những tình huống tạt cánh đánh đầu.

14. dep0rtiv0_0

dep0rtiv0_0 Mr & Ms Pac-Man

đúng roài:x đánh đầu thì bắt bài thế déo nào được :))

15. Juventus_Forever

Chuẩn quá ước gì ai cũng nghĩ được như ông...
    Mỗi đội có 1 thế mạnh phải biết phát huy mỗi thằng có 1 ưu điểm phải biết phát huy không có thằng nào là toàn diện không có đội nào là vô đối chỉ cần đừng lấy cái yếu của mình so với cái mạnh của nó là có thể giữ vững được lối chơi không bị cuốn theo lối chơi của nó

16. NIZ

NIZ Blue Wind

Khổ cái đời nó ko đơn giản như bạn nghĩ đâu ạ
    Đá dựa vào tiền đạo khỏe thì sẽ bị bảo là cạy trâu.
    Còn đá biên,tạt cánh đánh đầu,phạt góc cũng bị bọn nó nói.
    Vì sao ?
    Vì bọn nó ko làm được :-"

17. hoangtung_88

hoangtung_88 Mr & Ms Pac-Man

Thích đá kiểu gì mà chẳng được, nếu là pro thì chả sợ cày trâu mí lị tạt cánh đánh đầu

18. acm_no1

acm_no1

Inter có những bài gì, bật tường ngắn, tốc độ cao được, vừa được, trung bình được, sút xa tốt, đánh đầu khủng, rê dắt cũng hay, phòng ngự cũng tốt ---> đá Inter đa dạng nhất =))
    btw, mình đá Barca :-"

19. Kailaone

Kailaone Youtube Master Race

đúng thế inter trong pes là vô đối....Mà sao ông deportivo với ông juve lại có chữ kí giống nhau thế,anh em kết nghĩa à..............:p

20. Seisuke012

Seisuke012 T.E.T.Я.I.S

Bạn nói rất hay.
    Có nhiều lần mấy thằng tiền đạo của đội bạn cửng đỏ,nó phi cho dù đã cho hậu vệ bọc lót,bẫy việt vị đủ kiểu mà nó vẫn phi bắn tằng tằng.Ức chế lấy Adebayor,Silva hay Persie phi lại kết quả là thua thảm hại,thậm chí không sút được quả nào.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.