Arthas - Frozen Throne Campain

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi manhneta, 30/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dragonmangia

Dragonmangia Donkey Kong

Bực nhé X(
    Mới chat với Manhneta hồi hôm wa nhé X(
    Don't know don't make me mad X(
    P/S: ổng đang làm Arthas Frozen Throne Campaign thì phải wảng cáo nó chứ mắc cái chi mà để bà già này vô :|

2. manhneta

manhneta Donkey Kong

Ạc đây chỉ là hiểu lầm thôi không hiểu sao avartar của tui tự nhiên bị biến dị:-w chả hiểu tại sao luôn không biết bị sao:|
    ngại quá cũng chả muốn đổi lại
    ----------------------------------------------------------------------------
    - À Nhân Tiện Đây mình cũng nói luôn về Arthas Frozen Throne Campaign của mình:
    + Vì Thấy bản thân chưa đủ tự tin và kiến thức về WorldEdit
    + Thấy còn quá nhiều thiếu sót qua 2 chapter vì thế mình sẽ quyết định làm lại tất cả thật sự nếu làm như 2 chapter kia mình không thể add vào campaign được......Nên Mình Quyết định sẽ làm lại tất cả từ đầu
    Sẽ có 1 cốt truyện mới 1 Campaign hoàn hảo hơn Sẽ không như trước đây quá lạc đề mong các bạn thông cảm cho sự thiếu sót này của mình:(

Cuối cùng mình Xin Mod Hãy Khóa Tocpic của mình lại hoặc xóa luôn cũng được trân thành cám ơn !!!!

3. daohaiha

daohaiha Youtube Master Race

minh cung thich the loai nay.thank phat':D

4. nightmare2

nightmare2 Youtube Master Race

Sau khi bị phê bình nhiều quá thì phải sửa lại là đúng rồi ...hì
    Tốt nhất là lấy The Chosen Ones về tham khảo ... đây là 1 map campaign điển hình : model đẹp, cốt truyện sâu sắc. gameplay ko còn gì để nói với food system và anti-cheat mode...item nhiều, cách build hero tự ng` chơi chọn lựa. All source are open and unprotected.. ban hiểu câu này ko? Nhưng lấy của nó thì cũng phải cho lại credit, ko bọn nó đánh giá ng` VN mình ;;)

5. manhneta

manhneta Donkey Kong

ẹc chơi cái đó rồi ^^ load trên Hive shop à ^^:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.