Asrok : 5h/ngày !!!

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi gachienxu, 28/11/08.

1. H511

H511 Mario & Luigi

1 mình TY Blocked cân hết các con zời luôn. Tư cách ló fải xế chứ nại hẹ hẹ :'>

2. Blocked.VN

Blocked.VN Donkey Kong

Nếu chú bỏ chữ "TY Blocked" đi thì tớ cũng chả bít cậu là Clone đâu :"> ngưỡng mộ giống chó theo chân này quá đi mất... Mình đi đến đâu nó chạy đến đấy :hug:

3. Shenjiro

Shenjiro T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

thật lòng mà nói vài mem của Box mình có thái độ với Block ko được hay ho cho lắm :|

4. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

@blocked.VN : :'> đuỵt, thế tớ mới bảo TY nông cạn :-* chửi TY thì tớ việc đếu giề phải dùng tới clone nick :'> mất tư cách bỏ mịe

5. Inferno_Tempest

Inferno_Tempest Dragon Quest

thật lòng mà nói thấy có nhiều người dùng ngôn tư không hay ho cho lắm

6. kamikaze-2005

kamikaze-2005 T.E.T.Я.I.S

Cái chức danh đó đi kèm với 2 từ trách nhiệm và bổn phận chứ có gì mà đem ra khoe :|

Nếu tách 2 từ đó ra ta dc:
    Chức: nếu chức còn mà danh ko còn thì hóa ra cái trách nhiệm và bổn phận ấy member đã ko còn cần đến ta nữa, ta chỉ là 1 con bù nhìn, một cái xác vô giá trị.
    Danh: nếu danh còn mà chức ko còn thì trách nhiệm và bổn phận của ta member vẫn còn công nhận, ta vẫn là ta, một linh hồn tồn tại mãi mãi trong lòng mọi người.

7. H511

H511 Mario & Luigi

Ai check dùm IP cho bé cái :o. Ở đâu cũng bị lầm với con :@) Kouga về ngôn ngữ :((. Có thể bé tuổi tí-sinh cuối đàn-vào luôn mẹ cả h tỵ đi chăng nữa. TY chưa đủ tuổi gọi tớ là Chú ( Trừ khi chú ở cùng vai với Cha TY ) hẹ hẹ

8. Blocked.VN

Blocked.VN Donkey Kong

Thật lòng mà nói... chả biết nói sao... tự nhiên mình nói nick H511 Clone ai đá động gì chú này nhỉ... tự dưng chú này lại nhảy xổng vào...

Có tật giật mình à?
    Hay là...
    ... thôi ko nói... nói ra chú lại cay cú làm mấy hành động chọc cười nữa =]] hài lắm

p/s: cuối tuần rồi... offline thôi.. hẹn gặp lại thứ 2 tuần sau :">

9. Kouga

Kouga Mr & Ms Pac-Man

hê hê, quan trọng là đã thân làm admin 1 khi đã từng dùng cái nick đại diện cho 1 cái gì đó post bài quảng bá về 1 cái gì đó của mình thì nên giữ thái độ đúng mực 1 tý, cho người khác nhìn vào để họ còn đỡ phản cảm! gamevn đâu phải AS của TY đâu mà cấm con người ta nhận xét, nói lên ý kiến của mình!

gamer post bài phàn nàn chê bai 1-2 câu đã nhảy dựng lên chửi lại người ta rồi cãi nhau đi cãi nhau lại thì chỉ như thằng con nít bị giựt kẹo gào thét ăn vạ thôi, hê hê!

10. blcatvn

blcatvn Youtube Master Race

Ồ À Ngưỡng mộ ghê ta, thế ra Blocker.VN là admin asro hay la vinaro hả, ghê ghê !!
    Ừm "bạn ý" tham gia 4rum gamevn với tư cách là member mà sao các bạn cứ xỉa xó!
    Chẳng qua "bạn ý" mún cầm "hộ chiếu công vụ" từ "nhà" của bạn ý qua đất của mấy bạn để đc kính nể và tiếp đón ấy mà =) lolz
    Thời buổi này,"nc nhà " thì nghèo, chả có số má gì, mà cứ khoái cầm hộ chiếu công vụ bắt ng khác kính nể và tiếp đón...đúng là chỉ có những ng óe có lòng tự trọng !!
    Dám có ai đó nói mình là clone của " ai đó mà mình ...còn ... óe biết nick" lắm

11. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

lol lần 1 cái chỗ in đậm
    lol lần 2 cái đoạn gạch chân =]]
    tớ ko biết cậu là ai, tư cách gì, nhưng ít nhất theo tớ thấy tớ vẫn có tư cách hơn cậu, còn lý do cứ hỏi những người gắn bó với box RO này thì biết =]]
    còn cái sv ASS RO của cậu, tớ nói cho mà biết: trong 30' tớ chơi thì: ks, chửi bậy tùm lum, uh thì trc đây VNG cũng có tình trạng đó, tình trạng chung của VNese gamer rồi, ko chấp, nhưng 30' đó dis tới gần chục lần thì thật là vkl rồi, nhá =]]

p/s: cái đầu nóng, tắm cho nó nguội bớt đi, để nóng quá chập cheng ko nghĩ thêm ý tưởng nào phải dùng lại chiêu cũ tớ cười cho đấy =]]

12. Inferno_Tempest

Inferno_Tempest Dragon Quest

chưa down cái assRO về, mà nghe mấy bác nói vậy thì thấy thật vãi núa =))
    vậy ra đây là "ít lag hơn vng" ;;)
    chưa tính chuyện chưa đổi đc cái ID VNG cũ lấy id mới đó =))

13. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

Tính tôi thì nói chuyện thoải mái nhưng vấn đề là tôi sẽ nói chuyện đúng cách mà người đó nói. Sang mấy topic kia thấy cậu Blocked nói chuyện như thế nào, tôi tưởng cậu thích vậy nên nói chuyện theo cách đó thôi :)). Thân là Admin thì cậu cũng nên biết quí trọng Gamer một chút, hở miệng là nào là đầu để làm cảnh hay đầu để đội mũ thì thiết nghĩ không được ổn lắm :))
    Còn cái từ test được 30' thì cậu nên xem lại, đại đa số mem trong này dám chơi RO từ cái thời cậu còn chưa biết đến cái Game đó cơ :)). tuổi đời chơi game của cậu chưa chắc hơn được ai đâu mà khinh người khác thế :-"

14. blcatvn

blcatvn Youtube Master Race

Thêm cái lỗi Error khi vừa tạo char và log vô nữa, cái lỗi này wen wen, bên vina hình như có bị mà ko biết có cách fix hay mình wen rùi, Mịe cái con Thương gia lv30 đc tăng của vip ip bị cái lỗi chết tiệt đó rùi, óe log vô đc ! zoi` ơi, new_1-2 mà còn lag tưng ra,vào map hái trộm nấm của thief cũng lag, khỏi nói... chạy openkore mà còn thấy no delay , can't pick up item, waitting ... vãi chưa?

Mà mà ai có cách ref lại time chưa? ( nói hack nghe thô thiển quá) Tự nhiên có cái bác Blocked.VN vào làm nó " lạc đề" quá !! gamevn chuyên gia thấy mấy cái vụ sàm xí này, thích thì lấy nick yahoo ra mà "iu" cho nó máu, "iu" trong đây spam thì có!
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Hehe. ghi nhầm Vip ID :D hế hế. sửa ngay ko có ng lại "móc" mói mình @@

15. JayKanel

JayKanel C O N T R A

Ak ak, hết 5h đã ko có exp lại còn ko giao dịch, ko làm đc Q 8-}

16. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

Cậu chỉ có thể phát ngôn câu này với Newbie chưa chơi RO lần nào, và ở đây cậu đã nói nhầm người rồi :whew:
    Cậu nghĩ RO ra được bao nhiêu năm, Zoro được bao nhiêu tuổi mà nói thánh nói tướng hay thế :-/ Trên trời rớt xuống à :-/
    Mà hỏi thật cậu có vào AsRo chơi chưa mà bảo thế đấy, có khi tớ thấy cậu ks người ta cũng không chừng :o
    Với người ở đây thì 10' đủ để đánh giá cái asRO ra sao :'> Chống bot tệ, ks tùm lum, ngôn ngữ mọi, ..v...v. :whew:
    Và chắc cậu nhớ là cậu qua đây với chức danh member chứ nhỉ :'> Bị người ta chửi khéo mà cứ vênh mặt tưởng người ta theo đuôi :'> Bệnh gì ấy nhỉ :'>

17. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

thế rốt cục đã khắc phục cái giới hạn 5h này chưa hay là các ông vào đây để cãi nhau đấy hả

18. H511

H511 Mario & Luigi

Để cãi. Bởi có những thằng ngu nhưng lại...Bướng :))

19. CoThyTho

CoThyTho Elden Lord Moderator

Tình hình là đã có cái khắc phục 5h/ngày chưa các bác.................Bỏ SRO qua RO để đồi ko khí mà cái luật 5h này còn cùi chuối hơn bên SRO nữa....buồn
    @Mấy bác bớt cãi nhau cái vào vấn đề chính đi...........:x
    @ Bác nào nói vào game 30' rồi out... del game thì cho em hỏi bác chơi ROK lâu chưa... chứ bản thãn em... hồi RO của VNG có chơi đến 2x j đó rồi nghỉ qua SRO theo thằng bạn dzu dzo~..hồi SRO EU ấy......giờ max lvl roài ko biết làm j... wa ROK chơi thấy hay hay...chưa gặp ai chửi bậy cả..có thể do bot :D.......chỉ dis 2 lần... lần 1 là nó sửa sv có thông báo....lần 2 là lúc log 2 acc nó đứt kết nối... từ đó log 2 acc hết bị......Nhưng vẫn ghét thằng AS này từ hồi chơi HKGH + Cabal.....đẽ bot+ hack ầm ầm...lúc lock acc lock mình trong khi mình ko bot ...chỉ xài cai 5h thoai :D
    Thân

20. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

vừa chat với mấy em bên AS mấy em nói ko có cách nào hết........:|