[Assistant Guild] Hỗ trợ, tư vấn, thảo luận games

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi [N.K] Scorp, 26/9/12.

1. gh0stpun

gh0stpun Youtube Master Race

Thanks nhiều. Chuẩn rồi, xưa chưa phá đảo h dow chơi lại

2. minh1292

minh1292 Youtube Master Race

Chào mọi người,
    Lúc trước mình có chơi một game , chắc là thuộc thể loại mô phỏng , game nói về một quả cầu có khả năng hút nước , cát , ... để giúp con người đi qua các vùng đất khác nhau , ... không biết có ai biết tên game đó hay đã từng chơi chưa nhỉ.

3. [N.K] Scorp

[N.K] Scorp Fade to Black...

From Dust nha bồ :D

4. Western's Fan

Western's Fan Fire in the hole!

Trong box có bác nào chơi The Guild 2 Renaissance ko nhỉ :)). Mình thấy trò này thuộc dạng medieval sims cực chất mà ít người chơi vk :D

5. thebin

thebin Mario & Luigi

mình có chơi bản này + bản Vinice nhưng mình tức cái là game này lỗi nhiều quá sửa patch ko hết nổi, mà giờ tìm link game cũng khó vì hiếm người chơi đa phần do quá nhiều lỗi, chơi mình hay chơi class nấu ăn hoặc smith, sau có tiền thì cưới vợ rồi xây farm hay mine cho nó khỏi tốn vốn :))

Western's Fan thích bài này.
  6. Western's Fan

Western's Fan Fire in the hole!

bác có down bản megamod trên runeforge forum đó. Nó fix lỗi khá tốt, với hình như có patch 4.211 cũng fix đc nhiều lỗi làm cho game chơi đc ngon hơn.
    Mình thì làm rogue đi cướp giật với mở pub :)), mà làm nghề này hay bị khởi tố rồi bị ám sát vãi :)). Game dạng này ngon mà hiếm quá nhỉ :(, p3 thì cũng đang làm 2016 mới ra

7. thebin

thebin Mario & Luigi

mình bỏ game này lâu lắm rồi, giờ tìm link cũng ko có mà chơi nên đành bó tay :D