atlantica sv Private www.mtrue.net

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi ola_tuinghe, 16/8/12.

1. KidBaby

KidBaby Mr & Ms Pac-Man

sever private là server lậu sao ?

- - - Updated - - -

sever private là server lậu sao ?

2. industry

industry Mr & Ms Pac-Man

ai chả biết thế. người ta không có thời gian , tiền bạc nên mới chơi sv pri để giải trí , để trải nghiệm những cái không thể có được khi chơi ở sv chính :))

3. xiaobaix

xiaobaix Donkey Kong

ủa sv mới mà nó ko free đc cái gì ah mọi người ?

4. haibh

haibh Mr & Ms Pac-Man

9 xác là Trung Quốc lậu :D

chơi ở sever chính [ atlantica.nexon.net ] ko cần nhiều thời gian, ko cần đâu tư tiền bạc; còn trải nghiệm? mỗii người mỗi ý thui. :D

Thích thì chơi và ai ,dĩ nhiên, cũng nên chơi theo ý mình thích. Nhưng rùi có còn lại gì cho thời gian đã qua ko? :4cool_beauty:

5. namhand

namhand Mr & Ms Pac-Man

ơ thế thằng nào nghịch acc t hả :T

6. industry

industry Mr & Ms Pac-Man

không cần nhiều thời gian , không cần đầu tư thì làm sao mà có được đồ được merc ngon khi chơi ở sv chính được . trải nghiệm là được cầm full đồ + 10 , được chơi tất cả các merc ấy . Đã xác định chơi game để giải trí thì lo gì tiếc gì thời gian bỏ ra như bác nói. nếu tiếc thì đã chẳng chơi được cái gì . không phải tự dưng có rất nhiều sv pri như hiện nay . nói chung ai cảm thấy mình thích cái gì thì chơi thôi :1cool_byebye:

7. ola_tuinghe

ola_tuinghe Youtube Master Race

Sv mới hiện vn đang đông hẳn lên, các bác nào thích sv mới thì vào pm nick: Hawkeye, Alexandros,... vào G nhé.

8. KidBaby

KidBaby Mr & Ms Pac-Man

Thành thật xin lỗi các bạn sever Pri . Do 1 anh bạn phát biểu linh tinh bảo sever Pri là sever lậu có chút đụng chạm các bạn sever Pri .
    Riêng tui , Mình chơi server nào thì về server mình mà post bài tự sướng khoe khoang chứ đừng đụng chạm người ta. Mong các bạn Pri bỏ qua chuyện này .

9. xiaobaix

xiaobaix Donkey Kong

sv mới nó ko free gì như lúc trước ah bạn ,và main lv1 xài nhẫn 80 đc ko thế ?

10. haibh

haibh Mr & Ms Pac-Man

tạo 1 ac, đi lon ton tới lvl 20 rùi ngồi 8 ko dc à?

có tất cả các merc? full + 10 ? ===>>> nghĩa là lên đỉnh rùi phải hun ? bạn có bít sau khi lên đỉnh rùi thì sẽ ra sao ko? :D

ko phải tiếc, mà là ko có :D . Thời gian chơi ko có thì chơi theo cách ko có nhiều thời gian :D .

Đồng ý với câu : "ai cảm thấy mình thích cái gì thì chơi" :9cool_sweet_kiss: :1cool_byebye: :7cool_feel_good: :4cool_beauty:

ai phát biểu linh tinh? khoe khoang ? :D tự sướng ? :D . Tui chỉ bàn về cách chơi thui :D .

server private có lậu ko? cần gì trả lời nhỉ ? :D

- - - Updated - - -

nhiều server pri. lém à? bạn kể nghe coi có đầy 2 bàn tay với 2 bàn chân ko? :D

có = Ragnarok 1 thời phải có trang web thống kê ko? MU pri là 1 tấm gương vẫn còn chưa cũ :D .

11. troll.troll

troll.troll Youtube Master Race

Server private ra sao thì người chơi nào chẳng biết , cái này là quan điểm mổi người , người ta thích chơi server private là chuyện của người ta , ok ?
    Thế cho mình hỏi là bạn đang làm cái quái gì trong 1 cái topic về server private thế ? hay cái bạn làm đang là MỞ MẮT cho người khác về SỰ THẬT mà ai củng biết ? và ai mời bạn vào đây bàn ? hay tự dưng bạn vào dìm rất ư là TỈNH :1cool_look_down:

12. tranghoang

tranghoang Dragon Quest Lão Làng GVN

Cách chơi ở đây là chơi ntn?.Bây giờ ví dụ 1 người ít thời gian rảnh như tôi không có thời gian cắm mặt vào cái bàn phím như bạn và tôi chọn sv private để có thể trải nghiệm nhanh đc nhiều thứ mà tôi phải vục mặt vào server global mới có.Vậy theo bạn đâu là server tôi thích.
    Mang cái mác chơi server global ra để dè bỉu mấy người chơi server private rồi tưởng là mình hay lắm hả.Mà đúng là như Jackie đã nói ở trên.Ai mời bạn vào đây để bưng bô bợ đít global?.

13. industry

industry Mr & Ms Pac-Man

14. panda130887

panda130887 Mr & Ms Pac-Man

Gửi tới toàn thể các bạn chơi GAO và có ý định sang đây để khuyên bảo hay muốn nhận xét về cách chọn sv của những người trong topic này.mình muốn gửi tới các bạn 1 câu hỏi là : nếu ngày mai có người nào bảo các bạn là ăn c*t tốt hơn ăn cơm thì các bạn sẽ chọn lựa như thế nào?những người chơi sv này vì họ chọn sv họ thích.đừng đem suy nghĩ của mình áp đặt cbo người khác.

15. haibh

haibh Mr & Ms Pac-Man

:1cool_byebye: bức xúc quá nhỉ ?

Thế các bạn bít 8 là thế nào ko ? :4cool_oh:

mình chẳng dạy đời chỉ bảo ai, ko chê trách hay dè bỉu, khinh khi gì các bạn cả :4cool_beauty:

chơi thì mỗi người mỗi ý, người chỉ thích solo, người chơi với bạn bè. Mình mà có bạn bè rủ nhiệt tình vào chơi server pri cho vui mình cũng tham gia thui :9cool_sweet_kiss:

Ko ai cấm 8 :1cool_byebye: và muốn 8 ở đâu thì 8 :7cool_feel_good:

16. troll.troll

troll.troll Youtube Master Race

ơ thế à =)) thế cơ đấy =)) ko chê trách dè bỉu, khinh khi gì cơ đấy =)) thế luôn

17. zenky95

zenky95 Youtube Master Race

Nói chung là ở đây ko ai muốn tiếp bạn, bạn đi chỗ khác 8 đi, còn ko thì cũng ko ai cấm ném gạch và muốn ném ai thì ném

18. hatawa

hatawa Youtube Master Race

Mấy bạn cho mình xin cái link tải bản có cái chứ Just for English player ấy? Mình muốn tải bản Eng full đó...

19. anh7311769

anh7311769 Youtube Master Race

Bố Mwin và những ng` bạn rủ người ta sang sv2 rùi đừng bể như xưa nhá:1cool_look_down:

- - - Updated - - -

DM éo chơi lại liệu thần hồn nhá Re ML:6cool_beat_brick:

20. tnvchinh92

tnvchinh92 T.E.T.Я.I.S

Tui không craft ring được :(((((. Bên cái bảng chọn item nó không hiện gì hết :((. Craft trong items info cũng không được luôn.