atlantica sv Private www.mtrue.net

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi ola_tuinghe, 16/8/12.

1. panda130887

panda130887 Mr & Ms Pac-Man

tình hình tự nhiên log vô em NoocBaby thì thông báo block.tất cả các acc chung mail đều bị.bác nào biết mail GM cho em xin để em hỏi thăm cái.mai 23/10 đúng 5 tháng tham gia sv thì bị block.mà không biết lý do luôn

2. panda130887

thử đăng nhập nick Hawkeye cũng ko vô được.99% MrGuanYu cũng sẽ ra đi cùng anh em.thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu =))

3. vuontao

vuontao Mr & Ms Pac-Man

ra nick yahoo tro chuyen Nooc :3

4. Nunababy

Nunababy Youtube Master Race

Em log thử nick GVNnuna kết quả báo sai pas =.=" , log vào web cũng ko dc =.=" , vài thằng bạn của em đã hi sinh giờ ko bik có Reset all hay chỉ vài trường hợp _._ .

- - - Updated - - -

Em log thử nick GVNnuna kết quả báo sai pas =.=" , log vào web cũng ko dc =.=" , vài thằng bạn của em đã hi sinh giờ ko bik có Reset all hay chỉ vài trường hợp _._ .

5. seamew132

seamew132 Mr & Ms Pac-Man

thành kính phân ưu cùng noocbaby và haw, ko ngờ mình xài nhiều nhất mà các chú ra đi trước, có lẽ mình cũng sắp phải như thế, thôi thì còn cứ hack cho tới bến vậy ^^

6. panda130887

không việc gì phải xoắn cả.hnay đi ngủ lấy sức tối mai làm lại 1 em staff cầy kéo lại mấy hồi :))

7. seamew132

thằng suon ko onl, toi mất cái babel, tối có acc súng cùi thì vào clear bớt nhé cu, mà thôi main j` cũng dc, quất vài merc súng vào mà đi, tối wa đi vài cái tbs cũng dc 1b5, ko biết tối nay còn dc xài ko hay lên đường theo nóc,lần này xài cẩn thận nhé mấy chú nó biết IP rồi nên ko giao dịch hay send bất cứ j` đâu, có j thông cảm nhé

Đi mấy cái 3k buồn ngủ vãi, vào đó đánh đến boss xong thả cho merc đứng ngó boss đánh ngồi coi phim, gần hết h mới xúc con boss, acc phụ MsAthena lên hall of fame, đủ lv đi africa sau

Chỉnh sửa cuối: 23/10/13
  8. vuontao

vuontao Mr & Ms Pac-Man

Mịa tại sao acc của mình bị banned nick! Nhảm shit vai~. Eo hack, eo dùng bug vậy mà bị banned lol

9. panda130887

không vô được cả trang chủ mtrue có ai vô được không thế?

10. thanhquan68

thanhquan68 Youtube Master Race

GM hwa có nói ko dc sử dụng ,giữ projectiles bug , ko là bị ban acc

11. panda130887

nhưng mà con đó của mình không giữ cũng không sử dụng mà.có chung mail với mấy con clone.mấy con clone thì có mua về sài thử.chả nhẽ chung 1 mail là đi cả đám à?

12. vuontao

vuontao Mr & Ms Pac-Man

Acc k hack, k giữ, ngay đếm mua item bug + 10 bị lừa còn lấy ra đập bễ :3 Mịa vậy mà block nick. Block thì nghĩ rãnh rổi đỡ mệt

13. Nunababy

Nunababy Youtube Master Race

Hôm qua là 8 nick tụi bạn bị band hôm nay con số chính thức đã là 17 =.=" 17 nick đã ra đi anh dũng 6 đứa bạn hi sinh anh dũng giờ phải chơi lại từ đầu :) , hậu quả của farm TBS = đạn bug đã thấy .

14. panda130887

ông thử mail cho nó hỏi ID của tui với của ông đi.nếu nó block thì thôi không chơi nữa.còn ID của tui ko chứa cũng ko sử dụng mà nó block thì ức chế vãi.ông biết thì mail hỏi hộ tôi nhé.

Chỉnh sửa cuối: 23/10/13
  15. truongdacl12

truongdacl12 Youtube Master Race

Ngày nay, thời trang không chỉ là đặc quyền của chị em phụ nữ mà ngay cả phái mạnh cũng rất mong muốn tìm cho mính những món đồ thích hợp để thể hiện phong cách và cá tính người sử dụng. Cùng với ví và kính mắt, thắt lưng đã trở thành món phụ kiện không thể thiếu, đặc biệt đối với những chàng trai công sở. Nắm bắt được nhu cầu đó, Siêu thị Online 154 xin giới thiệu đến các đấng mày râu sản phẩm thắt lưng da bò : vừa lịch lãm, hiện đại, vừa sang trọng, thu hút.

Sản phẩm với màu đen mang lại vẻ sang trọng và lịch lãm cho người dùng, đồng thời tạo điều kiện thuận lợi cho việc phối đồ. Bạn có thể kết hợp với quần tây sáng màu và áo sơ mi tông màu đối lập để trông thanh lịch hơn nơi công sở.
    Thông tin chi tiết sản phẩm
    • Chất liệu: da bò thật cao cấp

16. vuontao

vuontao Mr & Ms Pac-Man

Cáo cái đầu của mày ấy! Biến ông đang bực đây!
    @Nôc: ừa tôi củng hơi bực mà nó banned luôn thì nghĩ khỏi chơi đỡ tốn tiền :v
    Hên acc Hayate k sao chứ k bị mắng chết

17. tiepxick8x

tiepxick8x Mr & Ms Pac-Man

co j sang ben sever 1 chơi đi bạn cho vui nghỉ làm j lên cũng nhanh mà :6cool_surrender:

18. panda130887

rủ toàn bộ a e sv 2 sang sv 1 thì các a e sv 1 có chứa chấp và giúp đỡ không để a e qua làm lại từ đầu nào :)).vẫn nặng lòng với nó lắm.nếu không đã không chơi sv Pri.vì không chơi được nhiều nên ko muốn qua GAO làm trâu.thôi thì cứ ở đây đợi thằng sv pri mới ra.nghe chúng nó bảo nhau 1/12 là ra.có cả Giga luôn

19. seamew132

acc block login web dc ko nóc, tui chưa về, login web vẫn ok

20. panda130887

web vẫn vào được.nick vẫn login được.mà login xong còn đau xót hơn.nhìn 180Y mà ko làm sao chuyển qua acc khác được.ông hay mail cho AD hỏi hộ tui vụ này phát