atlantica sv Private www.mtrue.net

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi ola_tuinghe, 16/8/12.

1. tiepxick8x

tiepxick8x Mr & Ms Pac-Man

qua đây lun đi cho vui chơi lại cũng nhanh mà heheh bên này h cũng đc gần chục mạng rồi hehe :6cool_boss:

2. vuontao

vuontao Mr & Ms Pac-Man

tại Ry chưa thấy cái cảnh 1 trận FL bên sv 2, 1 phát aoe chết cả team :3
    Nói chung là mình chả hack, hay xài bug gì cả! Admin block *** giải thik được 1 lý do.
    Gửi mail mãi mới xin lỗi đo xài hàng bug! Hỏi nó bug bao giờ đưa chứng cứ ra!
    Cái vụ item bug + 10 mình phát hiện ra đầu tiên nói nó... Nó mới biết để fix lỗi, liên tục hỏi nó làm thế nào với mấy món bị bug bây giờ. Nó không bao giờ phản hồi lại.
    Thái độ như vậy với gamer... Còn thua cái tụi admin cũ!
    Nếu đưa ra chứng cứ xài đồ bug lúc này, thời điểm này thì ok block thoải mái! Cái acc đó cắm máy suốt lấy đâu ra mà bug :3

3. panda130887

panda130887 Mr & Ms Pac-Man

ông cho tui cái mail thằng Admin tui mail thử 1 lần nữa xem nhé

4. tiepxick8x

bên này thì ko thấy cái hack đấy mà game này nó thế bên gao trước cũng bay 1 luc 6 em 14x làm lại hehe. Choi giai tri thôi sang bên này đi cho đông vui có j mềnh giúp đỡ hết mức có thể :4cool_baffle:

- - - Updated - - -

j chứ h mình thấy để lên 1 team full mec + 3m might+ ko qua 2 tháng tiền h kiễm de~

5. seamew132

seamew132 Mr & Ms Pac-Man

haw ko nóng nảy wá, ko phải nó ko tìm cách fix, nó chỉ là admin tay nghề chưa. cao, cần hỏi bên đối tác tbn fix, việc block là nó có scan vật phẩm bug, nếu onl h nó scan mà để trong ng sẽ bị khóa, các acc liên wan sẽ đi theo, đồ +10 D9A3fix, tui mặc tốt ko phải sửa nữa, còn sv1 thì tối wa đã cho 2 acc vào G là MrPoseidon và BachVoSong đừng sút nhé Ry, mỗi tuần lại vào tbs, có buf G đánh cho mau

6. tiepxick8x

thấy onl suất mà ko có pm dc lol :5cool_still_dreamin

7. seamew132

ai? bên nào, chơi khuya ko à, chắc lag G nên off vẫn thấy nick sáng

8. panda130887

haha thoát rồi Guan ơi.hqua nó tha tui rồi.nooc đã trở lại =))

- - - Updated - - -

Hawk ơi ông mail cho nó đi.mail 2 3 lần là nó tha đó.tui được tha rồi.đừng bỏ a e mà đi thế :))

9. seamew132

Theo xem xét của hội đồng tử thần NoocBaby trong thời gian biệt giam cấm tiếp xúc với bên ngoài có hành vi cử chỉ tốt, biết sai chịu sửa đã viết đơn xin xem xét miễn giảm tội trạng, nay hội đồng tử thần quyết định giảm án và cho tại ngoại.
    Sau đợt phóng thích trên nếu tội phạm còn tái sử dụng đạn bug và để bị phát hiện sẽ bị biệt giam vào lãnh cung làm thái giám hầu cận các vương phi thất sũng tuổi về chiều

10. panda130887

bác cho em cái bài build để chạy raid được không.về đồ đạc, cách học skill,và bác cho em hỏi là bác có dùng bug gate không.vì em chạy bằng main spear thì thấy có vẻ không đủ time lắm.vì oánh 4 cái gate room 2 xong đã mất tầm gần nửa time rồi.không kịp giết boss mất

11. tiepxick8x

Bên sever này thi staff full evil+10 ring 130+10x2 muont wing đầy đủ. Vế skill thì max flame blow (để còn train lv) mã bruta 20 aqua còn lại dồn vào mana sheild. về cách đi nên phá 6 gate . Đầu tiên phá 2 gate dưới cùng tầng 1 trước rồi lên phá 4 cái tầng 2. xong rồi out ra cắn max dame refer + title. Nên combo feast nouv và feast unity. đập boss 1 xong qoái ra shut down gate khoảng 3 lân la kill đc bos 1 xong lên boss 2 thôi :D. bug gate thì phá nhanh hơn ko thi cứ để CE 100 + auto click là đc. :), đánh bos 2 thấy nó đanh đau thì cắn thêm refer dè vào nữa là đc

12. panda130887

cám ơn bác nha.em đã test và solo được cái 110 rồi.mai chắc đi nốt cái 135.bug gate không biết nó có block không bác :))

13. tiepxick8x

ko đâu :)) đừng có bo bô ra là đc cứ âm thầm ma dùng thôi :2cool_misdoubt:

14. seamew132

bên gao mới fix bug gate, nếu tbn fix nữa thì bên này cũng thế, tranh thủ đi là vừa, full evil 10 là solo 110 hay 135 thế tiepxich? main đàn mã requiem chạy dc ko?

15. tiepxick8x

raid 135 main staff main đàn thì mệt lắm đó vì tallen chưa có 150 nên nếu solo thi tot nhất là staff :6cool_boss:

16. raine23

raine23 Youtube Master Race

Mới offline 2 tuần vì việc riêng, hôm nay mình đăng nhập lại game thì bị lỗi này[​IMG].A e ai biết chỉ mình với, cảm ơn mọi ng rất nhiều

17. thanhquan68

thanhquan68 Youtube Master Race

vậy là đã bị block acc rùi , có jì bạn gửi mail cho thg GM hỏi nó xem : dh-man@hotmail.com

18. vuontao

vuontao Mr & Ms Pac-Man

thế là mình chia tay game :v :v đợi mọi người bảng BS nhé

19. panda130887

chơi lại đi hawk.ông mail cho admin xin lỗi nó đi.con Nooc với con NW solo được raid 135 rồi.có gì nt cho tôi mượn acc hayate đi raid nhé.hoặc vô game gửi mail cho tui

20. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

ngày nào cũng nhìn chinese win ND :3cool_nosebleed:....thật là cũng có chút chán nản.....nation 10 G k = 1 G của nó :2cool_go:......................................................dân vn mình hình như đoàn kết hơi kém : l