Auto Target Mob dành cho người thích đánh tay - Nude Patch

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi HASAMSIEUSAO, 30/4/08.

1. Kamushin

Kamushin Youtube Master Race

hoan hô hasam, reply 1 phát để topic tiếp tục lên top, đề nghị sticky topic này

2. MagicOne

MagicOne Mario & Luigi Lão Làng GVN

Sai hoàn toàn, cái delay của europe vừa xử lý trên client mà vừa xử lý trên server, client xử lý con số hiển thị cho mình biết còn thời gian bao nhiêu, server xử lý khi mình bấm nút bơm máu (chặn lại ko cho bấm) cho nên có sửa cũng chỉ sửa được con số, thực tế vẫn thế thôi.

3. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Thế Mizz có muốn lấy cái auto select dùng cho KSro ko. Nhà tui cũng cài KSro nên chắc là làm đc

4. thanggugia

thanggugia Youtube Master Race

hu hu cai actionwnddata.txt
    cua em size co 3126 bytes la sao

5. anhtrangbac_2002

anhtrangbac_2002 Mr & Ms Pac-Man

mẹ sever lag như kựt sáng nay đang dinh test nó sài chung với Rev BOT mà ko sao log đc chậm vãi
    vào được thì lag
    cho hỏi tí Hama
    dùng auto này tag mob rồi nhưng dùng thêm auto skil char vẫn đứng im ko chạy đến chém là sao nhỉ

6. con_nhim

con_nhim Youtube Master Race

Cám ơn Hasam nhiều lắm, mình làm được rồi.
    Bạn có cách nào set cho phạm vi nhặt đồ lớn hơn dược không ? vì mình dùng cung sau khi đánh quái xong, phài click chuột cho nhân vật chạy lại gần chổ quái chết mà nhặt đồ. Mình muốn làm 1 cái auto send g g g để nhân vật tự nhặt đồ sau khi giết quái. nếu phạm vi nhặt đồ cũng làm rộng ra như phạm vi tag mob thì tốt quá.

7. MagicOne

Thx HSSS đã giúp đỡ, tui xài multi client của SK để patch cho client KSRO. HSSS test thử trước giúp nhé, tui thử mấy cái rồi mà lúc nào cũng chỉ được chừng 2 bước chân thôi, ko target xa được. Nếu cần thì tui đưa cho cái client hiện tại tui đang dùng luôn ^^

8. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Client Hasam up lên dùng tốt mà :D Target xa tốt :D Chỉ tiếc là ko hiểu sao BOT 1.17 bị lỗi :| Nó ko tự target quái được, chắc đành đánh tay vậy :|

9. quangkhung

quangkhung Mario & Luigi

Yeah! Làm được rồi, 1 lần nữa cảm on bác HaSam

10. HASAMSIEUSAO

Down về test thử nhé Miss, phần patch chắc ko cần đến nhỉ :'>

Các file đính kèm:

11. acrox84

acrox84 Donkey Kong

Trong game, mục phím tắt, có những lựa chọn mới update: tự động lựa chọn đối tượng, lựa chọn mục tiêu, ... có thể nào chuyển máy phím tắt này thành phím Ins để khóa bàn phím, cho việc auto target được liên tục không anh SIEUSAO oi?

12. MagicOne

Bó chíu, bấm refresh ko có tác dụng lun chứ đừng nói là target T.T
    Có lẽ số mình ko xài được cái này T.T

13. hung2928

hung2928 Guest

Anh HASAMSIEUSAO ơi anh có nhận được tin nhắn thắc mắc của em về vấn đề thay đổi item thành SoSun ko?em mầy mò cả đêm qua mất ngủ.Anh trả lời dùm em ko khổ thân em quá.hay anh cho em nik yahoo đi
    Anh ơi anh nhận đc tin nhắn của em hok? Anh ơi giúp em với nha.vì bài viết thay đổi item thành sosun pro của anh mà em thức trắng đêm luôn đóa mà em làm mãi ko đc.Anh đọc tin nhắn xem dùm em nha.::(

14. HASAMSIEUSAO

QUả thật cái bản Auto select cho KSro này mình lấy cái offset mà bọn nước ngoài đã search ra chứ chưa tìm ở client của KSro. Hôm qua thử động vào cái client đó thấy nó bị protect ::( (GG thì phải). Bây h muốn tìm offset qua cái client đó thì lại phải Unpack cái client đó . Mà Unpack cái client đó thì đang trong thời gian học tập và tìm tòi :p

Có 1 số người giỏi về debug thì họ lại đi mất rồi::(

15. lkcuong

lkcuong Youtube Master Race

Hasam ơi, mình đã làm cho nó hiện lên cái Icon Auto Select rồi nhưng ko enable dc nó lên. Refresh kiểu gì cũng kô đc (client chuẩn). Mà làm thì theo đúng hướng dẫn. Có lý do nào khác không vậy??? Thanks!!!

16. MagicOne

Tui ko có duyên với cái auto này roài T.T

17. HASAMSIEUSAO

Hay Mizz cứ send tôi cái client đang dùng đi, về nghịch 1 chút xem có ra cái gì ko. À mà cái client Ksro mà dùng cái patch Multiclient của SP mà cũng đc ah

18. Hollger

Hollger Donkey Kong

Hasam ơi, tại sao cái auto này của mình rất là lạ, mình muốn nói về cái range của nó ấy, lúc thì mình thấy nó target xa được, lúc thì phải cách 3 bước chân nữa thì mới target...
    Có phải vì ông VDC chưa cho cái này hiện lên đâm ra nó không ổn định à??
    mình thực hiện chính xác những j bạn đã chỉ, và sử dụng client chuẩn 1.032, không có chỉnh sửa mutil

19. MagicOne

Cho tui cái email tui send qua cho, upload lên forum ko được. Thực sự client original thì hiện tại ko crack được vì cấu trúc client nó đã thay đổi (tui nghĩ là do server ghi nhận quá trình log 2 acc của tui vào nên ngay lần crack đầu tiên thành công thì nó đã lập tức update client mới ngay). Tui dùng client của bot369 để crack thì ok và từ đó đến nay vẫn vào 2 acc như vậy. Tui cũng mod bản KSRO thành tiếng Anh một số từ quen thuộc nên chơi thoải mái hơn.

20. quangduc99

quangduc99 Donkey Kong

bác hasam có thể giải thích hay giúp đỡ cái này hok vì cũng đang cần hoặc có thể viết thêm 1 cái autoIt để có thể kẹp đc nút và active cửa sổ game để làm việc khác hok :D
    tại cái autoIt của holydakhoa là auto HS nên ít nút skill quá =((