Aventure Quest Online Uprade 33.66

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi X_Ray_DRAGON, 12/8/07.

1. bengau

bengau Youtube Master Race

cây kiếm anh nói là "blade of awe" hả, nếu là cái đó thì em có rồi
    còn BOA là gì? giờ em muốn học làm besceser gì đó mà nó kêu em làm fliter mới được thì sao hả anh, em là human :< phải tạo con mới ah

2. BaoDragoon

BaoDragoon Fire in the hole!

game này game text, chơi giải trí chờ các game khác ra thui, cần gì phải bỏ tiền ra để lên G, còn nếu có người chịu up free cho anh em thì cảm ơn, chứ vụ cần thẻ Au thì đến thằng ngu cũng biết có nghi vấn trong việc up free rùi, thui từ giờ tốt nhất khỏi lên G là tốt nhất, đỡ cãi nhau trên 4rum.

3. CarlosPazini

CarlosPazini Mr & Ms Pac-Man

giờ chả có ai bàn luận về game nữa hả? cứ bàn luận về chuyện G với chả ko G hoài à, nếu được free thì tốt , còn ko được lên G thì luyện theo các Job cũng khá mạnh rồi

4. bengau

đúng đấy bàn về game đi các anh, anh carlos có kinh nghiệm gì kô post lên cho tụi em đi

5. Master Rid

Master Rid Fire in the hole!

có thể ai trả lời giúp tại sao tui creata acc toàn char Female ko vậy, muốn up lên G mà Creata toàn char Female :| => chán
    có ai biết cách Creata acc mà là char Male ko vậy

6. bengau

??? lúc mới đầu vô là cho chọn acc trai hay gái mà, anh carlos ơi cho em hỏi có cái vũ khí nào combo 4 5 hit kô, em thấy cây "blade of awe " đâu có mạnh đâu, bones có 5%
    với lại kiếm cái nón và summon kill mạnh ở đâu anh

7. Master Rid

Master Rid Fire in the hole!

mới đầu là chổ nào tạo 3 lần rồi lần nào cũng là Female cả
    chả thấy chổ nào chọn Male hay Female cả :|

8. bengau

với lại làm sao để cho cái defense mạnh lên anh (hay là mặc đồ mạnh thì mới tăng cái đó lên được) và cái attributes mạnh lên em thấy úynh cũng như vậy, chỉ có cái máu là tăng lên :< (6 cái thông số đó của em đều là 50)

9. CarlosPazini

các chỉ số DEFENSE là do bạn mặc đồ gì, khi bạn lên job thì các chỉ số cũng tăng lên theo lvl của job, mấy cái stat đó chỉ là để tăng cho cái điểm khi làm các Q lên job thôi, BOA rất mạnh đấy, tuy là đánh bt nhưng mà có thể random ra các skill: 7452 máu, 71371 máu, quay kiếm 3 hit, bắn 3 tia sáng, gọi rồng con và rồng to, skill cuối cùng là chết luôn, ko có máu .
    summon thì nên theo dòng beast master , có thể gọi ra 2 con đệ cùng 1 lúc, lại có skill đánh vào điểm yếu của đối phương, mà bạn đã lên G chưa vậy? phải lên G thì BOA mới phát huy hết tác dụng của nó :D, mún kiếm đồ đánh 4 5 hit thì cũng dễ thui, mua mấy cái gậy phép hoặc là cái quạt :D

10. CarlosPazini

mình đã lên đa số các job trong Battle On và rút ra đươc kết luận sau ( nếu có gì sai anh em góp í nghen ) : Beast Master là khỏe nhất, rùi đến Necromancer, rùi đến Berserker, rùi Paladin , rùi đến Ninja , rùi đến Dragon Slayer ( tất cả các job này mình đã up lên lvl 10 hết) các job còn lại chán phèo :)

11. X_Ray_DRAGON

X_Ray_DRAGON Mr & Ms Pac-Man

chờ mãi , cuối cùng Khoa cũng tái xuất giang hồ
    đáng đời thằng ngu hacker :))
    đóng cho tớ 15000 token nhá

12. rôngkiller

rôngkiller Fire in the hole!

80% thằng Xray này là thằng khoa
    tạo topic ....từ đầu tới h toàn khen thằng đó
    hỉu :D:)

13. CarlosPazini

cách lấy BOA thì mình hem bít gì hết :D , cái này ai biết thì post lên nha, hôm đó là Khoa up dùm lên BOA cho mình thui mờ, cần phải sưu tập đủ tát cả các mảnh trên phiến đá, tạo thành hình cái kiếm rùi còn phải làm gì đó nữa thì mình chịu :D

14. satma100

satma100 Mr & Ms Pac-Man

tui vào hết được rùi server full liên tục chán

15. X_Ray_DRAGON

X_Ray_DRAGON Mr & Ms Pac-Man

20% còn lại chứng minh bạn đã sai :D
    hỏi Khoa để bít thêm chi tiết :D

đến Aria's Pet Shop và chòn phần Valencia , chấp nhận
    sau đó chọn phần BOA , bạn sẽ có dc nó :x

16. Mèo Già

Mèo Già Mr & Ms Pac-Man

he he trò này ấy hả - mèo chơi từ 4 năm trước. có ít ảnh post cho bà con xem nè ! He he he !
    -------------
    Thấy con của mèo có được ko?
    Thật sự mà nói cái Game này thuộc về quá khứ rồi. Hồi chơi PTV, ngồi leech rảnh rang quá quay ra luyện cái này. Bỏ lâu lắm rồi ! Nhìn ảnh thấy version là bít liền á !
    Trò này có cái khá hay là muốn tăng điểm phải đánh nhau với thằng trainer thì nó mới cộng điểm cho. Mà mỗi lần đánh với nó là lại mất tiền. Nhiều khi không có tiền để mà tăng điểm ấy chứ. X-G mà có lúc còn nghèo như con mèo Y_Y - Tại em sưu tập Pet !

17. satma100

satma100 Mr & Ms Pac-Man

mèo oi ban còn chơi ko hay cho mình chơii chung đi nhá :x

18. Mèo Già

Mèo Già Mr & Ms Pac-Man

mèo bỏ mấy năm rồi ko biết giờ thế nào. Hình như mèo cho thằng cu em ở Quảng Ninh chơi hay sao ấy. Hồi ấy mình Upgrate 3 con lên X_G từ lvl 1. Để rảnh mò lại cái hòm thư xem như thế nào rồi bạn share lên đây cho mà chơi ^^ - Trò này có cái rất vui là thay đổi kiểu tóc tạo dáng hay lắm, ở chỗ con phù thủy bán phép ấy. Còn khi lên XG hay G thì vô dungeon hoặc đến Map Dragon train sướng lắm. XP cao và nhìu gold !
    vừa search cái ID - con Mèo Già bây giờ nè. Thằng em nó chơi lên 68, nhưng lâu ko nạp tiền lên hết card time. http://aq.battleon.com/build30/charview.asp?temp=15585145 Để mò cái pass và XG nó xem được ko.

19. satma100

satma100 Mr & Ms Pac-Man

mèo ơi chừng nào mò ra được nhớ nhắn tin cho mình há

20. mrriver89

mrriver89 Donkey Kong

lam sao de len job Beast Master vay?
    con nick neo da len G thi send vo yahoo mrriver1989@yahoo.com nha cam on meo nhiu
    con cai vu male hay female ban vo cho thang mage co phan thay doi guong mat ay ( thay doi dc ca gioi tinh lun )