[B-307] Battalion-307 [Tiểu Đoàn 307]

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi pronavyfield, 11/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

hôm bữa bị thằng Tiger II bắn 1 phát...boom 100% đi củi,sau đó là thằng T20,sáng nay bị 3 trận liên tiếp,nhưng cay nhất là bị boom bởi thằng VK3001(H).Sau đó mua "WET" nên đến giờ vẫn chưa bị lần nào :D
    ****Các Recruiter nào có trách nhiệm thì invite vài acct này nha (mình ko có thẩm quyền mà mail gửi đến rầm rầm...) :( :Luminous_01 ; ThienVL ; kongaitinao

Chỉnh sửa cuối: 12/9/11
  2. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Từ ngày mình lắp cái thùng đạn vào thì T-44 ko biết nổ ammo là gì nữa hihi

3. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

bác xuanlong Yahoo là gì thế share cho anh em add đi,YH tui là toanminhpham. :)

4. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

nick yahoo của mình là xichlong044

5. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Thân gửi toàn thể anh em,đặc biệt là thành viên cũ của VNPA.Vừa có 1 cuộc họp kín giữa 2 commander là xuanlong49th (B-307) và Vaegir-Knight (VNPA) rất tiếc là không đi đến kết quả tốt đẹp.Hiện Vaegir-Knight không muốn anh em phuc vụ bên B-307 nữa và có ý muốn rút toàn bộ "cổ phần" (trích nguyên văn của VK) về VNPA.Mặc khác ban lãnh đạo B-307 luôn muốn anh em ở lại chung vui cùng B-307,vì trong thời gian qua những đóng góp của anh em là không nhỏ về tinh thần cũng như về thành tích của B-307.Tất nhiên,nếu anh em trở về chúng tôi cũng không cấm cản được nhưng trên hêt chúng tôi luôn mong anh em ở lại ủng hộ,chia sẻ kinh nghiệm và giúp đỡ B-307 vì chúng tôi biết anh em quan trọng về mặt tình cảm với chúng tôi như thế nào,xin chân thành cảm ơn!

6. KQHA0051

KQHA0051 The Warrior of Light

VNPA hay B-307 cũng một nhà cả mà. Có lúc em cũng muốn quay về VNPA nhưng lại thấy lưu luyến B-307, dẫu chưa đóng góp được gì cho clan nhưng cũng đã gắn bó 1 thời gian, giờ phân vân quá ko biết nên đi hay ở nữa :(

7. phi91

phi91 Youtube Master Race

Em báo danh nhé.Forum có vẻ hơi vắng nhỉ:D

8. omory

omory Mr & Ms Pac-Man

Việc đi hay ở là quyền của mọi người. Không ai có thể ép đc.

Khi VNPA cần quân để War thì nếu cần toàn bộ B-307 sẽ sang giúp sức và ngược lại.
    Nên như thế mới đúng. Các lãnh đạo đừng chia theo kiểu quân anh, quân tôi làm như thế nó mất đi cái tình "đồng chí", "đồng đội". Anh em mình lớn cả rồi sao lại làm những việc xìtin như thế.

Bình tĩnh nhé các lãnh đạo.

9. dungussh

dungussh Dragon Quest

Thằng Xuanlong mất dạy nhở. Lúc trc khi 307 của chú chả ai biết, chính thằng VK đã đưa anh em gia nhập VNPA qua đó trc, nên clan chú mới dc như thế này. Giờ lại giở trò ăn cháo đá bát à?. Anh hứa vào trận anh sẽ để ý đến chú đầu tiên

Lúc VNPA ban đầu đông quá, mà VK thấy bên 307 của chú Xuanlong có mấy mống, nên mượn clan 307 chuyển anh em VNPA qua, còn VNPA làm nới tuyển new. Giờ 2 bên cũng gần đầy thì anh em VNPA cũ ở 307 chuyển về lại VNPA. Còn 307 làm clan 2, như kiểu GVN, GVN1, GVN2....Bây giờ chú Xuanlong ko muốn anh em VNPA cũ ở 307 đi, nên bày ra trò này để cướp quân của VNPA à?. Ko ngửi được

10. KQHA0051

KQHA0051 The Warrior of Light

^ tôi thấy ông dungussh này toàn đổ thêm dầu vào lửa gây mâu thuẫn kích động linh tinh. Phải đặt mình vào vị trí chủ clan B-307 mà nghĩ thử xem, clan của người ta có phải cái chợ đâu mà lúc cần (thiếu slot) thì nhờ chuyển người qua, lúc nào muốn thì rút hết. Về clan cũ hay ở lại là quyết định của mỗi người; nhưng anh em bắn chung với nhau mấy tháng, không nhiều thì cũng dăm lần đi chung cái platoon, mỗi ngày chat chit vài câu cũng gọi là có quen biết thì nói vài câu tình cảm vậy thôi chứ nào ai nài ép gì ở lại mà bảo là "cướp quân" ?

11. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Thằng này ko biết mấy tuổi,phổ cập chưa mà topic nào cũng thấy nó ăn nói kiêu ngạo và ngông cuồng vậy nhỉ,mày ko bít chuyện như thế nào thì ngậm miệng lại mà xem nhé.

12. omory

omory Mr & Ms Pac-Man

Ông lấy tư cách gì bảo chúng tôi làm clan 2 của ông?

13. dungussh

dungussh Dragon Quest

Chính thằng Xuanlong khi cho VK mượn clan đã nói cứ dùng thoải mái, nó chỉ bắn tý cho vui. B307 hầu như toàn anh em VNPA khi tuyển vào, sau đó thuyết phục sang tạm nhà 307. Chứ thằng Xuanlong nó có tuyển dc mem nào cho 307 đâu??, hỏi nó xem

Tự nhiên liên tưởng đến 1 chuyện: 1 người để sân nhà mình trống, chả làm gì. Có người đến mượn sân bán hàng. Ok, mượn, làm gì thoải mái. Sau thấy quán hàng đông lên, chủ sân liền đuổi người bán hàng đi, lấy quán đó thành quán của mình. Đúng là ăn cháo đá bát

Chỉnh sửa cuối: 14/9/11
  14. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Tự nhiên liên tưởng đến 1 chuyện: 1 người để sân nhà mình trống, chả làm gì. Có người đến mượn sân bán hàng. Ok, mượn, làm gì thoải mái. Sau thấy quán hàng đông lên, chủ sân liền đuổi người bán hàng đi, lấy quán đó thành quán của mình. Đúng là ăn cháo đá bát[/QUOTE]
    Há miệng coi chừng mắc quai đó cưng,nghĩ rộng và nghĩ ngược thử xem là hỉu ngay ý mà...anh nói vậy đó,chú hiểu đc thì anh khen chú đã phổ cập xong :)

15. gothdn

gothdn Donkey Kong

^ chuyện này em mong 2 phía giữ bình tình, để tối em xin phép cói bài giải thích rõ ràng vấn đề cho mọi người cùng hiểu.

16. Siuga007

Siuga007 Youtube Master Race

vui choi thoi ma dung can thang con gap nhau nhiu ma thoi ko doi co ai muon ve thi minh sang nau cung invi cho vo het

17. omory

omory Mr & Ms Pac-Man

Thôi mọi người bình tĩnh. Stop tranh luận kẻo MOD lại chém.

Để tối nay xem bác gothdn trình bày xem thế nào đã.

18. Falluot

Falluot Youtube Master Race

Nói chung là VNPA cứ kêu gọi những ai muốn về , còn ai không muốn về thì thôi chứ cứ chuyển đi chuyển lại clan không hay lắm . Mình cũng khá lớn tuổi mà thấy mọi người cũng nhiều người lớn tuổi rồi mà tranh nhau member làm gì . Game thôi mà chơi vui là ok ^^

19. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

10 điểm cho bác này nè :)(cho dủ 30 ký tự) :D

20. gothdn

gothdn Donkey Kong

Update out rồi :D Vào đua xe nào mọi người

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.