[B-307] Battalion-307 [Tiểu Đoàn 307]

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi pronavyfield, 11/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Chào bạn,theo như bạn nói ở trên thì acct teoteo1 có lời nói ko lịch sự,bạn có thể nói rõ hơn cho mình và mọi người bít đc ko ? nếu có bạn có thể cho mình bít cụ thể hơn,ví dụ như là hình chụp lại chẳng hạn ?
    Nếu sự thật đúng như bạn nói thì các leader sẽ làm việc nghiêm khắc ngay.

2. EzioAuditore

EzioAuditore C O N T R A

rất tiếc mình không phỉa chủ acc Aorum.
    mình không chụp hình lại lúc đó, trận đó mình đi IS4, acc teoteo1 đi gw panther, bị scout ra thì hummel bên mình băn nhưng hụt, acc teoteo1 nói lời khiếm nhã. nói chung không hay lắm.
    Mình bên GVN2 hồi trước và bây giờ ở SW. mình ít khi team kill, nhưng nêu cần mình cũng sẳn sàng teamkill nếu có bất cứ hành động nào gây hấn với mình. SnowGirl

3. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

em nghĩ cứ nên có cái screen shot làm bằng chứng thì là ok nhất, chứ cãi nhau mồm thế này thì cũng...chịu.

4. datngo

datngo Fire in the hole!

Phải tớ là tớ quăng cái screenshot lên rồi biến, muốn xử chém, treo cổ hay tứ mã phanh thây gì tớ cũng chả quan tâm :D

5. HoangMinhPhat001

HoangMinhPhat001 Youtube Master Race

Nếu bạn không phải là Aorum thì mình xin lỗi vì đã nghi ngờ bạn vây, nhưng bạn nói mình có lời khiếm nhã với bạn la không có cơ sở vì lúc đó mình đang ở trong platoon cùng 2 bạn nữa và khi đó mình chỉ nói trên kênh Whole teams chỉ vẻn vẹn có 3 câu duy nhât:

1. hello SnowGirl

2. You will pay for that shot, Hummel, you mised me ( câu này mình nói ra sau khi chú Hummel kia shot hư track của mình)

3. told ya ( câu này mình nói sau khi killed được bác Hummel kia khi cuối trận)

Cả ba câu trên một người có trình độ Anh Ngữ cơ bản cũng đều có thể dịch sát nghĩa được, với lại bạn nói mình có lời khiếm nhã thì xin bạn trình bằng chứng ra, mình cũng không có screenshot để làm bằng chứng cho lời nói của mình nhưng mình nghĩ mình có nhân chứng để chứng mình lời mình nói là thật. Lần sau nếu bạn muốn tố cáo ai thì nhớ đính kèm bằng chứng nhé, nếu không thì người thiệt sẽ là bạn đấy.

---------- Post added at 13:47 ---------- Previous post was at 13:27 ----------

Đây là bằng chứng, mình mới có 1 cuộc interview với bác IronFirs, người có mạt trong platoon của mình trong trận gặp bạn SnowGirl

---------- Post added at 14:07 ---------- Previous post was at 13:47 ----------

Chán thật không post ảnh được, nhưng sẽ có người lên 4rum để chứng thự c cho mình sau.

6. gellion

gellion Youtube Master Race

Mình là JohnFrst nguoi lập pt mời bác Teoteo1 vào bán chung trong trận gặp Snowgirls
    Trước hết la mình xác nhận là teoteo1 không nói xấu ai cả : theo mình nhớ thì chỉ có 3 câu trên. Và 1 số câu chat team với mình.
    Trận đó mình bắn khá tập trung nên không biết là có nói gì khác không nhưng mình chỉ thấy những câu trên !
    THEO PHƯƠNG DIỆN CÁ NHÂN MÌNH MÀ NÓI, CÁC BÁC MUỐN NÓI NGƯỜI KHÁC NÓI XẤU MÌNH PHÀI CÓ CHỨNG CỨ vd:CHỤP HÍNH LẠI RỒI HÃY POST
    Chỉ ra câu nào mấy bác cho la nói xấu không chấp nhận được thì chụp lai đi thế là rỏ nhất chứ cứ nói như thế thì tội oan cho bác teoteo1

NÓI TÓM LẠI : BÁC TEOTEO1 NÓI RIÊNG VÀ B-307 NÓI CHUNG RẤT CÓ THIỆN Ý VÀ CỐ TẠO KHÔNG KHÍ VUI VE KHI CHƠI CHUNG RÔM VỚI CÁC CLAN VN KHÁC!

TỪ GIỜ VỀ SAU NỀU CÓ THÀNH VIÊN NÀO CỦA BON MÌNH NÓI XAU HAY GÌ KHÁC LÀM CÁC BÁC BỰC BỘI THÌ HAY CHỤP LẠI, MÌNH TIN LÀ CLAN MÌNH SẼ CÓ BIỆN PHÁP GIẢI QUYẾT VỚI TV ĐÓ
    Mình rất mong các Clan VN có thể đoàn kết với nhau !

7. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Đúng rồi,theo mình thì nếu có xích mích gì với nhau các bạn cứ chụp cái hình,đưa lên đây luật pháp sẽ trừng trị đích đáng :)
    * Anh em đặc biệt chú ý : Đề nghị anh em hết sức hạn chế SPAM tiếng VIỆT trong game,tránh tình trạng ko hay.thanks

8. dinh_stock

dinh_stock Youtube Master Race

up up lên nào, những người anh em của tiểu đoàn 307

9. nobitadaidam

nobitadaidam Mr & Ms Pac-Man

up hay spam ?ddddddd 30 charrrrrrrr

10. assassinXIII

assassinXIII Mr & Ms Pac-Man

leader B-307 cho mình hỏi clan bạn còn slot k vậy,mình xin 1 slot tên ingame là Optimus_On

---------- Post added at 17:22 ---------- Previous post was at 16:52 ----------

nhầm Optimus_One.....đủ 30 char

11. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

Xếp hàng...chờ người đẹp xuất hiện :D

12. Ngo_lam_Vu

Ngo_lam_Vu Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng xin một slot, nick là Vukov, đang ở đời KV :D

13. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

THÔNG BÁO : Thay mặt ban lãnh đạo,tôi xin gửi thông báo quan trọng đến tất cả anh em hiện là thành viên của clan B-307.
    Nhằm đáp ứng nguyện vọng muốn được tham gia clan B-307 của nhiều mems mới,như anh em đã biết hiện nay clan ta đã full (100%).Kể từ ngày mai 21/10,chúng tôi sẽ thanh lọc bớt 1 số thành viên đã lâu ngày không online để dành chỗ cho những người mới.Mong anh em thông cảm.Trân trọng. :)

14. omory

omory Mr & Ms Pac-Man

Nhiệt liệt ủng hộ quyết định này. Tiện thể đề nghị anh em có xe tier9-Tier10 cố gắng bố trí tham gia CW với anh em clan một buổi thật đông đủ.

Đề nghị ban lãnh đạo đề ra mục tiêu landing thành công trong tháng 11 đê.

15. rubydog86

rubydog86 Youtube Master Race

Kick acc phụ của em ra khỏi clan đi bác toàn xì ke:D

16. phamdoan

phamdoan Youtube Master Race

Minh muon join clan ko biet con slot ko? Dang o tier 6 KV3.

17. Viet.Angels

Viet.Angels Mr & Ms Pac-Man

xì ke, spam có bị sao hem? xD

kenny0904 =))

18. pronavyfield

pronavyfield Donkey Kong

ộp,sì pam có ngày ăn gạch,mà phải là gạch thẻ chất lượng chứ ko phải gạch ống đâu =))

19. phamdoan

phamdoan Youtube Master Race

Nick minh la nodoki nha :D Hy vong dc war clan ^_^.

20. omory

omory Mr & Ms Pac-Man

Làm cái thống kê quân số đầy đủ chơi nào.
    Đề nghị các đồng chí có xe Tier 9,10 cố gắng tập trung T7,CN tham gia War với anh em nhé.

Tier 9,10 HV
    IS7: 6 con.
    E100: 1 con.
    T30: 1con.
    IS4: 11 con.
    VK 4502B: 2 con.
    E75: 5 con.
    T34: 7 con.
    ----------------------
    Tier 8,9 MT
    T54: 4con.
    Patton: 2con.
    T44: 7con.
    Panther II: 1con.
    Pershing: 6con.
    ----------------------
    Tier 8,9 TDs
    Obj 704: 5con.
    JadTiger: 1con.
    T95: 1 con
    Isu-152: 10con.
    Ferdinand: 4con.
    T28: 4 con
    ----------------------
    Tier 7,8 SPGS
    Obj 261: 1con.
    Obj 212: 8con.
    GW Tiger: 4con.
    M40/43: 1con
    ----------------------

Tập trung War 1 trận hoành tráng nào anh em ơi.
    CN này nhé.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.