[B-307] Battalion-307 [Tiểu Đoàn 307]

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi pronavyfield, 11/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lovesun

lovesun Legend of Zelda

Mình Hnadov đây, mình xin lỗi bạn MasterDiablo ở trên nhé, thật ra nick mình 2 người chơi lận, mình chơi thì im re àh (mình là chủ acc), còn 1 người nữa là người quen, bạn này hơi nóng tính với lại chửi bậy khá nhiều. Mình thành thật xin lỗi bạn MasterDiablo nhiều, mình thật sự không biết chuyện này, mãi đến hôm nay lò dò vào box clan mới biết. Tính mình hiền hòa lắm, chơi trước giờ chưa bắn bồ lần nào, kể cả khi nó bắn mình trước, còn ông chơi chung thì hoàn toàn ngược lại, thằng nào không đúng ý ổng là ổng chửi.
    Thành thật xin lỗi mọi người lần nữa, và mình hoàn toàn nhận trách nhiệm, mình xin nhận hình phạt :D

---------- Post added at 23:44 ---------- Previous post was at 23:29 ----------

Àh bạn DocThuThanLong đừng nói mình trẻ trâu nhé, mình ghét nhất là bị gọi bởi từ này.

2. ---TONY---

---TONY--- Donkey Kong

Giảng hòa nhé , nhưng chơi mà chửi bậy thì ko đỡ đc
    Mai có clan thì phải

3. DocThuThanLong

DocThuThanLong Donkey Kong

ok sorry bác, hy vọng đây không phải teoteo lần 2

4. hieudao1986

hieudao1986 Youtube Master Race

CHuyện này nhắc tới là nhớ teoteo lần trước

5. zFisher

zFisher NeveR Ending CreatioN

WOWP sắp ra rồi mà không thấy nó lên đây đâm gió nhỉ :-??

6. lovesun

lovesun Legend of Zelda

Nói thật chứ giờ 1 acc WOT 2 3 người cầm 1 lúc cũng là chuyện bình thường thôi :D, nhân tiện cho mình nói, lỡ có thấy acc mình mà chửi lộn thì các bác bỏ qua nhé, ông ấy chơi nóng tính cực :(

7. phi91

phi91 Youtube Master Race

Mềnh cùng clan bác này thỉnh thoảng chơi cùng công nhận bác này hiền thật.Hôm trước lên forum đọc thấy có người thông báo bác này chửi người ta nên cũng hơi ngạc nhiên.Thôi dĩ hòa vi quí chỉ là hiểu nhầm thôi. Hehe&[]

8. lovesun

lovesun Legend of Zelda

Sao bác trên biết mình hiền thế, mình ít khi tán dóc trên kênh của clan lắm :D, vô game toàn chú tâm chơi lâu lâu có trận xuất thần thì khoe chơi thôi

9. phi91

Ah mấy lần bắn random gặp bác thấy nói chuyện có vẻ nhã nhặn hiền lành :P Trong clan nick của mình cũng là phi91 mà :)

10. phi91

Hz tình hình là clan TTVN và TTVN2 bất đồng quan điểm lớn quá:(fight).Có vẻ sắp có biến cố lớn xảy ra.Mà dạo này thấy clan ta cứ im hơi lặng tiếng sao ấy nhỉ:-?

11. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Chắc sẽ tách thôi vì có member clan nào muốn làm sân sau của clan khác đâu.Còn vấn đề vì sao im hơi lặng tiếng thì đang có kế hoạch lớn ấy mà:(fight)

12. Viet.Angels

Viet.Angels Mr & Ms Pac-Man

Kế hoạch khỉ gì, chẳng qua là tên WB ăn hại lại lặn đi trồng rau hay nuôi gấu gì rồi =))

Lâu ngày ko ghé nhà, anh em vẫn khỏe chứ :P

kenny0904

13. phi91

Anh kenny lặn 1 hơi dài quá dù sao vẫn còn ghé về chứ ông ntc với toandaika thì mất hút =)) mọi người khỏe anh ah.Rất khỏe là đằng khác =))

14. Viet.Angels

Viet.Angels Mr & Ms Pac-Man

=)) nhóc Phi bữa nào đi nhậu với bọn anh không? ;))

15. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Biệt tăm lấu lắm mới thấy quay lại thăm nhà :-)/\:-) mà 2 ông ntc với toandaica mất hút đâu rồi ko thấy nhỉ??
    Mà có kế hoạch lớn thiệt đang đánh giá tình hình có nên thực thi hay ko :(fight)

16. phi91

Nếu có kế hoạch lớn thì kêu gọi anh em hồi hương đi thôi =)) chứ 2 clan TTVN vs TTVN2 đang xích mích như thế thì các anh hồi hương cũng hợp lý =))

17. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Để xem có liên lạc được ko cái đã.Chứ đang có chiến tranh thì anh em ở bên đó ko cẩn thận ăn đạn lạc chứ chả chơi'+_+

Chỉnh sửa cuối: 3/3/12
  18. demarco

demarco Mr & Ms Pac-Man

Clan của họ đang mâu thuẫn lớn,a e trong clan mình nên lấy đó làm tấm gương.Không nên vì 1 vài cái lợi ích nhỏ bé mà làm mất tình đoàn kết của a e trong clan.Mong a e ta mãi mãi đoàn kết và góp sức làm cho clan B307 càng thêm lớn mạnh.Có kế hoạch lớn gì thì phổ biến cho a e đi XL.:)

truongdepzai84

19. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

À mình đang băn khoăn ko biết có nên mở thêm trụ sở B-307 ở ViệtNam ko:-(||>.Vì mình biết có 1 lượng anh em đang muốn về server Việt Nam chơi mà ko nói ra thôi'@-@

20. demarco

demarco Mr & Ms Pac-Man

Cái gì cũng nên thử nghiên cứu không nên bảo thủ,nếu server Việt Nam đông vui hơn,đỡ lag hơn và CW giờ hợp lý hơn thì nên chơi!:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.