Bác nào chơi bản nezeramontias (v1.09) vào cứu với!!!

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi quantien, 14/3/07.

1. tornado_nxh

tornado_nxh Youtube Master Race

lạ thật mình cũng đánh bản neze 1.09 nhưng ko thấy cái hang gaunlet ở đâu.h đánh sorcceress level 143 mà chả thấy được lên 1 điểm exp nào nữa.đánh cái hang dungeon quái yếu quá.mặc dù đã là hell rồi.đánh con lucifer ở hang cuối thì mỗi lần đánh rơi ra 2 unique dạng adamantium.chả thấy rơi cai soul j cả.hay bản mình bị lỗi?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cái vụ elixi thì mình biết.sau khi giết quái rơi ra(thường ở secret cow level)nhặt nhanh.kick chuột phải. bạn sẽ được tăng 1 điểm attribute random(strength,dex,vitality,energy,máu, mana,stamina).nếu chậm ko kick ngay thì ko được cái j cả.h con soc của tui đã hơn 20k máu.đệ cung cũng 3.5 k máu dam 4k

2. paladin7

paladin7 Youtube Master Race

Tôi mới bắt dau chơi bản 1.09 thấy hay nhưng vất vả quá. Paladin che'm suông met vl.
    mới att den' màn 5. ko làm xong nổi nv 2 màn 4 ( att Hellford + Menphiso stone).len lv 27 rồi mà att Diablo mất 30p,nó trâu vãi.
    Bác nào có kinh nghiem thì chỉ tôi với.
    P/S : bàn phím bị lỗi ký tự d,e,c nen ko viet chuẩn . mong mọi ng thông cảm.

3. [GVN] Chick

[GVN] Chick Mario & Luigi

Bài cuối là ngày 11-11-2008, cũng khá lâu rùi nhỉ. Lại có thêm chuyên gia đào mộ!
    Có topic bàn về nez ở dưới, cậu xuống đó bàn luận đi nha ^^, không cần phải đào mộ lên đâu!

Chỉnh sửa cuối: 14/10/10
  4. black_orchid

black_orchid Youtube Master Race

cho xin file save Nez 1.10 đi bạn, Lôi YHWH ra chơi mà khó quá

5. jackstrange

jackstrange Youtube Master Race

ArtMoney SE v7.33 streng 8k agi 8k mau khoang 30 k lve 10 vao the gio bo anh khoe re

6. jackstrange

jackstrange Youtube Master Race

nhẫn + 5 skill chưa có chứ chàm 7skill all kháng 250 tăng max kháng 5% mình chế ra cả đống đeo 10 cái thui thì tới hell cung con max 95%