Bạn biết gì về game Phong Thần. Game số dzach Trung Quốc năm 2006 vào đây biết rõ hơn

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi GmVinagame, 31/10/06.

1. kelvin nguyen

kelvin nguyen Youtube Master Race

mấy thằng giám đốc hay tiến sĩ gì đó chơi game mà chơi trong giờ làm việc
    xin nhắc lại lần nữa là trường hợp chơi trong giờ làm việc nha
    ko cần biết là auto hay tự cày gì nhưng chơi trong giờ làm việc dù địa vị cao như thế nào cũng chả ra gì
    đừng quên VN ko ít những ông là giám đốc, tiến sĩ...có đc là do mua wan bán chức
    chứ ng nào mà đam mê công việc, nghiên cứu ai mà thèm chơi game
    ng ta nói chơi ra chơi, làm ra làm, học ra học chứ vừa làm vưa chơi thì đầu óc biết tập trung vào cái nào
    VNG là 1 thằng phá hoại khi thu hút thêm giới công nhân viên chức vừa làm vừa chơi

2. LucTieuDu

LucTieuDu Mr & Ms Pac-Man

Sheraphim Angel được Vinagame trả lương 475.000 VND/ Tháng để tham gia các hoạt động bảo vệ công ty trên diễn đàn. Ngáp ...sặc. Nói chuyện với một người ăn lương " cao " như thế... thì có nói 10 nó vẫn cứ quyết tâm quyết chiến quyết tử quyết chí là 5,6.

3. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Liệu có nên đổi tên VNG thành Vina Dao Găm không ta #>:) .Nói gì thì nói Vina Dao Găm vẫn là 1 hiện tượng mà khó có cty cung cấp game nào có thể sánh kịp. Tính cho đến bây giờ khi các quan chức nhà nước đã vào cuộc bằng pháp luật và cưỡng chế thì việc tạo nên cơn sốt giống như những gì mà Vina Dao Găm đã làm đối với game VLTK thì các công ty cung cấp game hiện giờ là khó có thể thực hiện. Theo 1 thông tin nội bộ từ người bạn có "địa vị" trong công ty Vina Dao Găm thì hiện giờ mục tiêu phát triển của họ không còn là game nữa mà họ đang chuyển qua 1 lĩnh vực khác còn đó là lĩnh vực gì thì miền ko thể nói được các bro thông củm nhe. Vài dòng tâm sự !

4. LucTieuDu

Hổng chừng thằng VNG nó chuyển tiền qua Thuy Sĩ rồi tuyên bố dẹp tiệm, game thủ tiền mất tật mang... thì nguy. ha ha ha

5. lonconbeou

lonconbeou Youtube Master Race

topic viết cái gì dài thườn thượt ai mà rỗi hơi mà đọc cho hết chứ. Nói chung là : xạo weeeeeeeeee. Game hay dở thế nào, để gamer chơi rồi mới biết được, đừng đem bom lên forum thả mất công mặc giáp

6. Sheraphim Angel

Sheraphim Angel Mr & Ms Pac-Man

Mà sao biết người ta hổng ra gì?:-/ Bác có thấy không hay tự suy diễn ra từ chủ quan của mình?! Bây giờ người ta chơi nhiều lắm, cỡ nào cũng có hết á, nhưng muh công việc thì chẳng thấy trễ nãi. Làm ra làm, học ra học, bạn iem vừa làm, vừa chơi vừa học mà chưa bao giờ nó bị đánh giá học sinh trung bình, thi đậu đại học... Mấy bác admin của GVN này cũng toàn cái bọn vừa chơi vừa làm đấy bác ạ, mà hỏi ra toàn làm manager trở lên không hà :>

Bác cứ bảo iem ăn lương mà 1 câu của iem bác cũng chẳng nói lại được, vậy chẳng phải là VNG trả cho iem đúng rồi sao? Ít ra iem cũng chứng minh được trên đời vẫn còn những thằng có não mà không biết dùng, chỉ có nói trỏng, cãi ngang, quy kết vớ vẩn khi không có bằng chứng là giỏi sao? Ý iem là nói bác đấy ạ. :'>

7. thanden

thanden Legend of Zelda

cũng chỉ được cái phán tầm bậy tầm bạ, vô căn cứ.

8. LucTieuDu

Cái này dành cho những thằng cấm Auto do không có khả năng động não. Cái này trong nó có ku, ku nói đúng roài mà sao tự chửi mình vậy sặc. 2 ku thanden và sheraphim làm có cần mua muối Iốt về mà ăn không tui mua giùm.

9. thanden

thanden Legend of Zelda

câu này bác nói quá hay, dám nói lại 1 lần nữa khi đi uống cá phê với tui không, tui mời. Xin lỗi bác vẫn lắm người thành đạt được bác cho là không có khả năng động não đó.

10. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

thôi cho em xin các chú các cô các dì các cậu đừng cãi lộn nữa nhức đầu quá tưởng vô đây xem giới thiệu cái game phong thần ai dè vô đây xem cãi lộn nhức đầu các chú quá

11. KhoiTatTrieu

KhoiTatTrieu Youtube Master Race

Hai thằng sheraphim và thanden là hai thằng bị khinh rẻ tại diễn đàn này, ba mẹ nuôi cho lớn thay rồi không biết làm gì vào đây a dua.

12. Sheraphim Angel

Thấy chưa, em đã bảo là bác có não mà không biết dùng mà. Auto cũng trăm hình vạn trạng, muốn xài mà không phải suy nghĩ để phát huy hết tác dụng của nó coi bộ cũng không dễ đâu :-P

Mà sao bác biết người dùng auto không biết xài não, cày đến lúc nhập viện mới là biết dùng hả? Mấy người Pvp pro có ai là không xài auto hun ta? Iem hổng dám chắc là bác - người biết xài não pvp lại không nữa đó. Iem dùng chất xám của iem đúng chỗ, đúng nơi chứ hổng có phải phung phí như bác rùi hết sạch nè. :-P

Bác có lộn chuồng hun dzạ? 2 đứa iem đứng giữa một bầy lang sói, bác kiu iem adua ai? Bác muốn tự tát vào mặt mình cũng tát nhẹ chút, tát vậy iem cũng thấy xót nữa đó :(

13. KhoiTatTrieu

KhoiTatTrieu Youtube Master Race

2 đứa bây là nỗi nhục không thể rửa nổi cho gia đình, cho xã hội và cho game online Việt nam.

14. Sheraphim Angel

Tự tát đau quá nói mê sảng hả bác? ;;)

15. thanden

thanden Legend of Zelda

cám ơn bác đã nhắc nhở cho em biết "công sức" của em đối với nền game online Viết Nam. Thế bác có thể cho em biết niềm hảnh diện của bác đồi với gia đình và xã hội là gì không ?

16. kelvin nguyen

kelvin nguyen Youtube Master Race

ko nói chuyện với mấy thằng ủng hộ auto nữa mấy bác
    nói ra bọn nó lại đưa lý luận ko có time. mắc làm, mắc học...
    nói thẳng ra là bọn nó lườiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    tao nói bọn mày lười trong chơi game đó nha, để bọn mày khỏi lái sang lĩnh vực khác, mà cái gì ko cần làm cũng có ăn chắc bọn mày cũng thich làm
    và bọn mày đừng có đưa mấy thèng giám đốc, tiến sĩ, kĩ sư...mê game mà còn thích auto vào để làm bình phong nữa, dù có là gì đi nữa mà thích auto thì tao cũng khinh cả

17. DarkAngel1092

DarkAngel1092 The Warrior of Light

1 trò online hay offline, có trò nào ông dám chắc ngồi 24/7 như VLTK ko, 1 trò hay chỉ dành cho mấy đứa super PRO chơi thôi. Nói Thẳng ra VLTK là 1 trò chơi làm cho người ta phải cày vì 3 lí do :
    - Có thể kiếm ra tiền = cách bán đồ
    -Tốc độ luyện Level wa1 chậm
    -Những hư danh ảo như (Thập đại cao thủ, Thập đại phú hộ..v..v)
    Nói chung 1 điều là :
    Mày Muốn thành thập đại cao thủ thì nên luyện tập = cách học võ hay rèn luyện thân thể để mạnh hơn người ta
    Mày Muốn thành thập đại phú hộ thì nên dành dụm để dành để mốt có vô bệnh viện còn có cái để mà lo cho bản thân mày !!! VD: TNGT..v.v
    Còn muốn thành thập đại sát thủ : Rất dễ, chỉ cần cầm dao ra đường giết vài thằng là đc. Đừng giết trong game. Nhục lắm

Nói chung. tui viết cái này cho tất cả các game, ko riêng gì VLTK, Game là Play For Fun Not Play For Die :hug:

18. DarkAngel1092

mấy thằng dùng Auto như mày, chỉ để luyện level chứ đêk biết gì cả, tao dám cá 100% rằng: thằng level 10 oánh lộn với thằng level 5x 6x cày auto như mày cũng có thể thắng, còn vì sao thắng thì mày tự biết.

19. DarkAngel1092

super sai rồi bác ơi, phải chửi như vầy : 2 thằng bây là nỗi nhục lớn với các diễn đàn cũng như trong game online viet nam

20. LineageLanAnh

LineageLanAnh Youtube Master Race

we' ,sao nang. loi` du~vậy,auto không bao giờ là 1 điều tốt,nếu tốt nhất là trong tương lai robot sẽ chơi game hộ con người =))