Bán buôn bán lẻ Card Ncoin, Key BattlePing số lượng lớn.

Thảo luận trong 'Mua bán' bắt đầu bởi DarkMusic, 13/2/12.

1. hustla2b

hustla2b Youtube Master Race

có ngân hàng Đông Á ko bác ơi, múc lẹ rúc rẻng luôn nè :D

2. DarkMusic

DarkMusic Mr & Ms Pac-Man

có acb bác ạ :D....................................................................

3. chairman_84

chairman_84 Youtube Master Race

Cho mình giá mình múc 4 em 1200 bạn nhé.

4. Chém Tớ Đi

Chém Tớ Đi Youtube Master Race

Chú ý bác chủ topic dùng ccv chùa tức ccv hack để mua thẻ bán lại, nguồn k sạch mà hôm bữa hỏi thì bạn nói là nguồn công ty đây là hình chứng mình
    ACE hãy cẫn thận khi mua thẻ tránh bị log acc vô cớ

5. DarkMusic

có ai bị lock chưa lên chém chít tớ đi, ức chế chuyện j lên đặt điều mình thế bác =)) upppppppppppppppppppppppppppppppp........................ giao dịch tại nhà có bảo đảm tất cả mọi vấn đề liên quan đến Ncoin của mình, trừ việc lock do bot :))

---------- Post added at 18:19 ---------- Previous post was at 17:53 ----------

Hiện h đang có rất nhiều các dịch vụ bán key Ncoin nhưng thực tế là key dởm dùng hack để có key code time, khi mua hàng này giá rẻ nhưng các bạn sẽ có 1 kết cục là lock acc. Mình xin khẳng định với các bạn key mình là key xịn làm ăn lâu dài, mua bán tại nhà có bất cứ chuyện j liên quan đến Ncoin có thể đến nhà mình ngay, ai mua card mình mà bị band xin bồi thường ngay trừ những lí do như ban do bot hưởng exp các kiểu từ bot thì ko được bảo hành gì hết,thời gian bán từ đầu sever đến h chưa để sảy ra bất cứ 1 chuyện nào ngoài ý muốn các bác có thể xem lại các topic của mình trước đây, hiện h chỉ có shop của mình là buôn bán tại nhà và có thẻ Ncsoft chuẩn, các dịch vụ khác chỉ bán riêng code rất nguy hiểm ko có seria của thẻ nên ko thể biết nguồn gốc có sạch hay ko, mình xin scan 1 số key lên cho các bạn xem, key dc mua trực tiếp bên US scan và gửi về cho mình:

---------- Post added at 18:37 ---------- Previous post was at 18:19 ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

6. RomeVn

RomeVn T.E.T.Я.I.S

Sạch hay ko ko biết nhưng mà mua thẻ của pa này xài từ lúc đầu vào shilen đến h vẫn mua có sao đâu ta,ccv mua thế qué nào dc thẻ Ncsoft, mình thử mãi rồi mà ko mua dc nên mới phải cắn răng mua của pa này hix hix lần sau giảm giá cho ta đấy nhá mua nhiều zồi mà, ảnh mang tính chất ảo tung chảo, mà nếu thật thì pm anh cho cả mớ cc để thử nà =)) chắc là 1 số thành phần cạnh tranh ko được ám hại chủ topic đây. Upppppppppppppppppppppppppppppppp

7. DarkMusic

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppuppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppuppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

8. nampu2714

nampu2714 Youtube Master Race

Tự tìm rồi tự dich ra bạy bạ , xin hỏi đã ai bị block khi mua của chủ thớt này chưa =]]]] chắc buôn bán ứ lại rồi sẵn tiện dò status yh xong " dìm hàng " đây :))

Uppppppppppppppppppppppppp phụ ông bạn :))

9. DarkMusic

bạn ý chắc là muốn mua mà ko dc mình giảm giá sinh lòng ức chế :))

10. bandol2vn

bandol2vn Youtube Master Race

up cho Cường nè !
    Bác này bán hàng nhiệt tình chu đáo vl ra ấy,mua nhiều lần lại được giá tốt nữa chứ . cứ thế phát huy Cậu nhé
    mình ở tít HCM mà vẫn thích mua hàng của cậu ấy .
    Thịnh đây 0937 xxx 242 ,nhớ ưu đãi tớ nhé

11. DarkMusic

nhớ rầu mà tại nhiều khách quá lưu chung 1 thư mục khách hàng nên lẫn lộn tí thôi :D mua từ lần 2 trở đi bh cũng dc giá ưu đãi mờ :D

12. DarkMusic

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

13. DarkMusic

Hiện h đang có rất nhiều các dịch vụ bán key Ncoin nhưng thực tế là key dởm dùng hack để có key code time, khi mua hàng này giá rẻ nhưng các bạn sẽ có 1 kết cục là lock acc. Mình xin khẳng định với các bạn key mình là key xịn làm ăn lâu dài, mua bán tại nhà có bất cứ chuyện j liên quan đến Ncoin có thể đến nhà mình ngay, ai mua card mình mà bị band xin bồi thường ngay trừ những lí do như ban do bot hưởng exp các kiểu từ bot thì ko được bảo hành gì hết,thời gian bán từ đầu sever đến h chưa để sảy ra bất cứ 1 chuyện nào ngoài ý muốn chưa 1 ai bị lock acc do dùng Card của mình, các bác có thể xem lại các topic của mình trước đây, hiện h chỉ có shop của mình là buôn bán tại nhà và có thẻ Ncsoft chuẩn, các dịch vụ khác chỉ bán riêng code rất nguy hiểm ko có seria của thẻ nên ko thể biết nguồn gốc có sạch hay ko, mình xin scan 1 số key lên cho các bạn xem, key dc mua trực tiếp bên US scan và gửi về cho mình:
    [​IMG] [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 11/3/12
  14. DarkMusic

Hiện h đang có rất nhiều các dịch vụ bán key Ncoin nhưng thực tế là key dởm dùng hack để có key code time, khi mua hàng này giá rẻ nhưng các bạn sẽ có 1 kết cục là lock acc. Mình xin khẳng định với các bạn key mình là key xịn làm ăn lâu dài, mua bán tại nhà có bất cứ chuyện j liên quan đến Ncoin có thể đến nhà mình ngay, ai mua card mình mà bị band xin bồi thường ngay trừ những lí do như ban do bot hưởng exp các kiểu từ bot thì ko được bảo hành gì hết,thời gian bán từ đầu sever đến h chưa để sảy ra bất cứ 1 chuyện nào ngoài ý muốn chưa 1 ai bị lock acc do dùng Card của mình, các bác có thể xem lại các topic của mình trước đây, hiện h chỉ có shop của mình là buôn bán tại nhà và có thẻ Ncsoft chuẩn, các dịch vụ khác chỉ bán riêng code rất nguy hiểm ko có seria của thẻ nên ko thể biết nguồn gốc có sạch hay ko, mình xin scan 1 số key lên cho các bạn xem, key dc mua trực tiếp bên US scan và gửi về cho mình:
    [​IMG] [​IMG]

15. DarkMusic

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

16. chairman_84

chairman_84 Youtube Master Race

Nếu đã có card thì cho mình 4 em nhé.

17. nampu2714

nampu2714 Youtube Master Race

Bay lên nào...... bay.....cao.......nào :))

18. Mass_Effect

Mass_Effect Youtube Master Race

Up cho bác chủ, mua bán nhiệt tình, uy tín

19. dảkness29

dảkness29 Youtube Master Race

Oánh dấu, chờ cuối tuần làm 1 cái key battleping :) mà hình như mình ở SG thì nên mua thẻ DT hả bác chủ ? Thẻ của mạng gì thì dc bác nhỉ ?

20. GalaxyIV

GalaxyIV Donkey Kong

Tớ muốn mua key batteping tại Hà Nội thì giao dịch sao nhỉ ? Cho mình cách giao dịch được kô thã nhé