Bạn đã tốn bao nhiêu Vcoin cho trận QUAN ĐỘ giữa TTV và GVN

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi KaiSan, 12/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

Câu cuôi cùng,anh hùng là phải như GVN đó,dùng Vcoin trấn áp quần hùng,này không vào GVN th2i tao giết.Phục.Chơi tam quốc dùng kế được xem là hèn hạ.Dùng Vcoin dc gọi là anh hùng,Vâng vậy em là kẻ hèn hạ thưa các anh hùng.Em chỉ đã thấy sai lầm của mình là nghèo mà đua đòi chơi LV.T_T.GVN thì giỏi rồi.Vcoin 1 núi cứ chưởng là quần hùng tan hết.Chắc chắn sẽ chiếm thiên hạ thôi.Ôi cuộc đời có tiền có quyền bóc lột.
    Bác này nói 1 câu có đầu óc đó.Chơi game khác lấy nick khác.Và tất nhiên cũng không đại gia để vào dc guild GVN.Gặp nick ở đâu chém đó.IQ của bạn cục cao=))

2. vubatu

vubatu Mr & Ms Pac-Man

=)) đúng là đít mình dày ko bằng mặt nó =)):">
    bác cho ae bí quyết bác mài mặt bác sao mà dày được như thế ;;)

3. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

Sống ở đời mà phải như thế thì mình thà nhận IQ thấp cho nhanh.Nhục lắm bạn ạ đi đâu cũng mang tiếng tôi có mưu kế đấy cũng muốn học tập thời Tam Quốc ư tuổi....Khổng Minh tuy mượn gió bẻ măng nhưng trung thành tuyệt đối với LB còn bạn làm được cái thá gì cho XQ hay để lại cái tiếng nhục

Tính bạn như thế thì tôi hiểu rồi chắc cũng sẵn sàng thay tên đổi họ mà cha mẹ đặt ra để mưu việc lớn phải không? :))

4. vubatu

vubatu Mr & Ms Pac-Man

thôi con ah,con nhục thì con có thể chịu được,nhưng con có nghĩ cho cha nghĩ cho mẹ con rằng,chúng ta ko thể chịu được nỗi nhục này ko,sinh con ra trong bao nhiêu khó nhọc,mong cho con làm người ngay thẳng,nhưng sao con lại phải cúi đầu liếm gót,làm kẻ rửa chân chuì giấy cho người ta,hay phải chăng đối với con việc đấy mới đáng là anh hùng,cha ko mong chi nhìu con ah,chỉ mong con biết nỗi sĩ nhục là j,sống ko biết nhục,thì cái nhục ấy cha mẹ phải gánh dùm cho con,con có biết ko
    có biết cha mẹ chịu nỗi nhục ấy mà đau lòng lắm ko hả con

=))

(học tập 1 phong cách của 1 thành viên GVN:cool:

5. uminhcusi

uminhcusi The Warrior of Light Lão Làng GVN

;;) Nói chung là cả cái LM Xích Quỷ lừng lẫy như thế rơi vào tay cậu này bị xoay như dế, lúc hàng GVN, lúc trở lại như cũ...giờ thì lại quỳ gót dưới trướng 7 Bích, Minh Chủ tự phế truất mình thành Quân Sư ??? Thê thảm vậy sao...
    :hug: Rồi lại thêm vụ bán acc nữa... nghe đồn là bán được rồi hỉ, thật ko đấy... hay là 1 chiêu bài đánh lạc hướng để ko phải hứng chịu cơn thịnh nộ của người khác thế.
    Nói chung là cái mặt cậu Tư Mã Đa Tình thì khỏi nói, ai cũng biết rồi, mưu kế hơn người, tài năng xuất chúng , mặt dày vô sỉ, hèn hạ tráo trở, bất trung bất nghĩa ... điểm nào cũng có, cái chi cũng tài. bọn tớ ko sánh bằng được , hợ hợ.

6. dungjet

dungjet The Warrior of Light

Cái nhục nhã nhất là không phải là Tư Mã Đa Tình. Mà nhục nhất là các member XQ. Phục tùng 1 minh chủ mặt dày vô liêm sỉ như vậy mà cũng chấp nhận được. Nhục nhã, hàng trăm member , không ít người Top mà không có tiếng nói gì sao. Không có 1 chính kiến gì hết liếm tay TTV , liếm chân GVN giờ lại đi liếm đít 7 Bích. Để 1 cái LM hết đổi tên thành GVN thien ha lại đổi tên thành 7Bich. Nhục nhục..... mà cái người dùng tiền mua cả 1 LM thì cũng khác gì. LM là anh em đoàn kết chứ LM lại dùng tiền để mua về có bền không. 1 người mạnh nhưng xung quanh toàn loại tham sống sợ chết thì khi chiến sự mạnh cũng thua thôi. Anh tiêu 100 mil cũng sao đáu lại được 200 con người tiêu 500k.

Nhục nhã nhất là các member Xích Quỷ .... không 1 phản kháng chỉ biết nịnh bợ bám đuôi... Đâu rồi một XQ thời ĐCQK. Đâu rồi 1 XQ hùng dũng ở Trường Bản. Tại QUan độ XQ không hơn không kém chỉ là 1 lũ bợ đít, chờ vàng người ta thải ra mà nhặt thôi. GVn và TTV xứng đáng là 2 LM tranh bá. Họ đoan kết với nhau vì tình anh em. Cho dù cuộc chiến có thế nào thì họ vấn đáng tự hào. Còn lũ XQ bợ đít , ăn vàng rơi vàng vãi thì nhục lắm.

Tởm tởm ... loại vàng đấy cũng nuốt được thì bội phục các mem XQ. Không một chính kiến. Là tôi thì tôi outLM từ lâu rồi. Đói cho sạch rách cho thơm chứ đừng có tham cái miêng vàng thối . ôi thôi XQ ... TV XQ pro quá

7. Lumi

Lumi T.E.T.Я.I.S

1 cái thằng trẻ con nói chuyện lấc cấc mà cứ tưởng mình là hay =)) ở trên chê người ta vô học vì chửi mày xong lại thanh minh bản thân mày ko cướp hiếp giết nên ko thể chê mày vô học ??? =)) vãi hài. Để tao nói cho mày biết mày sống vô học hay ko thì trong cuộc sống hàng ngày của mày nó thể hiện ra ko phải lên ba cái game với cả diễn đàn mà thể hiện với mấy cái dòng chữ ảo đứa nào cũng viết đc đâu.

Ở đây mày là cái thằng thể hiện mọi cái sự đê hèn đáng ghét nhất mà 1 người người ta có thể thể hiện ra, mày bảo mày dùng mưu, ok tao đồng ý, nhưng vì thế mày bị ghét là đúng rồi lại còn mong anh em giơ ngón tay cái miệng hô bis bis khen mày à? =))

Lại còn nói chuyện vcoin v củng, cho mà biết luôn TTV đánh GVN có gần chục chú cũng chỉ là hs sv ko biết nạp vcoin là gì, ki cóp đc vài ba vạn quân xài tướng shop cũng còn dám mang lên lao đầu vào đánh TiểuLinhLinh cùng anh em, "nghèo còn đòi chơi linh vươnggggg" ôi tao nể mày quá, 1 server mày nghĩ có bao người bỏ trên 1 triệu chơi LV? mà ngần ấy so với các game khác thì như nào?

Nói chung là tao cười vỡ bụng khi đọc mấy cái bài viết ngu xuẩn của mày

8. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

xin phép nói 1 câu nhỉ.Tôi dù sao cũng khâm phục anh dzai nào tên 7bich.Từ 1 nguời ko tên tuổi vuơn lên top thế giới.Cái đó thể hiện cho khả năng tự chứng tỏ mình.Tôi mà như thế thì chẳng bao giờ có mơ ước vào đuợc top cả!!!!!!

9. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

chỉ nể bạn TMĐT ở chỗ

bi h bạn bị người người chửi , nhà nhà chửi

đi đến đâu cũng bị ng ta xua đuổi như loài chuột gián , viết bài nào thì bị chửi bài đấy như 1 thằng vô học mà vẫn có thể mặt dày viết bài đc :x

có lẽ với bạn chắc chỉ có câu này là hợp

10. o0Kashio0o

o0Kashio0o Mr & Ms Pac-Man

ban đầu bán vài code thằng tướng cùi là có 1 tin sms 60 vcoin rồi :-"
    cái loại webgame này chỉ là đú theo phong trào chơi cho vui.
    thế nên có tiêu thì phắn sợ gì thằng nào.
    còn tớ thích thì cả củ tớ cũng chơi. hồi chơi tghm với ts + hk tớ đốt cả củ liền ko ấy chứ. nhưng h già rồi sắp 3x rồi ko đú theo đám tuổi teen được. tập trung cho gia đình và công việc vẫn hơn.

p/s tớ đoán cái game củ chuối này tồn tại ko quá 9 tháng đâu. đợi 9 tháng sau là nó giống với dcqk liền à. cùng lắm còn vài chục mạng chơi và cũng chẳng còn mấy người nạp vcoin cho nó đâu cùng lắm là nạp nhưng chơi game khác của vtc thôi. tớ thì mai tớ qua trutien rồi :'>

11. SnackCay

SnackCay Mr & Ms Pac-Man

Đọc đủ 9 trang, mệt phết :-/, nhưng vẫn không có câu trả lời cho topic: "Bạn đã tốn bao nhiêu Vcoin cho trận QUAN ĐỘ giữa TTV và GVN?"
    Lạc đề 1 chút: Theo những gì mình đọc được ở GVN và trang chủ LV thì mình vừa phục vừa sợ bác TMDT (MC XQ). Có thể sống giữa đất trời làm những việc như bác ấy, ở đời thật là hiếm :-/

12. traidien

traidien Youtube Master Race

XQ nói mệt quá vậy tại sao XQ lại bỏ SV1 mà wa SV2 sao ko ở Sv ma chiến có ác hơn ko hay là tự cho mình thấp kém nên trốn chạy wa Sv khác để khỏi mang nhục
    Mình thấy mình nói cái này là đúng nà : tự vì chơi ko lại nên bỏ Sv chạy wa Sv khác để lấy tiếng nà

13. h3wog2

h3wog2 Donkey Kong

nhớ đến vụ vcoin thì nghĩ ngay ra hồi đầu chơi LV . Lết từng bước 1 , hạng 2k 1k 100 rồi lên max là 23 , đến khi có vcoin thì rớt dần , hiện nay là 9x :D:D
    Nghe tin đánh TTV nạp dc 3k vcoi làm phát cho sướng :x:x:x
    to TMDT : mình là cái thằng chơi game cho vui nên khi lúc đầu GVN đánh TTV không tham gia , về sau sợ LM thua nên lánh khởi nên giúp đỡ , nói và làm là 1 , không có 2 3 ở đây .Còn bạn thì chịu rồi ... nể đấy

14. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

Vâng vậy chúc các bác chơi LV vui vẻ.Mai Trụ Tiên Close Beta em sẽ chuyển nhà qua đó ở^^.Đợi cả năm rùi.Ít ra mình cũng hài lòng với bài viết của VTC,ít ra trước lúc ra đi cũng xem được 1 bài viết đàng hoàng chứ không phải mấy bác thả bom chỗ này.Thanks bác nào viết bài đó nhé^^.GB all
    P/S:thằng trụ tiên mà cũng dùng Vcoin thần chưởng để trấn áp quần hùng thì BB VTC luôn.^^.

15. KaiSan

KaiSan Legend of Zelda Lão Làng GVN

Con ơi nhớ lấy câu này.
    Chơi game miễn phí chỉ là ộp lai

Bước chân ra đường phải luôn lấy tay gõ vào trán mà nhớ rằng, trên đời này không có ai cho không ai cái gì cả. Làm éo gì có game free, không thì bọn kinh doanh nó ăn cám à.

Tốt nhất kiếm mấy cái server lậu hoặc mấy game quốc tế mà chơi

16. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

Đồng ý 2 tay.Webgame không bền.Trụ Tiên được cộng đồng game thủ VN chờ đợi lâu rùi.Lại được chơi bản mới nhất mới kinh ít ra cũng hơn VNG.Nói chung sau thời gian chơi Webgame thi người ta cảm phục nhất là TiểuLinhLinh và LM mà ta ngưỡng mộ nhất về dùng binh là Xích Quỷ,LM ta thấy ghét nhất cũng là Xĩch Quỷ-SV Trường Bản vì bỏ anh em qua đó và và vì đã bỏ rơi ta trơ trọi 1 mình.
    Hy vọng tái ngộ các bác ở TrụTiên lúc đó đánh nhau bằng đao kiếm cho vui chứ đánh nhau bằng những dòng Text hoài nhìn mệt quá.
    Cuối cùng NV ta tự hào nhất là TưMãĐaTình vì đã gián tiếp gây ra cuộc chiến QuậnĐộ,dựa vào sự tham lam và ích kỉ của cả của GVN và TTV và cả của VTC nữa để tạo ra cuộc chiến lừng lẫy này.
    Tuy ai nói gì thì nói nhưng ta thấy trong LV thì người đầy tiên sử dụng kế sách bằng đầu có lẻ ta là người đi tiên phong :)).Chúc các bác ở lại chơi LV vui vẻ.^^
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    undefined
    SV Quốc Tế mà chơi thử rùi nhưng vì các lớp đàn anh đi trước có đức quá nên mấy gamer IP VỉêtNam toàn bị Log.Trước h vẫn chơi game off và webgame nhưng mà webgame như LV thì botay.Mình đọc truyện Trụ Tiên khá hay nên cũng thử xem,thêm vào đó đồ họa Trụ Tiên khá đẹp.Rút kinh nghiệm của VLTK thì chơi chỉ để biết chứ hẻm có ham hố top tí6c :)).Dù sao cũng cảm ơn các đồng đạo GVN chiến võ mồm với em trong 1 thời gian dài ^^

17. longub2211

longub2211 T.E.T.Я.I.S

XíchQuỷ lại đầu nhập 7Bích X(
    không bjk sau cái vụ này thì các gamer mất bao nhiêu và được bao nhiêu X(

18. A.G

A.G C O N T R A

Tru Tiên ko phải Trụ Tiên, viết cái tên cũng ko xong zzz

19. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Miễn bình luận =))

20. Coldstream

Coldstream C O N T R A

bị chửi từ sáng tới chiều mà ko buồn à =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.