Bản đồ những điều huyền bí trong GTA SA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi minze, 5/8/05.

1. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

hên wa' 1000 bài rồi topic chưa look , trước khi look nói thêm .
    Cái hình của tui post ở trên ai làm dc chưa vậy .
    Còn big foot chỉ có trong PS2 thôi , cái vụ chém đứt đầu CJ thì PC làm dc ko
    À quên , cái chỗ đài thiên văn ấy , sau khi lấy kính rồi xem người đàn ông mặc áo gì ấy , sao tui kiếm ổng hoài ko thấy ở chỗ quán bar ailen vậy , có thể bật mí cho tui biết đó là bí mật gì ko

2. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

Không tìm được chứ không có nghĩa là không có, chính điều này đã làm cho GTASA trở nên huyền bí (mệt bỏ bô, tìm hoài không thấy), có bác nào biết đường đến Liberity City từ GTASA không

3. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

xem lại trang 16 ý,có hướng dẫn đến đấy,nhưng cái chính là mình phải có cái jetpack ko giới hạn độ cao thì mới đến dc,tôi đến đó chơi ,chán lắm chẳng có gì vui cả.

4. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

tui chỉ cách đến cho , nếu muốn thì tui chỉ , jetpack ko giới hạn tui cũng có , cách đi lẹ nhất tui cũng có .
    Mấy bác nói cho tôi biết là nhìn vào người đàn ông đó có điều bí mật gì vậy ???

5.  Nouvo

Nouvo Youtube Master Race

Nghe nói nhìn vào người đàn ông đó là thấy hắn chính là người hỏa tinh , tức hình dáng như người ngoài trái đất ấy +_+ nhưng anh chưa thử lần nào được.

6. RockLe

RockLe Youtube Master Race

a` mấy huynh hôm trước em có thấy anh nào post hình quán alien ngoài đời lẫn trong game nhưng em ko nhớ trang nào anh nào biết chỉ em chứ xem lại cả 1000 bài thì chắc chít :)

7. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Một số hình hay hay :
    Ai bảo ở LV không có xe cũ :

8. Vito_Corleone42

Vito_Corleone42 Donkey Kong

Xe đó mà cũ gì,đắt tiền hơn mấy chiếc super-GT nữa đó 8-}

9. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

lâu roài ko vào đây hồi nào mới 23 trang giờ đay 101 trang O_o kinh
    nói rồi mấy bác bac minze(ko bít vít đúng ko ta)cũng đã nói rồi nguồn là do bác ýlay61 trên et nên thông tin ko phải là chính xác 100%,cái nhà tù bí ẩn ở ngoài biển khỏi kiển,cái này hình như trên pc ko có,còn con quái vật gì quên tên rồi thì có lẽ chỉ là cái bóng cây thôi,còn con bigfood thì nghe nhiều nguờ bào đã từng nhìn thấy rồi
    bây giờ mấy bác chuyển wa bàn về chuyện lạ trong GTA thì ơn,ah tiện đây hỏi cái có ai thấy chiếc xe tải kéo(loại mà kéo mấy cái bồn xăng với thùng than ý)chạy bốc đầu chưa,có thì post lên hộ tui,bữa tui thấy đúng 1 lần độc nhất,nhưng mà kinh ngạc quá ko kịp chụp hình

10. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Xe cũ là cái xe mà thường chỉ thấy dân ở LS đi , còn ở LV thường đi mấy cái như cái xe ở dưới ! Năm 1992 thì cái xe đó là xe rẻ tiền còn bây giờ thì nó thì nó là xe cổ !
    Cái này không thấy bao giwof nhưng chắc là do game lỗi thì phải , xe tải mà chạy nhấc được đầu lên thì kinh thật ( ở ngoài đời mà như thế thì được vào ghi-nét ).Chỉ thấy một lần duy nhất xe khách chạy như thế !

11. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

Cái ảnh quán alien mình post ở trang 4 . Cách đến Liberity City thì có 3 cách
    1, Nếu có cái jetpack ko giới hạn độ cao thì làm theo hướng dẫn của đoạn phim ở trang 16
    2, Nếu ko có thì làm theo cách thứ 2 cũng ở trang 16
    3, Dùng trainer theo cách của bác doremon ở trang 19

12. Jet Li

Jet Li Mr & Ms Pac-Man

bà kon ơi ai vô dc quán bar của jizzy bên san fancisco ko vậy

13. Vito_Corleone42

Ko được đâu bạn ạh mình thử mọi cách rùi từ leo lên mái tới đạp cửa,..... đều ko được :D

14. z47

z47 Youtube Master Race

Các bác ơi, hóa ra mấy cái cutscene đâm ô tô vào vào trạm xăng nổ là thật, cứ thử phi xe vào đấy xem (nhớ nhảy ra nhé, chẳng lẽ muốn chết à), nó nổ còn to hơn mấy cái sachet

15. darkbive

darkbive Youtube Master Race

Tôi sẽ dùng trò này để chọc cớm:D

16. dragon_fang

dragon_fang Mr & Ms Pac-Man

bác có thể chỉ cái trạm xăng ở đâu không ? em tìm hoài ko thấy :(

17. z47

z47 Youtube Master Race

Các bác có biết cái bãi đỗ trực thăng ở sở cảnh sát San Fierro ko, cứ đi vào đấy là ăn 3 sao, nhưng tôi có cách vào mà ko dính sao nào, kể ra cho vui, như phim hành động ấy: kiếm một cái sanchez, lái nó lên cái cầu đối diện sở cảnh sát(đằng sau hay trước mặt j đó), phi nó lên "đỉnh cầu", phi từ đỉnh cầu này sang đỉnh cầu kia, cái xe sẽ rơi xuống nóc tòa nhà cảnh sát, rồi từ đó phi xuống bãi đáp trực thăng, đảm bảo ko dính sao nào, bác nào ko hiểu thì cứ thử làm đi,làm được sẽ có cảm giác như phá kĩ lục thế giới vậy :D

18. Vito_Corleone42

Có 1 lần bay xe tốc độ kiểu vậy bất ngờ nó rơi vào khu đỗ xe cảnh sát SF,tưởng khu đỗ xe bình thường đi tà tà ra cổng dính 3 sao T.T

19. z47

z47 Youtube Master Race

Đúng là chỉ đi xe qua cổng mới dính ba sao thôi, hình như mấy thằng cớm ko nhìn thầy mình bay vào vậy, nhưng mấy cái khu quân sự mới là đáng ghét nhất, bay máy bay qua cách cả ngàn mét mà vẫn bị truy nã, đi bộ vào cũng bị truy nã làm như là chúng nó có radar dò người vậy

20. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Hôm rày đang phi con PCJ ai dè "nhỡ" tung vào cái 69 Area một phát nó cho 5 seo .Tức quá ở lại sống còn với tụi nó .Kết quả tỉnh dậy trong đồn cảnh sát :D .Với lại ở trong trò này có cả thẩy bao nhiu Girlfriend thế .Mới biết được có 3 pà à ..Với lại có 1 vấn đề cần hỏi luôn .Bên cái thành phố thứ 2 ,cái thành phố gì ấy quên tên rồi .Cái thành phố mà có cái thằng bán đồ chơi máy bay ấy ,thằng Zero thì phải .Trong cái thành phố đó gần chỗ trạm xăng nơi mà có chỗ Save có 1 ngôi nhà kô mua được .Dù em làm hết nhiệm vụ trong trò chơi rồi mà vẫn chưa mua được .Phải làm gì để mua nó đây ,cái nhà sát chỗ Spay and Pray dưới chân đường cao tốc đó ..Ai biết chỉ dùm