Bản đồ những điều huyền bí trong GTA SA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi minze, 5/8/05.

1. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light Lão Làng GVN

Anh em tim doc hoa hoc tro so 609 nha! Co nguoi dang cheat code de xem canh uong cafe cua CJ do! Nhung khong bit "cafenong" tieng anh la gi nua .Hotcofee chang?

2. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

Tiếp theo em xin post 1 số bức ảnh nữa
    True Crime trong GTA SA
    bản đồ Vice City trong thùng rác
    Tượng nhân vật trong Vice City và Manhunt
    cái thang của chú thợ điện :D

3. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Bác minze bắt đầu lạc đề roài, sao lại có cả mấy cái thang thế này?
    Còn cái bác nào bảo có wái vật hồ Lốc nét(ko bít vít) oai, cái ảnh đó ông bác chụp thằng cha nào đó chứ có fải wái vật hồ thật đâu, con wái vật đó đc miêu tả giống trăn+ cá(chắc giống khủng long cổ dài) cơ mà.
    To các bác khác: có bác nào tìm đc hồn ma mẹ Cj chưa, sao em lùng toàn bộ nhg nơi đc đánh dấu trên bản đồ(ở đó 1 tuần luôn, ko đi đâu nữa) mà chả thấy rì cả? Có lần còn chạy sang LV mấy hôm rồi way lại nhà mà vẫn chả thấy con ma nào như các bác nói nữa!

4. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

Nêu cái topic này còn dài ra nữa thì em định sẽ sửa lại cái bài của em ở trang đầu để thống kê lại các thông tin như nó nằm ở trang nào , có thật hay ko .v.v.v và cái bài đó sẽ dc cập nhật thường xuyên những thông tin mới .
    còn cái điểm trắng mà bác hỏi thì em cũng chưa tìm hiểu :D có thông tin mới về cái này em sẽ post lên sau .
    Cái chuyện về đĩa bay cũng đã dc bàn tán rất nhiều ở các diễn đàn , nhưng đến nay chưa có ai đưa dc bằng chứng cụ thể là nó tồn tại hay ko tồn tại trong GTA SA ( mong rằng các bác sẽ tìm ra dc [-O< )
    tiếp theo là 1 số bí mật mới
    cái cây bị sẻ đôi ( ko hiểu do ai làm nhỉ )
    và rạp chiếu phim ngoài trời
    và đây là những bộ phim dc chiếu

5. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

cái thang này cũng dc đánh giá là 1 bí mật ( ko phải do em tự tiện đưa lên đâu nhé :D ) trông nó các bác có liên tưởng đến phim gì ko vậy ?
    còn hồn ma mẹ CJ em cũng đã tìm kiếm nhưng chưa thấy , nếu có thì em đã post hình lên rồi ,còn nữa có 1 căn phòng bí mật trong nhà mà bình thường ta ko vào được , em đang thử nếu là đúng thì em sẽ đưa hướng dẫn cụ thể và hình lên ( chắc trong đó cũng phải có cái gì bí mật chứ vì đó là căn phòng của mẹ CJ mà )

6. than_gio

than_gio Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng xuống được dưới lòng đất nhưng ko thể cử động hay đi lại được

7. Diablon

Diablon Mega Man

Bác Kato ơi ! Làm như nào để đo được tốc độ của máy bay thế ? Nếu có linko download thì đưa cho tui nhé ! Xin cảm ơn

8. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Đúng là file dead_man.txd trong gta3.img có hình dạng khá quái dị , từ khuôn mặt tới 2 bàn tay , có thể đây chính là zombie chăng?? Tóm lại vẫn chưa nhìn thấy thằng này bao giờ.

To Diablon : công cụ để đo vận tốc là speedometer , bác có thể down ở đây : http://www.thegtaplace.com/pafiledb.php?action=file&id=551
    Down xong giải nén rồi chuyển vào thư mục cài GTA SA , có thể chạy file SpedSets để định vị trí đặt đồng hồ đo.

9. Infernus

Infernus Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

cái speedometer này ko biết đo có chính xác ko, em ngồi xe đạp mà chạy một chút (lên dốc nữa chứ) mà nó đo gần 30KM/h :whew:

10. TheLife+vnn

TheLife+vnn Youtube Master Race

Tao sao mình không thấy hình của các bạn vậy lạ quá :((

11. hoangtrungss

hoangtrungss C O N T R A Lão Làng GVN

Hicx hoá ra cái trò GTA SA còn nhiều điều lí thú wa nhỉ may mà em chưa uninstall vì còn hơi tiếc thử tìm kiếm xem sao .

12. Diablon

Diablon Mega Man

Này ! Về cái vụ GTẤ Speedometer ý ! Sao tui ấn vào load mod nó lại đề là Unble to execute

13. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

tui cũng vậy chắc có chèn vào gta sa quá

14. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

tiếp theo
    -Những chiếc thùng lơ lửng trên không
    Với sự giúp đỡ của 1 cái cần cẩu ở Las Venturas các bạn sẽ làm dc điều này , dưới chân chiếc cần cẩu đó các bạn sẽ thấy những chiếc thùng gỗ , kéo chúng lên không rồi thả ra , chúng sẽ lơ lửng
    -Cj thả 2 tay đi xe máy ( tổ lái mà :D )
    thực hiện rất dễ , bạn cho CJ ngồi lên xe máy rồi chỉnh mã lấy Jetpack . CJ sẽ vừa chạy xe máy vừa có Jetpack đeo trên lưng .
    -Những ngôi sao kết thành biểu tượng R* :
    Các bạn nhớ để ý hôm nào có sao , trong khoảng thời gian từ 20h - 21h những ngôi sao sẽ kết thành hình chữ R
    Còn 1 điều nữa , có ai trong số các bác đã nhìn thấy cầu vồng trong SA chưa vậy , em chưa thấy ai nói đến chuyện này cả nhưng em thấy rất hiếm khi gặp , bản thân em chỉ gặp dc có 1 lần nên ko biết nó có phải là bí mật ko nữa :-/

15. than_gio

than_gio Mr & Ms Pac-Man

Bạn thử chụp hình xem nào , tui chưa bao giờ nhìn thấy cả

16. Diablon

Diablon Mega Man

Này ! Về cái vụ GTASA Speedometer ý ! Sao tui ấn vào load mod nó lại đề là Unble to execute ! Ai làm ơn giúp tui đi ! Thanks trước !

17. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Việc nhìn thấy cầu vồng thì nhiều rồi. Bạn cứ canh lúc nào có mưa lớn, chạy ra ngoại ô là bạn sẽ thấy thôi mà !

- Bạn thử copy tất cả các file MOD của bạn vào thư mục GTA:Sa xem có được ko.

18. snow angel

snow angel Dragon Quest

Mí cái nì thú zị wó , fải chơi game lại thui , tui mún dc bơi chung với bé cổ dài ở Lock ness ... chơi với bìg foot cũng zui >:D<

19. minze

minze Mr & Ms Pac-Man

Tiếp theo
    - Hội chứng Suizid (tự tử ) trong GTA
    Phía tây của Los Santos (gần nhà của con Helena ) , ở bờ hồ các bạn sẽ thấy 1 số người bí ẩn với máy chụp hình . Họ chụp 1 vài kiểu ảnh rồi từ từ nhảy xuống nước và chết đuối .
    ảnh minh họa [​IMG]
    còn đây là 1 bí mật mà em đã tự tìm ra :D , chúng ta có thể cứu những người này bằng cách đập họ một cái ( để cho họ tỉnh :D ) các bác nhớ là chỉ 1,2 cái thôi nhá đập nhiều wá họ chít đó , những người này sẽ chống trả quyết liệt với chiếc máy ảnh của họ ( bằng cách chụp hình mình , chắc là để đem đi báo police =)) ) , điều lạ lùng là ở chỗ nếu chúng ta dùng máy ảnh để nhìn họ thì khi họ bấm máy , cái máy ảnh của mình cũng tự động chụp luôn )
    - Chơi GTA vói góc nhìn như ở trong phim
    Các bác thử nhá , chạy ra sân bay mua một cái vé bay đến đâu đó ,trong khi máy bay đang ở trên không thì dùng mã CPKTNWT ( Cars Explode ) , CJ sau đó sẽ dc đưa đến bệnh viện gần nhất sau khi ra viện các bác sẽ thấy điều kì lạ , chú ý khi đó các bác sẽ ko thể vào Option dc để save cũng ko thoát ra khỏi game dc ( trừ cách tắt bỏ GTA ) cách hóa giải : đí ra sân bay , mua 1 cái vé máy bay nữa và để cho nó hạ cánh an toàn để :D các bác sẽ trở lại bình thường .

20. Diablon

Diablon Mega Man

Vậy bác Super_man_99 cho tui cái link download cái đó đi ! Chắc link kia bị lỗi rồi !