Bản đồ những điều huyền bí trong GTA SA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi minze, 5/8/05.

1. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

mà có ai biết cách qua liberti chưa, còn blue hells , với black hell là gì, tui có tới chỗ xâm hình bí mật rồi nhưng không vô đc nên cũng khôg xâm hình gì đc hết tại sao vậy?

2. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Wa Liberty thì hình như có nhìu ng làm đc lắm òy,bác kiếm thử ở mẫy trang đầu của topic này xem,vụ này nổi lên từ 1,2 năm trc òy mà.Mà topic có phần nghiêng về tìm kiếm GTA SA glitches hay sao ý,chả thấy cái vụ "rơi hoài ko xuống đáy" khi làm nv chỗ gửi xe có j là "huyền bí" cả.
    Trc đay trg 1 lần làm nv Supply lines của Zero,em có đâm vào cửa sổ(hình như thế) của 1 nhà cao tầng ở SF,thế là rơi tọt xuống chỗ như các bác nói ở trên,nhg vì là máy bay nên vẫn bay lên đc,nhg ko way lại mặt đất đc,cứ như có 1 cái màn chắn vô hình ko cho mình way lại mặt đất đc,mình vẫn có thể nhìn thấy ng wa đừơng,xe cộ ở ngay trên mình nhg ko bắn đc ng ta!(?)
    Hồi đó cứ tưởng đó là lỗi của game,ai dè bi h lại đc coi là "huyền bí"

3. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Vụ đâm qua cửa sổ của bác thì rõ rang là lỗi game roài, có gì huyền bí ở đây chứ;;)

4. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Nhg nếu e ko cố bay lên,cứ để nó rơi tự do thì chắc cũng thành 1 điều "huyền bí" như việc Cj rơi hoài ko xuống đáy ở mấy trang trc đấy chứ!:D
    @Knight:chào mừng bác đã trở lại,hơn 1 năm òy ko gặp bác,cai ava hình con máy bay chiến đấu wen thuôc đâu òy?

5. pingpong93

pingpong93 Youtube Master Race

Tui cũng không thấy nhà tù Alcatraz đâu cả!Chỉ tôi với!!!!

6. hieutrann

hieutrann C O N T R A

alcartraz gần như là ko có thật bạn à
    tuy nhiên cũng có vài trang web nói nó là có thật :-?
    mà hình như chỉ cần đi tàu về phía Nam Los Santos 5 phút là sẽ thấy
    cái này đã thử , nhưng chưa thành công lần nào ::(
    p/s:dạo này toàn người mới , member quen là minze với doremon thì ko thấy =))

7. tran_nguyenLD_CJ

tran_nguyenLD_CJ Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Chán quá dạo này huyền bí gì đâu hết rùi mà nah em ko chịu kiếm vậy;))

8. rodasubachai

rodasubachai C O N T R A

Cái vụ nhà tù alcartraz hình như tui có nghe nói phải bơi về hướng nam 5 phút mới thấy, nhưng tui chưa thử, đâu các bác thử coi.

9. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Tui thấy hầu hết các trang web đều bào cái nhà tù là ko có thật nhg hồi trc có 1 mem của box mình,bác tuan2986 khăng khăng là đã thấy cái nhà tù đó,bác ý dùng Hydra bay ra biển,đang bay thì bị bắn hạ,khi màn hình hiện chữ wasted thì bác ý nhìn thấy cái nhà tù.Dù ko tin lắm nhg cách bác ý khăng khăng như thế cũng làm mình hơi tin :-s
    @hieu:nick Y!M của bác là j?

10. tran_nguyenLD_CJ

tran_nguyenLD_CJ Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Thế à nhưng mà biển cả mênh mông biết nhà tù đâu mà kiếm cơ chứ:((

11. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Có ai bắt bác phải bay lung tung đâu,có vị trí xuất phát và hướng bay xác định mà,bác tìm ở mấy trang đầu xem,có hướng dẫn cụ thể đấy!
    Các bác cho em hỏi,cái vụ có thể chiếm thêm địa bàn ở SF từ băng nhóm "khăn xanh" j đó ở SF ý,có bác nào làm đc chưa?Em mới chỉ làm cho 100% địa bàn của mình giảm xuống,nhg chưa thấy xuất hiện màu xanh của băng đó trên bản đồ :-s

12. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

trời giờ này mà còn nhà tù à, nói cái này cho bác vui nè, tui đi 30 phút về 30phút nữa là 1 tiếng(thời gian thật nhé) nhà tù vẫn chỉ là huyền thoại hehehe
    Bộ đồ superman bay đc à tui có bộ spiderman nè chỉ tui cách đu dây đi, làm ơn nhé

13. manh dada

manh dada Mr & Ms Pac-Man

Tui hướng dẫn chi tiết đường đến thế giới lòng đất và nhà tù mà mọi người hay hỏi đây:
    Đầu tiên bạn down gtasa teleporter the link sau: http://files.gtanet.com/gtagarage/file.php?F=125
    hoặc http://www.gtagarage.com/mods/download.php?id=79
    Đầu tiên là bật cái gtasa teleporter lên,sau đó vào game, vào game và xin cái jetpack bay ra biển,bay là là mặt biển là được. (xin jetpack mã:YECGAA)
    Cứ để cho CJ bay trên mặt biển thế, nhấn Alt + Tab để chuyển sang cái gtasa teleporter,ennable nó
    Nhảy vào game bây giờbanj sẽ ở trong menu, vào map,nháy chuột phải vào vị trí nào thì CJ bay đến nơi đó(VD:Nháy vào sân vận đông của lossantos) CJ sẽ được thay đổi vị trí chứ ko thay đổi độ cao.Bạn tha hồ đi đâu thì đi
    Và đây là bên dưới lossantos

SAn ferio

Hòn đảo tấn công san ferio từng được đồn đại
    đây là ảnh nhà tù đó của bác minze ở trang đầu

14. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light Lão Làng GVN

Nhưng bấm vào đâu để lên đảo hả bạn hiền ????
    Mình tưởng hòn đảo đó đâu ở trong lòng đất đâu......................
    Còn đây là nhà tù hả??????????????=))=))=))=))

15. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

cái này ấn tượng đó để tui thử xem sao, nhưng nhìn kĩ nó giống mấy cái nhà nổi ở verni của italia hơn là nhà tù acatraz
    He he, vậy là cái bí ẩn nhà tù đã rõ, thì ra chỉ là cái club nhìn từ bên trong ( nhưng cũng giống nhà tù ấy chứ vào trong rồi 4 mặt toàn là tường thanks bác manh dada nhiều nhá)

16. leonhard

leonhard Mr & Ms Pac-Man

Em tìm đc thêm 1 con Zombie mới ....:o:o

Và một tòa nhà giống trong trò "007 - The World Is Not Enough" :D:D

Làm biếng Uphost mấy anh xem đỡ file đính kèm nhá ^^

Các file đính kèm:

17. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

@ leonhard: cha đó là cha nông dân chứ zombie gì +__+, gặp nó thường xuyên ở các vùng nông thôn, nhưng thỉnh thoảng cũng thấy nó xuất hiện ở trong nội thành:|.
    Còn cái tòa như trong hình bạn chụp, nó nằm bên thành phố San Fierror, cái nhà đó nằm ngay góc ngã 4 gần cái gara xe chính của mình bên SF. Nhà đó tui có vào 1 lần rồi thôi, vì trong đó có cái điểm sáng để làm NV snapshot::).

18. leonhard

leonhard Mr & Ms Pac-Man

Thế àh ...
    Em vào đó thấy cái máy chụp hình + toàn nhà giống trong 007 nên chụp chơi cho zui :hug:

Anh nào cho em tất cả các địa điểm những con GIRL FRIENDS ngoài mình kiếm đc ... đi ( Không phải làm NV có nha )

19. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Sao t chưa bao h gặp cái thằng nông dân nào như thế nhỉ?Mà nhìn nó chả giống Zombie j cả,2 cái răng nanh nhìn giống Dracula hơn!

20. leonhard

leonhard Mr & Ms Pac-Man

Àh quên nữa .. hình như em có gặp mẹ CJ ở phố GROVE STREET 2,3 lần trong khi tập tạ xong thì phải ... bà ta da đen mặc áo trắng , quần dài nâu đen , mập ... ( em nhớ là thế không biết đúng không ) Em thấy tướng đi 2 hàng , chậm chạp của pả nản quá nên lấy Silencer cho 1 viên Head SHOT đi tông ... về SAVE nhìn lại tấm hình trong nhà CJ thì lại thấy giống pả ghê ... nên thấy làm lạ .... Từ trước đến giờ hình như em gặp bả 2,3 lần gì đó ngoài chỗ tập tạ ở Grove street thì phải ...
    không tin thì bữa nào em săn bả thử .... rồi up hình lên cho anh em