Bản FULL Starcraft ?

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi tien113, 20/2/05.

1. tien113

tien113 Mr & Ms Pac-Man

bitlord cũng như mấy soft down load khác, nó chiếm sẵn chỗ thôi chứ 250Mb thực ra chẳng có gì trong đó hết.

mấy bác mua được 2 cd cũng ko bít cách cài đâu vì starcraft broodwar ko cho cài trên win XP .

mình đã phải cài trên win98 rồi bê nguyên bộ starcraft lên winxp để chơi đó, hơi bị cực khi cài nhưng chơi thì rất đã, giờ thì mình đã burn ra cd lun rùi, khỏi sợ mất về sau nữa, khỏi mất công cài trên win98 rồi bê wa xp nữa, :D

mai mốt nếu mất trong ổ cứng, mình chỉ cần lấy cd ra, copy nguyên si vào winxp là đã có bản full để chơi rùi, :D

2. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

huh, tóm lại là có bác nào nhà ở HN, có đĩa share cho anh em thì em wa đó xin lun, nếu không thì chỉ hộ xem có hàng nào bán ko.....
    Thx trước.

3. chichxike

chichxike Donkey Kong

cho hỏi bản 2 CD khác 1 CD ở chỗ nào vậy? có gì mới hơn không, mà StarCraft2 bao giờ có vậy

4. meotamthe

meotamthe Mr & Ms Pac-Man

Tôi mua bản 2cd ở CH 557 Nguyễn Chí Thanh đó, cài tốt trên Win XP, ai bảo không cài được. Trong đó mới có bản patch lên 1.11b thôi nên các bác phải down bản 1.12b riêng. Ở đây tôi thấy ai cũng bảo không cài trên XP, nhưng chắc các bác nhầm nhọt rồi. Tôi nói điêu tôi chết.

5. PRỒ

PRỒ Guest

0

thoi đi cha, có bản full sc nào mà 1 cd , tui đang ở canada nè , tui có
    bản full sc , nhưng mà nó có 2 cd . một bản là sc ỏiginal còn bản kia thì
    la expansion . mua tới 50 đô đó

6. Ga_Dai_Ca

Ga_Dai_Ca Donkey Kong

giá ở Can cả bộ cũng chi? 28 cad thôi, 50 cái cờ

7. iloveyou_100750

iloveyou_100750 Youtube Master Race

Có bạn nào có bản SCII mà có thể biến rồng được không vậy, (nếu mình không lầm thì cái bản đó sau khi cài đặt xong chỉ có 1 mình SCII thôi, chứ không có cái SCIII vớ vẩn gì đó). Nếu bạn nào có thì bán đĩa cho mình được không, còn nếu không cho mình mựơn cũng được, hay chỉ cho mình phải mua ở đâu và phải nói với chủ tiệm là cái đĩa đó như thế nào, bởi vì mình đi mua mà chẳng co tiệm nào có hết (mà chủ tiệm cũng chả hiểu nữa, hì hì) Cám ơn.
    YM: ptx_1987

8. Kronpas1997

mua cái đấy làm jề, về nhà "hoá rồng" với máy à??
    Tôi mua đĩa SC original ở 532 Nguyễn chí thanh HN, nhưng mua về mà chả biít crack thế nào *_*. Có bác nào mua rồi chỉ hộ với.

9. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

ơ , câu hỏi này đúng là made in ViệtNam
    lmao .... lậy chúa , bác cần biến thành rồng làm gì vậy ...
    ơ mà cái cd starcraft biến thành rồng hay cái patch nó biến thành rồng vậy ? lmao =))

10. khangtroc

khangtroc Youtube Master Race

thôi thì thế này, vì lý do tìm mãi ko thấy host nào sống ~~ 1 năm, anh chị em nào ở Hà Nội muốn có bản Full 2 cd xin thì qua nhà tôi tôi cho, a` khi di nho mang theo dia cd trang ^__^ vi toi het dia trang roi, con vai cai o nha` thoi ai co long moi toi uong cafe (tra da cung duoc) thi cho lien :hug:

11. khangtroc

đấy là tại bạn có nhiều tiền chứ tôi có ít tiền tôi down bản full 2 cd về sau đó tôi ép nó thành 1 cd , chẳng có gì khác nhau cả đâu :hug:

12. jackychun

jackychun Mega Man

Có thật ko? cho địa chỉ đi nhờ, hay tel để liên lạc chứ :cool:
    Bản gọn 1 CD càng tốt, miễn có đủ music và video clip

13. meotamthe

Game này cần gì crack, cài xong là ale chơi được luôn. Còn nếu không thích bỏ đĩa vào chơi thì copy cái file install.exe vào thư mục cài game rồi tải cái bwloader là được. Ai mua ở đó có công nhận là bản BW cài tốt trên XP không? Đĩa BW này là đĩa do chính Blizzard làm lại nên nó sửa cái lỗi quỉ quái kia rồi, trong đó có cả patch của bản 1.08b.

Còn ông nào nói bản SC 2CD nén lại thành 1, bốc phét vừa thôi. Riêng cái vụ cinematics của nó tôi extract ra đã hơn 700 MB rồi, bác nén kiểu gì đấy là chưa kể nhạc nhẽo, nội dung. Nếu 1 CD thì chỉ có cinematic của bản Broodwar, đừng có mơ có đủ cả bản Starcraft nhé.

14. Kronpas1997

chắc là iem chỉ mua mỗi đĩa 1, chửa mua brood war nên không được. Nhưng đi down được mấy cái loader roài, cũng không sao. Hehe, cả tối qua chơi lại camp mới hiểu nghĩa chữ Brood war là jề.

15. khangtroc

chẳng có ông nào cả dâu, chỉ có Khang Troc này thôi, :d
    quên mất đấy , nhà tôi ở 155 Phùng Hưng Ha Noi, nick trên yahoo là demieverywhere
    anh chi em nao muon lay qua toi cho , the nha
    tien the noi cho ban biet luon, down ban starcraft 90M + 1cd brood war 630M + pacth 1.12b 20M = 740M , co the ghi ra 1 dia cd = software CDGUI
    :hug:

quên mất, tôi chỉ rảnh ngày thư 7 và tối thứ 6, anh chị em nào muốn lấy đĩa thì qua tôi, thế nha

16. meotamthe

Thế thì ông nhầm rồi, bản Starcraft của ông không có Cinematics, thế thôi. Cái đó thì nói làm đek gì, không có Cinematics của Starcraft thì ai chả làm thành 1cd được. Mà nhạc nền của bản Starcraft nghe còn phê hơn cả bản Broodwar.

17. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

hêy mọi người làm sao để có nhạc nền SC thế chỉ giúp tui với , plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

18. khangtroc

híc híc , thôi ko nói chuyện với mèo tam thể nữa, ko lại đôi co cãi nhau, ko có movie và nhạc nền thì tôi nói làm gì,
    công nhận nhạc nền brood war & starcraft cục hay, nghe phê tái tê luôn :;)
    ko có nhạc nền chơi mất thú vị 30% ::)

19. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Tớ ít để nhạc nền -_- .... đang đánh phải tập trung nghe chứ ...
    You are under attack .. chẳng hạn :)
    ---------
    ko biết chừng nào coldboy có cd starcraft nhỉ ...

20. David Tèo

David Tèo Youtube Master Race

Chà các bác cho hỏi o SG thi mua mấy cái đấy ở đâu nhỉ. Có hàng đĩa nào bán không.