Bạn là fan ruột của Dungeon Siege II ư --> hay vào đây

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi TonyHawn, 6/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AMOEX

AMOEX Mega Man Lão Làng GVN

Cái cửa còn lại thì bạn phải tìm cách xoay cho nó mở ra thì sẽ có tới 4 cái hòm cho bạn đồ.Tui nhớ ko nhầm thì chỉ cần xoay đến cái gương thứ 3 hay thứ 4 là nó mở rồi chứ ko cần phải rườm rà.Cho ánh sáng chạy đến cái gương cuối cùng mà nó có thể phản chiếu,rùi cho nó chíu sang cái gương ngay bên cạnh.Típ thep thế nào thì tui ko nhớ :D

2. AMOEX

Chài ơi phải đút đồ có chữ "enchantable" ở phía trước vào cái ô cửa đó thì nó mới cho bạn lắp reagent vào chứ.Và càng lên bài cao thì chỗ để reagent càng rộng cho bạn lắp đc nhìu cái reagent.

3. vtvhl

vtvhl Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình hỏi cái. mình cài xong DSII rồi. Nhưng không chơi được. Nó hiện lên thông báo "D3D Initialization failed". Có phải là lỗi do card màn hình của mình không. Mình dùng card Asus X1300 256MB. Mình cài driver của card đấy rồi.

4. kingvietz

kingvietz Youtube Master Race

bây giờ ai đánh mât nhìu máu nhât trong DSII nao`

5. ha_yeu_ha

ha_yeu_ha Youtube Master Race

Tôi tìm đủ bộ gồm 4 thứ Mysterious Bucket,Mysterious Book, Mysterious Token
    , Mysterious Stone còn có cái Hak'u Ceremonial Blade mang đến shine nhưng không biết dùng chants nào cả hay làm như thế nào ai giúp tôi với

6. >VoDich<

>VoDich< Legend of Zelda

{@: class có khả năng sát thương mạnh nhất trong ds2 có lẽ là class combatmagic :@}

7. mtty

mtty Youtube Master Race

em xin lỗi em mới chơi trò này ma tiếng Anh em lại rất kém em ko biết làm thế nào để vào đc cửa hang HAK'U hay hang ALUMAN gì đó mà ở đó nó bát way lại em ko sao wa đó đc hay em thiếu thứ gì chưa lấy??
    mà em nuôi mấy con thú thì sao khi đánh quái vật chết lại ko rơi ra đồ nưa vậy??
    mong các bác giup em

8. kingvietz

làm thế nào để đánh mất máu con trùm cuối vậy
    tớ đánh mãi nó chả mất máu nào
    mà sao kill con ??? roi` và nhặt đc. viên mys rồi nhưng sao ko thấy trong hòm đồ

9. tumi***

tumi*** Youtube Master Race

ông đánh trùm theo kiểu nhảy vào chém thì đến tết nó mới ngủm ,ông phải dụ nó chay vô chỗ mấy cái cục bắn laze cho nó đứng đấy rồi đánh cái cục đó cho nó phóng laze vào con trùm nó sez bị ngã rồi xông vào chém, cứ làm đi làm lai tới khi nó hết máu sẽ có đoạn phim cắt cảnh sau đó oánh nhau tiếp,lần này thì ông cứ nhảy vô chém bình thường là nó chết thôi.

10. kingvietz

giúp tôi cái vụ con ??? ở bên trên nào
    đang bức xúc đây
    thanks nhìu nhé

11. PredatorXX

PredatorXX Youtube Master Race

Hu hu hu hu mấy bạn ơi!!! kỳ chỗ này wá, mình chơi tơi chaper 5 act 1, cai khúc "save the old man" ấy, mình đã gặp thằng cha già nhưng ko phản ứng gì hít, gít monster xong, nói chuyện với nó thì nó nói "Help me! yound one", và câu trả lời chỉ có 1 câu END, dzậy là sao, mình ko hoàn thành đc mấy bác giúp em với :(( :(( :(( :(( :((

12. PredatorXX

Hu hu hu mấy pác ơi trả lời em đi em đang rất là khó khăn đây, liệu cái bản của em nó có bị lỗi ko:(( :((:((

13. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

trum dungeon siege tro lai day!!!!!!!!!!!
    thu that toi choi tro nay tu hoi no moi ra , pha dao lau roi , biet hau het cac bi mat cua no roi hom nay thu dao qua forum nay xem co gi moi ko.
    cai misterious stone la do quest thi tat nhien ko the xuat hien trong hom do cua ban roi , mo bang quest item ra la thay.
    cac bac len trang chu cua dungeon siege ma down ban mod cua no ve : party max = 8, , max skill=25, max power=4.( chi danh cho ai da biet het bi mat cua tro nay thoi , vi moi cho ma down mod vi de chan lam).
    co ai nhat duoc tat ca cac bo unique manh nhat cua cac con chua?
    co ai nhat duoc thanh kiem cua VALDIS chua ( khung vai lua).
    :)):))

14. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

Tôi đang chơi sắp đến chapter 9 , act 3 , và đang tìm trùm cuối để giết nhưng tìm hoài 0 thấy (Zaramoth's Horn ) , rồi ở bên Amanlu , có mấy em Vakiesh ( o biết viết có đúng chính tả không ) mà nó có mấy cái hang mỗi lần vào là đòi VAkiesh mask hay mark gì đó , tóm lại là 1 biểu tượng của mấy em này , tôi muốn thả NPC đang bị bọn nó nhốt mà 0 được . Với lại , tôi có để dành mấy cái chỗ cho thêm mana và health , không biết khi qua cấp độ chơi tiếp theo (cấp sau Mercenary) tôi có quay lại được cấp cũ để đi lấy thêm không vì tôi chờ team của mình lên 5 thành viên mới đi lấy , bạn nào biết có thể giải thích giùm , rất cám ơn !!!

15. AMOEX

Cái này bạn chỉ cần giết lũ Dryad đang chém cái thằng già đó rùi nói chuyện với nó là xong quest ngay mà.

16. AMOEX

-Việc tìm thằng Valdis thì bạn phải chạy lên tít tận đỉnh Zaramoth thì mới gặp.Trước khi gặp Valdis thì dĩ nhiên là phải gặp thằng Archmage trước rùi,và tui nhắc trước là nó "trâu" hơn Dark Wizard nhìu nên đánh nó hãy cẩn thận vì 1 số chưởng của nó mình dính phải là chết ngay tại chỗ(chết chứ ko phải ngất đâu nhá)
    -Còn cái lũ Vaikesh nó ko mở cửa là vì bạn đã nhận nhiêm vụ đâu.Đưa con Evangeline về gặp cái thằng nằn què quặt ở giữa rừng ý(Nếu tui nhớ ko nhầm thì chỗ đó ngay cạnh cái Levreth Estate thì phải) nói chuyện với nó rùi chạy vào rừng kiếm mấy cái cửa đó mà làm quest.
    -Cứ yên tâm là khi lên cấp thì bạn vẫn có thể quay lại đc nên đừng lo.

17. PredatorXX

Hix hix bạn ơi mình gít sạch toàn bộ monster trong cái khu vực đó lun rồi đó, trong hang cũng sạch bách, chỉ còn cha già nó đang bơm máu thôi à, dryad à, chết tươi :;) :;) , chỉ còn cha già đó thôi, mình nghi cái ver mình bị lỗi wá:((:((:((:((

18. PredatorXX

À quên mình cũng nói thêm thế này, sau khi gít sạch monster, nói chuyện dzới ổng, ổng chỉ nói "help me! young one" trong khi mình gít sạch tất cả monster xung quanh lẫn khu vực rồi:((, mình có chờ thêm 1 thời gian nhưng cũng ko tác dụng gì hết:((:((:((

19. Dream Theater

Dream Theater Youth Gone Wild

Giup tui cai quest nay voi, lam mai ko xong, xai Oepra nen go tieng viet ko duoc, thong cam nhe :

Các file đính kèm:

Kích thước:
      81.8 KB
      Đọc:
      155
  20. kingvietz

các đại ca ơi tôi hỏi cái
    em đã chơi đến veteran em muốn bỏ con tarr cũ ( đệ của mình đó ) để lấy con tarr mới thì phải làm thế naò.em bỏ cả con tarr cũ vào bà quét nhà rồi nhưng vẫn ko cho con mới vào đc>>>>>> giúp em với
    thanks nhìu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.