bạn là một fan của Harry Potter?

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Angel_of_racing, 18/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. congchuahocsinh

congchuahocsinh Dragon Quest

^_________________^ Cho Chang.. tui thích cái Tên này.. chứ còn tính tình thì phình phường, làm sao bằng Hermion giỏi giang, tài năng được...
    ^"^ với lại tui căm thù BoA...sao lại được đóng vai Cho nhỉ, may mắn quá đi mất >_<

2. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

ặc, lâu lâu ko ghé qua cái thread của mình thấy mọi ng` post năng nổ quá trời, thanks all nhé, he he he, ặc ặc (nghẹt thở lần nữa :D) sao cơ, BoA làm Cho Chang á. hu hu, thảm rồi, em vốn ko ưa BoA lắm thế mà giờ phải xem chị ta đóng harry, đến chịu, uh , nói chung là em ko ưa con nhỏ CHO CHANG lắm, học thì bt, tính thì kiêu, đc đúng cái mặt sáng sủa, ko bằng một góc của her (mặc dù her cũng đôi khi điên điên và lắm mồm), thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này thôi thì một 1mp này

3. yuna_X

yuna_X Youtube Master Race

nè đừng chửi BoA như vậy chứ, mỗi người có sở thích khác nhau nhé

4. phù thủy XIII

phù thủy XIII Youtube Master Race

chậc, pt ko biết sao nhưng mất nguyên bộ hary là cả một tổn thất lớn! mà pt chỉ biết khóc ròng, sưu tập từ hồi lớp 9 lận đó, thế mà sau 2 bận càn quét của tụi bạn, pt chỉ còn giữ được tập 4 (thiếu mất mấy quyển), tập 5 thì may mắn là mua sau, phù. nghĩ đến mà đau đớn lòng!

5. congchuahocsinh

^_________^... sis lên số... [T_T để hôm nào nhớ]... ở Đinh Lễ mà mua... nếu ở HNội, được giảm giá sách 10--20%...:D cchs mua mấy bộ mới tinh mà hơi bị rẻ ==> nhời quá đi....
    :d.. dù sao thì.. tui thấy BoA được đóng vai này may quá...T_T hừm.. đạo diễn đúng là, có bao nhiêu diễn viên châu Á tuổi teen xinh đẹp hơn, phù hợp hơn vị mà >__<

6. EndlessBlue

EndlessBlue Mr & Ms Pac-Man

oè, phù hợp hơn, xinh đẹp hơn mà tiếng Anh dở hơi thì cũng vứt. Con này nó là dân châu Á nhưng nó chắc là sinh ở Anh luôn nên chắc chắn tiếng Anh của nó cũng như Anh rồi. Boa là đứa nào zậy? Có biết nói tiếng Anh ko mà đòi đóng? O_O

7. congchuahocsinh

^_____^... đó... BoA biết tiếng Anh.. nhưng tui ghét cô ấy.. ghét ghét và ghét T__T.. tui mà biết đạo diễn ở đâu dùng 46 tỉa liền...
    É.. đùa chút thôi :D... chẳng biết diễn xuất thế nào đây mà cho đóng

8. nemo

nemo Legend of Zelda

Hè hè ... định đi học rùi ... nhưng mà thấy mấy bác bàn dzui dzể wá nên nemo góp mặt chơi :D
    Hehheh ... mỗi người có sở thích riêng ... ko trách u được ... bình thường .. ko có gì cả .. u ghét .. tui thích ... thế là ok :D
    Hộ khẩu trong giấy khai sinh ở bên Hàn ... chưa từng định cư ở Anh quốc ... nhưng nói tiếng Anh như gió ... hát chung với Westlife còn khiền mấy đứa nó ffục lăn #>:)
    Ngu gì mua cuốn lẻ ... mua cuốn dày mà đọc ... ở nhà sách giờ vẫn còn đó
    Thành tích đáng tự hào nhất của tui là đọc HP tập 3 ( chiếc cốc lửa thì fải ) trong vòng 3 ngày :D ... chính xác thì trong thời gian đó còn lo đi học nữa .. chwú ko thui thì ;)) .. thời gian rút ngắn còn có 1,5 ngày wá :D
    Ừa ,, nhỏ đó ban đầu đọc thì thấy dễ thương nhưng sau này tính nó bị cà giựt wá :D ... kiêu thật ... lại mau nước mắt nữa :D .. tui dị ứng với loại con gái này :D

9. nemo

nemo Legend of Zelda

hè .. xin lỗi các pác nhé ... em nhỡ tay :d ... tại mạng nó laggg wá ... chạy ghoài mà ko ra .. tức wá fang vài fát enter thì nó ra thế này đây ... anh em thông cảm giùm :D

10. Angel_of_racing

hey, chiếc cốc lửa là phần 4 chứ, còn phần 3 là hp và tên tù nhân ngục azkaban, em thì đọc trong vòng 5 ngày, mỗi ngày đọc một tẹo, à mà đúng đấy, mua tập dày thích hơn nhiều, vừa đẹp vùa tiết kiệm phải ko? mua một lần cho tiện

11. angelshines

angelshines Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng thích đọc cuốn dày ,nhưng mấy ngưồi ở trên bàn boa hình như là ca sĩ hàng quốc mà ,được đóng vai cho hả :D

12. nemo

nemo Legend of Zelda

ừa ... fần 4 :D ... đầu óc mau wênwá :D ... cuốn đó là mấy đứa bạn tặng sinh nhật nên cầm về là thức nguyên đêm đọc lun :D ( hè hè ... đọc rồi lại đòi mấy đứa mua cho mình đọc lại ... áy náy wé :P )
    Còn truyện dày đúng là tiện thật ... vừa được thường thức 1 lần cho nó thú ... chứ đọc cuốn mỏng mỗi tuần 1 cuốn thì khác nào đem tăm xỉa răng voi...mamút chứ :D ... thà chờ cỡ vài tuần sau nó ra nguyên bộ daỳ đọc lun cho sướng ... chắc chắn fần 6 HP và 2 E fải gồng mình mà đi lùng mới được :D

13. Angel_of_racing

uh, em thì chết đứng luôn trước cái bìa lần đầu tiên ra tập dày, sờ vào mà ước gì truyện nào cũng có bìa làm từ chất liệu như thế, vừa bảo quản dễ mà trông nó cũng đẹp hôn rất rất chi là nhiều

14. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Hix đoạn cuối cái cách mà thằng Harry quát vào mặt ông Dumberdo làm tui tức ko chịu được ......nếu nghiêm khắc mà nói thì mọi chuyện cũng do nó mà ra cả ,thế mà vào lúc đó nó lại ko dám gánh trách nhiệm mà đổ thừa cho mọi người .....nếu hỏi nhân vật nào thích nhất thì tui trả lời là cụ Dumberdo ngay , trong cái cách xây dựng nhân vật này tui thấy cụ vừa là con người quyền năng , bí ẩn và đáng thương nữa .Vì seo đáng thương bữa khác nói típ :D

15. congchuahocsinh

:D... đúng... bác Odi nói phải ...T_____T... Harry càng ngày càng láo....T________T... tui mà là cụ Dumble tui đã tét cho nó mấy cái rồi.....
    uhm... nhưng nếu nhìn qua con mắt bao dung chút...^___^....thì Harry thiệt là đáng thương, mất đi người mình yêu quý.. tất nhiên là khùng rồi....:D

16. angelshines

Do nó nghĩ nó tưng giải quyết bao nhiêu vấ đề trong trường nên láo có lẻ do bà tác giả này ciết càng ngày càng dở mình từng nghe thông tin rằng bả cũng mất nhiều fan hâm một từ khi viết fần 5 đấy ,mình nghĩ như vậy là đúng quá ,nhiều tình tiết ở fần 5 làm mình không hài lòng hary quá mất bình tĩnh trong nhềiu sự việc .Mình không thích lắm từ lúc đầu nó đã quát bạn nó ,cuối củnh là quát cũ D ,nó hỗn quá mình không thích tí nào cả ::(

17. shadow_cat

shadow_cat Lonely in Gorgeous

chả lẽ ọi người ko hiểu là Harry đang trong giai đoạn dở dở ương ương? no đang dậy thì đấy^^
    Đùa thôi, tôi tin chắc là phần 6 sẽ hé mở cho chúng ta biết những gì chúng ta ko hài lòng ở phần 5

18. angelshines

Cho dù là zậy nhưng hành động của nó đối vơimói người là thật sự là khó chịu .Mình không thể chịu nổi cái cách nó nổi sùng với bạn bè .Như zậy là xấu lèm ::(

19. Em Hà số 1

Em Hà số 1 Dragon Quest

....Ờ....
    Đọc Harry nhiều lúc thấy nó trẻ con quá trời.
    Không hiểu tập 6 này có gì mới không đây ...hay là vẫn tiếp tục motip cũ thì chán lắm
    :hug:

20. congchuahocsinh

:D :D :D.. nhưng dù sao..^_^ đọc HP vẫn hồi hộp lắm lắm.....đặc biệt là mấy cái phép...;)) mãi mà ko thuộc được... công nhận bọn hs phù thuỷ trâu thật :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.