Bàn luận Kim Dung Quần Hiệp 2 (online)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi NgốcKiếmÔng, 27/1/05.

1. m.phong

m.phong T.E.T.Я.I.S

Úi trời.Mình đã down về rồi và đã cài đặc luôn rồi.Nhưng sao khi mà vào để chọn user thì user của mình không được.Nó cứ báo lỗi gì ấy không thể vào được.Có ai biết thì chỉ dùm mình cái nhá.

2. mimic

mimic Mario & Luigi

cái này khi đăng kí thì đăng kí user mình tự đặt và pass tự đặt sau đó lấy nó đăng nhập trong trang web để lấy user và pass chơi game.user chơi game thường có chữ jr rồi tiếp sau đó là tới số.nếu bác không biết lấy mấy cái này thì đưa user và pass đăng nhập lúc đầu đưa tui tui lấy user và pass dùm cho rùi vào game đổi lại pass.nếu bác vào game được nhớ chọn thiên long nghen từ trên xuống hàng thứ 4 (cái này chọn trước khi nhập user và pass vào game chọn lúc đầu là dính luôn đó)vì ở đây là nhiều thành viên của gamevn nhất.

3. crew

crew The Warrior of Light

mimic ơi sao sau khi update cái sever gì dó lúc login xong nó đòi nhập cái gì nữa vậy? tui thử mãi mà không được

4. DUONG QUA 89

DUONG QUA 89 Mr & Ms Pac-Man

game này có thể mua ở đâu?
    xin cho biết với
    mình chơi phần 1 rùi nhưng phần 2 chưa chơi
    mình muốn chơi quá

5. crew

crew The Warrior of Light

game này là game online cơ mà, muốn chơi thì load trên mạng về chứ ngoài hàng chả có chỗ nào bán đâu, có link ở trên rồi

6. NgốcKiếmÔng

NgốcKiếmÔng Youtube Master Race

Có tui nè ,nếu bạn ở Hà Nội thì liên lạc với tui ,8k /1cd ,trò này có 1 disc thui à! Bạn tự down cũng được nhưng nếu ko down được thì mua của tui

Bây giờ tui xin viết tiếp về đao pháp phái Hoa Sơn
    Hoa Sơn là 1 kiếm phái nên phần đao ko được coi trọng = kiếm ,nhưng đúng là trong lịch sử Hoa Sơn có 1 môn đao pháp.Đó chính là PHẢN LƯỠNG NGHI ĐAO PHÁP
    Nhưng chúng ta đã biết lưỡng nghi có 2 mặt là âm và dương vậy phản lưỡng nghi đao pháp cũng vậy ,phải có 2 người :1 nam và 1 nữ mới mạnh (khi đi đánh nên có 1 nam 1 nữ cùng xử đao pháp này).Tuy nhiên nếu chỉ có 1 mình bạn thì vẫn ok.Muốn dùng đao pháp thì bạn cần có 1 cây đao và đến gặp Lao Đức Nặc là xong.
    Phản Lưỡng nghi đao pháp đi từ Tốn Vị tới Khôn vị (các quẻ trong kinh dịch đó mà) ,1 khi có 2 người đại diện cho âm dương thì mạnh lém

7. NgốcKiếmÔng

Tui cũng có thắc mắc giống bác , thử mãi mà ko được ,nó hiện 1 cái bảng báo hình như phải đánh đủ 10 kí tự hay sao ý ,ai biết gì thông báo tui với
    À ,mà tui đang có 13000 nè( tiền ăn xin đó mà :D ,chà ,tui chạy gắp Hoa Sơn xin tiền mãi mới được đó, :D mặc dù ở trong phái Hoa Sơn nhưng bác ngockiemong nhà ta lại mang nặng tư tưởng CÁI BANG :D ,Nhạc Chưởng Môn mà biết chắc đuổi tui ra khỏi Hoa Sơn mất :D ) Có tiền rùi đang định mua ngựa nhưng phải học kĩ năng cưỡi ngựa cái đã ,chẳng biết học ở đâu nữa.Ko hiểu có ngựa có lợi gì ko ngoài việc chạy đi chạy lại nhanh hơn.
    À mà hôm lâu lâu rùi mới biết lão Mimic bị cận nặng lém.Hôm đấy hình như kính của bác Mimic bị vỡ. Chà Bác mimic hổng có kinh ,chẳng nhìn thấy gì mà vẫn ngồi máy tính chơi game.Tui cũng bị cận nhưng chỉ 1 độ thui

Tái bút 1:huynh đệ nào ở Hà Nội có thể đến hàng Vice City ở Lương Thế Vinh chơi Kim Dung Quần hiệp
    Tái bút 2:Mọi người nhanh nhanh tìm ra cách vào game đi ko mấy ngày tết này ko có chơi được gì sất ,chán quá =((

8. NgốcKiếmÔng

Tui đã có phát hiện mới về việc ko vào chơi được nữa nè:
    tui và Crew đếu lập account mới nhưng crew chơi đến lv 4 rùi out ra và vào lại thì lại gặp trường hợp hiện ra 1 cái bảng có 2 dòng như trên ,còn tui thì hổng có sao hết ,đến lv10 rùi mà vẫn bình thường
    Khó mà hiểu được lí do của việc trên ,tui lấy nick mới là ngockiem ,vẫn con trai ,thuộc tính thuỷ ,ở Hoa sơn ,server thiên long 1

Hiện giờ hình như hầu hết các bác đều ko vào được ,vậy chỉ còn mỗi character của tui là người VN thui ,vậy là xét về lv ,tôi hiện xếp số 1 VN :D

9. NgốcKiếmÔng

Nè ,việc rất gấp nè ,bác nào biết tiếng Trung xem hộ tui cái file tui gửi kèm ,trong đó nó viết nhưng gì nha
    Rất quan trọng đó thông báo với các huynh đệ tỉ muội là sau 1 ngày ,account của tui mới lập lại chết dí như các bác thui

Nè ,có phát hiện mới mang tính đột phá :D và cũng là phát hiện cuối cùng của game này (đoán thế)
    Cần phải mua 1 loại Card được bán ở Trung Quốc ,Đài Loan ,Hongkong...thì mới được chơi game này trong 1 tháng ,giá của nó là 10 hay..400 nhân dân tệ gì gì đó
    Chỉ có điều là ko hiểu bọn Malaysia ,Singapore làm kiểu gì mà cũng có card để chơi game mặc dù ở những nơi này ko bán card
    Còn 1 điều nữa là tui đang điều tra xem có server nào có thể chơi mà ko cần mua card ko.Mọi ngươig chờ đợi nha

Các file đính kèm:

• JY 2.JPG
      JY 2.JPG
      Kích thước:
      14.7 KB
      Đọc:
      11
  10. Dragon of South

Dragon of South Red, Pokémon champion

Có thể hướng dẫn cho tui cách đăng ký vào cái trò này không? tiếng Tàu mù tịt hà!
    Từ cái trang này nè http://jy2.chinesegamer.net/index-3-2a.asp
    Có thể chi tiết được không?

11. mimic

mimic Mario & Luigi

vào thẳng đây http://member.chinesegamer.net/check.asp?from=j2ac chọn dòng bên tay trái sau đó qua trang khác ở đó có 4 dòng,dòng đầu nhập user (tự đặt) 2 dòng sau là pass (2 dòng đó pass tự đặt giống nhau ) dòng cuối nhập cái số mà bạn thấy được ở ngay trên sau đó ok nếu đúng sẽ qua trang khác cho nhập tiếp thông tin dòng trên cùng nhập tên,dòng tiếp theo nhập ngày tháng năm sinh còn dòng thứ 3 hình như nhập số card (nếu không có nhập đại đi ) dòng tiếp theo chọn khu vực bạn sống (chọn đại cũng không sao), dòng tiếp nữa là địa chỉ tiếp theo là điện thoại và cuối cùng là email.nếu ổn hết thì vào đây nhập pass và user hồi nãy bạn mới đặt http://j2ac.chinesegamer.net/?ts=apply_account&Submit=%A7%DA%A6P%B7N sau đó nó sẽ đưa bạn tới trang khác với mấy dòng,dòng trên cùng có 10 kí tự và chữ số là acc bạn dùng trong game,dòng dưới 10 kí tự là pass những dòng còn lại bạn không cần quan tâm.giờ game này đã thu phí rồi nên bạn chỉ có thể đăng nhập vào chơi miễn phí được một lần hay một ngày gì đó thôi.

12. NgốcKiếmÔng

Nè ,có tin vui là giá card đã giảm xuống còn 100 nhân dân tệ thui nhưng ko biết có đủ tiền ko nữa.Mà nè đã có 7 file update nữa
    100 nhân dân tệ tương đương 11 USD nếu 1 card có thể chơi cho nhiều acc thì huynh đệ ta góp tiền mua đê :hug:

13. hak

hak Youtube Master Race

theo như bạn nói thì chúng ta mua card bằng cách nào đây.Bạn có cách nào mua được card không vậy nếu được thì cho mình đăng ký trước nha

14. NgốcKiếmÔng

11 USD là ở Sing ,còn nếu ở Hongkong thì chỉ còn là 120 dollar HongKong ,còn ở Trung Quốc thì ko biết thế nào,
    Cứ 33 dollar hongkong thì mua được 30 point time ,và 30 point đó chơi được trong vòng 1 tuần.
    Còn việc mua thì có thể dùng credit card mua online qua now.com hay còn nhiều web khác ,tui cũng có người quen ở Hongkong ,nhớ được hay ko chưa biết nữa

15. hak

hak Youtube Master Race

vậy thì chừng nào bạn mau vậy

16. NgốcKiếmÔng

Nè ,hôm nay tui connect = cái ISP hongkong 1 đó ,rùi login vô acc thì nó hiện ra cái này ,khác cái hôm nó ,mọi người xem đi

Các file đính kèm:

Kích thước:
      14.9 KB
      Đọc:
      7
  17. hak

hak Youtube Master Race

các bạn cho mình hỏi cái làm thế nào để vô môn phái học võ công vậy

18. mimic

mimic Mario & Luigi

phải lv 10 mới có thể học võ công,bạn ở môn phái nào và muốn sử dụng binh khí gì tui sẽ chỉ tọa độ cho bạn học võ.

19. NgốcKiếmÔng

khuyên bạn hak nên ở hoa sơn mà luyện kiếm theo toạ độ mà mimic đã chỉ nha.Bởi nếu học kiếm của thằng đứng chỗ đó (là LỤC HẦU NHI đó) thì sau này sẽ có khả năng luyện được ĐỘC CÔ CỬU KIẾM CỦA LỆNH HỒ XUNG ,ĐỘC CÔ CỬU KIẾM là thiên hạ vô địch thủ :D dù sau này bác mimic có luyện thành 18 chiêu trong Giáng long thập bát chưởng đi chăng nữa thì tui cũng sẽ cho bác ý phải đại bại :D

20. hak

hak Youtube Master Race

nhưng mình lỡ học võ cuả thiếu lâm rồi bạn naò biết học võ thiếu lâm thì chỉ mình đi