Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Lạ nghen....tui ăn rùi chạy ra đảo đó mấy lần mà có lần nào thi bơi thi lội gì đâu cơ chứ.....tui nghe mấy bác kia nói là phải sưu tầm 3 cái đuôi cáo đuôi chồn gì đó cơ mà.....game hack thì đâu có hack qua được mấy chỗ bí đâu chỉ có chỉ các thông số để chơi thui mà......ko có căn nào là ko vô được hết á....bác cứ chơi cho gần đến cuối game thì sẽ rõ thui....chúc bác mau chóng giải game nay nghen...

2. killer-1

killer-1 Youtube Master Race

tui có cài game đó chơi , nhưng sau cfont chữ đọc ko đuợc , bà con có cách nào giúp tui ko , mổi lần click chuột phải là hình nó bị giựt giựt và ko thầy font chữ đâu cả chuột cũng bị treo luôn , tui chơi trên win98se dó

3. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Thưa với bạn là game này ko cần font chữ, chỉ cần cài xong là chơi được ngay. Game của bạn bị lỗi rùi đó hoặc là bạn cài lỗi.

4. hoangduocsu

Đúng rùi đó.....máy tui thấy chạy ngon ơ mà....à quên mất là bác chạy trong win 98...còn tui chạy trong XP nên màu sắc các thứ đều chuẩn hết.....mà bác nên kiếm Direc9x mà xài thì nhìn mới đẹp......mà tui cài cũng bị lỗi nữa.....cứ mỗi lần thoát game ra là hiện lên 1 khung thông báo lỗi là "file open fail" mà tui cũng ko bít là bị lỗi ở phần nèo nữa mới tức chứ....

5. wild_boy

wild_boy Youtube Master Race

CÓ Ai cần học bơi không vậy tui bơi 100 lần dều hạng nhất hoặc nhì hết dó.

6. nataku

nataku Youtube Master Race

tui làm theo hướng dẫn đi lấy mấy cây nhang để "cúng thổ địa"(hình như là thế ,tui cũng ko bít nữa) mà có thấy gì đâu
    Ai qua được khúc này giúp tui với
    Mà có ai biết mấy item như trái đào dùng để làm gì ko?

7. mimic

mimic Mario & Luigi

to killer-1 : khi bác coi đoạn phim giới thiệu lúc đầu của trò này có bị giựt giựt không vậy.

8. vcn

vcn Mr & Ms Pac-Man

to wild_boy: chỉ tui cách bơi đi.thank!!!

9. satthu007_87

satthu007_87 Donkey Kong

Hix cho satthu hỏi cái.Đoạn mà thằng đeo mặt nạ,con nhỏ bắn cung với thằng bay trên kiếm ở trong ác nhân cốc áh!!!
    Lúc đó thằng cầm quạt kêu phải nhập 2 món lại với nhau.Nhưng satthu chỉ tìm ra 5 cây kim thôi,còn 1 mon' nữa tìm ko được,ko ai bán cả.Cho hỏi là phải tìm ở đâu đây và đó là món gì!!Satthu thấy là 2 mon' thì làm sao nhập đây???Chỉ dùm đi

10. song hung ki hiep

song hung ki hiep Donkey Kong

bác ptc nè sao theo hướng dẫn của bác ra chổ ông địa làm có hòm item hình thổ địa seo tui ra qué thấy gì dzậy bác làm ơn hướng kĩ hơn một chút được không thank bác

11. xp_virus

xp_virus

tui khám phá ra 2 điều hay ho ! mấy ông biết chiêu kết hợp chớ ? tui bấm kết hợp nhưng tui không sử dụng nó ! mà chọn chiêu khác đánh ra ! rốt cuộc chiêu đó rất mạnh ! giồng như chơi lion heart vậy ! heh ! bửa sau tui post hình lên cho bà con coi !
    cái thứ 2 là tất cả các chiêu nếu luyện lên cấpb 9 thì lòi ra chiêu nâng cấp !

12. phong tuyen coc

phong tuyen coc Mr & Ms Pac-Man

Híc Híc !!! Bây giờ mình cũng đâu làm gì được nữa đâu, hôm trước mấy thằng táy máy uninstall cái game rồi, để lục lại bộ nhớ cũ kĩ coi, hình như bạn phải xây nhà cho ba ông sư chưa rồi dùng con nhỏ tìm đồ ẩn lấy cây nhang trong nhà của 3 ông sư đó, nếu bạn đã có đủ 3 item cây nhang thì chạy ra chỗ ông địa là thấy item thuộc tính thổ hà.

13. satthu007_87

satthu007_87 Donkey Kong

Sao ko ai chi tui ddi het' vay!!!

14. hoangduocsu

Chà chà....mấy bác ko chịu hỏi kỹ thì lấy gì tụi này bày cho được cơ chứ....ít ra thì mấy bác nên nói rõ rõ hơn 1 chút nữa thui thì may ra chứ nói chung chung vậy thì có trời bít.....

15. vcn

vcn Mr & Ms Pac-Man

món thứ 2 là mấy viên thuốc, nó ở trong cửa hàng item, rà chuột vào khúc gỗ ở góc dưới bên trái là tìm ra nó ngay.
    To wild boy: you trốn luôn rồi hay sao mà không trả lời tui vậy ( cách bơi đó)

16. Thusinh

Thusinh Mr & Ms Pac-Man

nè sao tui không kiếm được món đồ thứ hai để xây nhà cho ba ông sư vậy ai đó chỉ tui với , bí gùi tui mới lấy được 3 món đồ ngũ hành thui là Kim, Thuỷ, Hoả... còn hai cái còn lại lấy sao......

17. satthu007_87

satthu007_87 Donkey Kong

To vcn:Tui cũng rà kỹ lắm rồi mà ko tìm được viên thuốc nào hết ah'.
    Ông có hình cảnh đó ko??Post cho tui coi!!

SM: Bác ko đọc hướng dẫn sao? Có đoạn này mà.

18. xp_virus

xp_virus

moc ; thuy . hoa ; tho ) do ! nhung theo huong dan cua ong swordman thi tho lay bang cay lay 3 item " cay nhang " o mieu tho dia gan ben can fai ko ? bay gio tui khong lay duoc ! ma lay bang cach trong thanh ma co ong su map va su om do ! trong can chua do co con be khoc ! noi la fai tim ra : ( linh chi ngan nam + tran chau + tien hoa ) ra cai thuoc cho me no tri benh ! bay gio tui lo xai het tran chau roi ! muon tim tran chau o dau ?
    may ong chi tui cach chen hinh len bai post di ! tui cho may ong xem cai nay hay lam !
    note : ban dieu hanh thong cam ! hom nay may tui bi mad khong danh co dau duoc ! mong dung xoa bai tui

SM: Yên tâm, ĐH chứ có gì ghê ghớm đâu mà sợ. :lol:

19. Harry_Potter

Harry_Potter Mr & Ms Pac-Man

Ai chỉ mình lấy món đồ thứ 3 của 3 ông sư (tam quái) giùm với.
    Vì lấy không được nên mình chỉ có thể lấy được 3 món có thuộc tính thủy, hỏa và kim thôi đi tiếp không được nữa.

Mà mình xin đính chính lỗi này hình như ai cũng mắc phải, Di hoa cung không phải ở chỗ thằng đeo mặt nạ đâu, mà là ở chổ lấy món item có thuộc tính thủy, khi đi tới đây mình mới biết (mình biết được một vài chữ tàu).

20. xp_virus

xp_virus

to harry : món đồ thuộc tính mộc lấy ở chỗ cái cây to ở phía tây mà hồi đó đánh con phượnf hoáng đó ! vừa dzô là thấy ! dùng nhỏ có khinh công nhảy lên nhấn spacebar để lấy ! còn item thổ thì ông lên nhà ông sư mập á ! nhà mà trước cửa có mấy người biểu diễn xiếc á ! dzô đó sẽ có 1 em bé khóc đòi mình chế dùm nó viên thuốc cứu mẹ nó ! dùng : ( linh chi ngàn năm + kim tiên hoa + trân châu ) mà ra ! linh chi ngàn năm u sẽ lấy trên đường vào ác nhân cốc ! fải dùng khinh công nhảy xuống lấy ! còn trân châu thì cũng trong thành ông sư mập ! vào nhà có 2 mẹ con rồi dùng con nhỏ nhìn đồ xem ! nó ở dưới gầm giường ! không thôi thì trên đường vào ác nhân cốc có 1 cái hang ! dùng nhỏ bơi bơi dzô lấy bông sen thứ 3 á ! có trân châu ở đó ! không thôi thì láy trong nhà của Giang Vô khuyết dưới ác nhân cốc ( không fải trên núi tuyết đâu ) còn kim tiên hoa thì có bán ! rồi dùng viêb thuốc đưa cho thằng bé ! rồi tìm 3 cây nhang ! 1 cây ở nhà 3 ông sư dùng con nhỏ nhìn đồ mà lấy ! con 2 cây kia ở chỗ con bé nhỏ đó khóc luôn ! nhưng sẽ xuất hiện khi ông lấy cây đầu tiên ở nhà 3 ông sư ! sau đó tới cái miếu thổ địa ở đồng bắc gần bến đò ! lấy cái hợp rồi đánh với thằng ăn mài và nhỏ cầm kiếm là xong !