Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. Vodanh3

Vodanh3 Youtube Master Race

to bác muníc bác chỉ giùm cách làm thế nào để thu phục thằng đập đá với tui gặp con bé nhìn xuyên đồ vật rùi nhưng vô lầu xanh lại không có gì chỉ có cô bán hàng mặc áo tráng là cho cái tô với muỗn thôi @};-

2. Vodanh3

To Mumic bác chỉ giùm tui lúc tui tìm ra 5 món đồ mà tên trong nhà đầu tiên yêu cầu rùi thì làm sao nữa [-o<

3. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

trui ui mi mic chư khong phải mu mic đâu bác nay lầm rùi,thế mà cung nói sai tên nguoi ta mới được

4. cube

cube Mario & Luigi Lão Làng GVN

5. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Bác Cube làm ăn kiểu gì mà viết hướng dẫn viết cũng ko xong nữa thì làm seo ăn nói với người ta đây.....tui đọc hướng dẫn của bác viết thấy thiếu we trời lun vây đó....
    To vodanh:chỗ này thì bác phải save lại trước rùi hẳng vô chứ con mẹ trong lầu xanh buồn buồn là nó ko cho cái gì đâu.....

6. xp_virus

xp_virus

bạn gì đó mà không biết nâng cấp chức năng dược lí á ! bây giờ tui post hình lên cho ác xem nè ! hình 1 là tên ! hình 2 là cách kiểm chứng đang là level mấy ! chúc bác vui vẽ !

Các file đính kèm:

Kích thước:
      12.6 KB
      Đọc:
      27
      Kích thước:
      14.7 KB
      Đọc:
      25
  7. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Có ai chỉ cho tui cách lấy khúc gỗ ngàn năm để xây nhà cho 3 ông sư không,sao tui xuống chỗ GTN nói chuyện với ông tiều phu mà nó không cho vây,tui đã lấy được 3 trong 5 ngũ hành kì lâu rồi nhưng không lấy được khúc gỗ không biế tại sao nữa tức quá

8. cube

cube Mario & Luigi Lão Làng GVN

này bác hoangduocsu nếu ab1c nói được chỗ nào thiếu thì tôi bái bác làm sư phụ, vì tôi hướng dẫn chỉ 1,2 đường đi thôi chứ hướng dẫn hết thì chỉ có chết, nếu bác thấy thiếu thì tự mà đi viết hướng dẫn , chạm lòng tự ái quá trời

9. xp_virus

xp_virus

to tieuthienvu : gỗ mọc ngàn năm 1 trong 5 vật ngụ hành hông phải lấy ở ông tiều phu ! mà là lấy ở cái cây cổ thụ đỏ to lớn á ! dùng hắc chế phong sử dụng khinh công nhảy lên nh6án spacebar để lấy ! còn cái cây cho ông sư mập thì đúng là lấy ở tiều phu ! vì games này có nhiều mở đầu khác nhau nên tình tiết cũng có thay đổi ! chắc tại bác khởi đầu khác nên nó khác đi ! nhưng mà cũng có chỗ lấy àh ! nhiều ông tiều phu lắm ! đi vào mấy cái thành tìm là có hà ! chúc thành công !

10. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Cái tui nói là khúc gỗ để làm nhà cho ba ông sư mà mình gặp lúc còn chồn nó thổi sáo rồi được con sâu mập chở lên cái chỗ mà toàn mây với mây không đó để sau này mình lại vào đó để lấy tính chất thổ trong ngũ hành kỳ,tui mở đầu là tìm bình rượu để nhở thằng câu cá câu gìum cây kiếm ở dưới nước đó,cái chỗ mà bác nói lấy con khinh công nhảy lên lấy 1 trong ngũ hành là lúc vừa vào cây cổ thụ đỏ to thiệt to phải không,tui cũng không lấy được luôn không khinh công lên được,chắc là phải lấy tính chất thổ trước rồi mới lấy được tính chất chỗ con khinh công quá,sẵn tiện bác chỉ cho tui cách qua chỗ đầu màn mà nó bảo mính kiếm mấy trái đào đó,ở đó có 3 hay nhiều hơn vậy,khi tui kiếm được 3 trái rồi thì kiếm không được nửa mà đi vòng vòng cũng chẳng có đường ra

11. xp_virus

xp_virus

àh ! bạn không cần phải lấy theo thứ tự đâu ! lấy cái gì trước cũng được ! còn muốn lấy tính chát thổ thì phải cứu mẹ con bé trong chùa mà nó ở trên đồi ! ở trong cái thành của ông sư mập á ! dùng 3 item hợp ra ! đưa cái item đó cho con bé ! nó sẽ bảo bạn đi tìm 3 cây nhan ! rồi tới chỗ thằng lái thuyễn có miếu thổ địa để lấy item thổ ! còn chỗ cây cỗ thụ đỏ thì có 1 cái rương ngây trên cây khi mới vào lun ! nếu bạn không bay lên được thì hơi kỳ ! hay bạn send cho mình cái save cũng được ! xp_virus2003@yahoo.com ! còn xây nhà cho 3 ông sư thì lấy của ông chặc củi dưới ác nhân cốc !

12. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

To XP-virus:
    làm sao để send file save cho bác vậy,tui chưa send lần nào nên không biết,từ đầu tui đã nói rồi mà tui đã nói chuyện với thằng chặt củi ở ác nhân cốc(chỗ GVk hay GTN bị té xuống phải không) nhưng nó không cho với chỗ cây cổ thụ màu đỏ cái hộp thì thấy nhưng không khinh công lên lấy được không biết tại sao nữa,à bác Xp-virus biết cái cd key với file crack của trò chú bé rồng không sao trong đĩa 3 của tui không có file này,đĩa này tui mua ở takishop đó

13. mimic

mimic Mario & Luigi

to tieuthienvu: tui chơi trò này lâu quá không biết có còn nhớ không để xem muốn cho tên chặt củi ở ác nhân cốc cho bác đồ thì bác phải đưa cho hắn một món đồ chơi và món đồ chơi này rất dễ tìm bác hãy vào thành nơi bác gặp xảo xảo lần đầu tiên (cô gái biết nhìn vật ẩn ) và vào tiệm bán vũ khí mua món mà tên chặt củi cần về đưa cho hắn thế là giải quyết êm xuôi còn món đó là gì ra sao thì tui không nhớ nhưng tui nhớ hình như vấn đề này tui đã nói một lần rồi mà,còn về việc bác không thể cho nhân vật của bác khinh công lên lấy đồ chơi được cũng dễ hiểu thôi bởi vì chỗ này chỉ có một vị trí cho bác đứng thôi không giống những chỗ khác có nhiều vị trí để đứng vì vậy chỗ này cần phải có độ chính xác cao để nhảy đúng vị trí đó do đó bác hãy dò thật kĩ chỗ có thể cho bác phi thân rồi phi thân lên,nói như vậy chắc bác có thể làm được rồi chứ gì.

14. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

vậy cám ơn mimic nha,mà mimic có cd hkey với file crack của chú bé rồng không send chô tui mượn đi,mail của tui là tieuthienvu2003@yahoo.com

15. Vodanh3

To Mimic tui chơi tới cảnh con hồ ly thổi sáo rồi. Sau khi lên mây tui tìm 2 món mà 3 ông sư hoài mà không thấy. Tui dùng con cầm đàng bay qua bay lại mãi.

16. xp_virus

xp_virus

về vụ này thì dễ ! bác cho tất cả các file save hoặc chỉ slot save đó ! vào 1 folder ! rồi zip cái folder đó lại ! lên hộp mail ! khi đánh 1 mail mới nhấn vào chữ attract file nhập cái file zip đó lên rồi send đi ! nhớ đừng có wá 1MB đó ! rồi send wa mail của tui ! còn vụ khinh công thì nhảy lên rồi nhấn spacebar để lấy ! ở trong cây cổ thụ á !

17. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

mimic ơi bac có thể hướng dẫn cho tui cách cài cặn kẽ của fantasy 2 với nhé,mình không biết cài sao nữa,mặc dù đã sửa lỗi rrùi nhưng không biết sửa lỗi có đúng không nữa,hay là bac hướng dẫn từ a-z cho mình luôn nhé,mình không chơi được hu hu làm ơn giúp mình nhé,xin cám ơn
    à quên xin lỗi hero và swỏdman truwóc nhé

18. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to xp-virus:
    hôm nay vừa vào gamevn thì hôm qua chơi xong rồì nhưng cũng cám ơn bác xp-virus đoạn movie cuối gmae hơi buồn con nhỏ cầm cung bồ thằng cưỡi kiếm bị chết phải không,mà tui thấy hường dẫn chưa xong mà sao không viết tiếp,à bác xp-virus có file cd key và file crack của trò chú bé rồng không làm ơn send cho tui được đi chứ cứ kiểu nàt thì thế nào cũng vào "bảng phong thần"
    tieuthienvu2003@yahoo.com

19. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

cho mình hỏi mình đi đến đoạn nói chuyện với thằng cầm quạt để bào chế thuốc,mình có hai item rùi nhưng mà không kết hợp được vì sao lại như vậy nhỉ,bạn nào biết chỉ mình với nhé
    Cảm ơn trước

20. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Ủa seo kỳ dzậy......kết thúc của tui là con nhỏ hồ ly chít cơ mà hè......dzậy chắc là tui với bác chọn lực chọn khác nhau rùi......kết thúc của tui:con nhỏ hồ ly bị thèng trùm nó hút vào(chắc là để kiếm thêm năng lượng như mabư dzậy đó)......sau đó thèng trùm bị giết thì con nhỏ chít lun......xót cả ruột.....tui chỉ tiếc mấy con summon xài chưa hết......tiếc của ko thể tả được.....