Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. ngocanh1988

ngocanh1988 Youtube Master Race

wa chỗ ác nhân cốc nói chuyện với thằng cầm quạt! rồi dùng con cầm đàn phi thân lên chỗ cây đa< ở ác nhân cốc> sẽ thấy thôi mà!!

2. BabyWoohyuk

BabyWoohyuk Donkey Kong

đoạn này dùng con nhin đồ ẩn thực hiện khả năng đặc biệt (dòng 3) (hình như giảm Def của đối thủ ) sẽ đánh nó 200 hp đều đều . good luck

3. ohaynhi92

ohaynhi92 Mr & Ms Pac-Man

các pác ơi em đánh xong cái con hồ ly trắng khổng lồ ấy có phải nó hiện ra một cái bảng có 4 sự lựa chọn nằm ngang với nhau đúng không sao em làm cách nào cũng không ấn được cái lựa chọn thứ 2 vậy mà xem hướng dẫn thì bảo là phải chọn cái 2 thì mới xong nv mà sao em chẳng chọn được cái nào chỉ chọn được cái thứ 1 thôi mặc dù em đã ấn đủ hết mọi phím trừ phím kách , enter và Esc ( vì mấy cái phím này đều là đồng ý ) Vậy mong pác nào qua cái đoạn này chỉ cho em ấn cái phím gì thì mới chọn được cái thứ 2 em xin hậu tạ

4. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

Ko đâu , hì hì , di chuột len đầu con hồ ly trắng ấy, di kĩ vào , từ đoạn đầu đến giữa thân . Như vậy mới có bảng hiện lên chọn , nhớ chọn 2 nha .
    Đoạn nì tui cũng mãi ko qua đuợc .

5. An Sat Truy Hinh

ừ . lúc này tui có con cầm roi rồi .
    Mới lấy con cầm đàn , đánh phê lắm , nó đánh tất cả , skill của nó cũng là đánh all , cầm nó luyện lev phê vãi .

6. .TieuLy.PhiQue.

.TieuLy.PhiQue. Youtube Master Race

hic em den cho thang cam dao lon len roi di ra goc da con ho ly di theo em lam theo huong dan di lay het item nhung ve thang cam quat no cha cho gi huhu mai ko qua cac pac giup em voi 2 ngay roi po' tay

7. An Sat Truy Hinh

Có mà , nhưng phải làm cho nó 5 cây kim độc thì đuợc , sau đó ít lâu quay lại làm 1 việc là gửi lời nhắn cho nó tới con 2 bím tóc là lại có item mà .

8. .TieuLy.PhiQue.

oai em den cho thang thu sinh ban vao cai lo ma ko lay dc item cha giong huon dan gi bam vao thang thu sinh no cho 1 quyen sach cha biet lam gi co phai nang chuong day len ko

9. An Sat Truy Hinh

Đánh tiếng việt có dấu nha em . Cái đoạn em nói anh ko luận nổi đâu , hix , nên ko help đuợc gì cả .
    Còn mấy quyển bí kíp thì nó tự động up chiêu thức trong bảng skill đó , cứ up lên rồi xài thôi .
    Đoạn này tui đi tìm 3 món vật cho thàng hòa thuợng béo . Nhưng có cái thứ 3 là cái theo hứong dẫn nói trên núi võ đang , chỗ dùng con cầm đàn đi đóa , mà tìm ko ra , ai bít lấy nó thế nào chỉ tui với ??

10. .TieuLy.PhiQue.

vâng em đến chỗ thằng cầm đao lúc nó lớn lấy đc con hồ ly rồi thì đến chỗ vợ TNN thi gặp thằng thư sinh với con bé có hai dải màu trắng chay đến quán trọ thì ko lấy đc cái item trong cai lọ ma bấm vào thằng thư sinh no cho quyển sách co phai nâng chưởng đấy lên ko thằng cầm quạt nó ko cho đồ gì cả

11. An Sat Truy Hinh

Đoạn này chưa có item thằng cầm quạt đâu , đi một thời gian nữa thì mới lấy đuợc . Cứ đi từ từ thôi , rồi cũng lấy đuợc mà .

12. ohaynhi92

ohaynhi92 Mr & Ms Pac-Man

hix tôi đang đến đoạn điều khiển thằng áo vàng cầm kiếm , con cầm cung và thằng đội cái mũ sắt trong ác nhân cốc . Được cái thằng cầm quạt nó giao cho nhiệm vụ tìm 3 thứ cho nó tôi tìm vật vã ra mới tìm được 5 cái kim độc do cái con cạnh nhà thằng bán item ấy tìm mãi mà không ra cái item thứ 2 để chế ra cái kim độc ai qua cái khúc này thì kíu tôi với.

13. An Sat Truy Hinh

Item đều chỗ đó mà , một cái ở chỗ lào bán item , cái còn lại ngay cạnh nhà lão , nhà có vị cô nuơng đóa , cô ấy sẽ cho .
    Tui đánh xong NGũ ling quái thú rồi , lâu nhất là con khỉ tuyết , treo máy đi ăn cơm 20' mà hắn vẫn còn sống , về đánh thêm 4' nữa hắn mới chết.

14. Nutac_2108

Nutac_2108 Fire in the hole!

Bác nào có rãnh thì viết lại bài hướng dẫn hoàn chỉnh đi , tui dạo này bận học ko viết dc , với lại cũng ít lên GVN thường xuyên rùi , thông cãm :D

15. An Sat Truy Hinh

Cho tui hỏi đánh xong Ngũ ling quái thú rồi .
    Về động hò ly đánh xong với con hồ ly rồi thì đi đâu nữa ?
    Quay lại chỗ 3 lão sư chỉ thấy một đoạn phim 2 thằng GVK và GTN đánh nhau với thằng áo xanh ?
    Xong rồi đi đâu nữa ?

16. TruongThuySon

TruongThuySon Mr & Ms Pac-Man

Tiếp theo là vào tòa tháp phía dưới động Ngũ Hành Quái Thú-->kill trùm phá đảo-->THE END

17. volamminhchu07

volamminhchu07 Youtube Master Race

Thế ai có biết bí mật gì không có trong huớng dẫn không bày tui với. Mà mấy chiu chưởng ở bên trang 2 trong lúc mình đánh nhau là gì dzay. tui xài hoài không dc. mà tuyệt chiu của thằng GTN sao không có thằng nào mình điều khiển là có zay.

18. volamminhchu07

volamminhchu07 Youtube Master Race

có ai biết những bí mật nào không có trong hướng dẫn không bày tui với!!!

19. An Sat Truy Hinh

HIx , đã phá đaỏ rồi , bùn ghê quá , cuối cùng con cầm cung bị thằng Giang ngọc lãng nó măm mất , nó kết hợp với con cầm cung , xong 2 đứa nhảy xuống vực chít luôn , thuơng nó quá .
    THằng cầm đao lấy con cầm roi , con cầm đàn đi đâu mất á , con bơi thì về làng chài . Còn thằng áo vàng cầm kiếm đi tu thì phải ..

Ending buồn thê thảm , cả 8 đứa đứng rắc hoa trước mộ con cầm cung, thằng áo vàng còn khóc nữa chứ , hu hu huuuuuuuuuuu

20. An Sat Truy Hinh

oài , mấy chiu chuởng bên trang 2 hay lắm đóa , con cầm cung với con hồ ly có chiu tăng sức mạnh . Oánh trùm cuối có gần 10' là xong cả 3 con .
    Thằng cầm đao với thằng áo vàng dùng chiêu bảng 2 đánh 8-10 hit, mỗi hit
    5K-7K HP , oánh nhanh lắm .