Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. rongcondh

rongcondh Youtube Master Race

không cần xin save của nhiệm vụ này đâu , sau khi bạn nâng cấp cái bình rồi mà vào không được cái hang thì bạn hay chạy ra ngoài xa cái hang đánh vài con quái vật rồi chạy lại cái hang sẽ vào được.có gì còn thắc mắc thì mail cho mình "vanthach_nguyen3000@yahoo.com"

2. Nutac_2108

Nutac_2108 Fire in the hole!

Bạn chỉ cần nâng cấp cái bình màu xanh lên thôi , khi vào đó bạn nên dùng con nhìn đồ ẩn , nhớ là xét kỹ từng ngóc ngách ,nâng cấp cái bình đó thì mới vào dc hang núi lữa, mình đã format winXP rồi , đang install lại game >.< , cũng đang chơi đến đoạn thằng cầm đao lớn lên thôi ^^!

3. mouseloverice

mouseloverice Youtube Master Race

chời ơi nãn quá dza. Mình ko tìm thấy đc cái bình nào hết á ,mới xin file của bạn chứ tìm đc gùi thì mình xin làm gì nữa mình có hứong dẫn mà .Bạn nào có file save của đoạn này send cho mình mình xin hậu tạ 1 exp ^^

4. ohaynhi92

ohaynhi92 Mr & Ms Pac-Man

dễ ẹc thế này nhé bạn đến cái map có cái cửa mà mình cứ vào là nó ẩy ra ấy sau đó đi ra khỏi cái map ấy sẽ đến 1 map khác đúng không map đấy chính là map có cái bình . Bây giờ bạn chuyển sang con nhìn đồ ẩn vừa đi vừa nhìn thật kỹ vào cái bình chỉ ở trong map đó thôi nên rất dễ tìm ( nếu mình nhớ kô lầm thì bạn vừa bước ra khỏi map sẽ nhìn thấy nó ở bên trái màn hình thì phải) thế nhé. Bây giờ đến lượt tui nhé tui nhận cái Q xây nhà cho 3 thằng sư tìm mãi mới đc 1 cái lên forum xem hướng dẫn thì bảo cái thứ 2 phải hỏi thằng tiều phu nhưng mà tôi chả biết nó ở đâu cả ai biết giúp tôi với nha.Cảm ơn trước

5. mouseloverice

chời tui làm Q của thèng sư mập còn ko xong nữa (theo hứong dẫn thì nó sẽ cho 1 item nhưng mà mình làm xong ko có cái gì hết) Ra khỏi map goài đi dzo cái hang ngay chỗ vực (theo hướng dẫn) mà mình ko thấy có đường dzo (bế tắc ở chỗ đó đó á ) Bạn cho mình xin cai file đi nghen mình cám ơn nhìu ^^

6. mouseloverice

Mod ơi trừ em 1 exp + cho Nưtac 1 exp ,Em cám ơn nhìu , Nutac ơi pà install lẹ lẹ đi cho tui xin cái file save về luyện típ coi ,hum gày bế tắc wa nổi nóng luôn , ko chơi đc bực thiệt .Cám ơn trứoc nghen ^^

7. stiventrum

stiventrum Youtube Master Race

ai chi tui cho lay thuoc tinh hoa voi.
    sao khi len nui tuyet noi chuyen va` hoat canh thi tui chay den cho cai nha` ong dung phi thien kiem thi ko thay ong dau ai bit thi chi dum` voi cam on nhieu`````````

8. stiventrum

stiventrum Youtube Master Race

ai bit cach lay item hoa thi chi tui voi
    sai khi len nui tuyet noi chuyen het thi co hoat canh sau do no bao den nha` ong lao dung` phi thien kiem ,nhung khi toi do thi ko thay ong dau het
    ko bit lam sao
    ai bit post ba`i len chi giup minh voi

9. Nutac_2108

Xong rùi , send cái save vào mail cho mình đi : sautanthu926@yahoo.com :p

10. ngocanh1988

ngocanh1988 Youtube Master Race

pó tay! anh em vẫn bí ở trò này àh!mà cũng lạ sao các pa mò đường lâu thế!!!

11. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

Cái bình ở đoạn gần cuối đó , cái đoạn truớc khi đến cái cửa mà bạn ko vào đươc đó mà . Chú ý lấy con nhìn đồ ẩn nhìn kĩ nha , nó ở sau một tảng đá to , hơi khuất một tí mà .

12. rongcondh

cái này dễ lắm bạn cứ chạy vào động hồ ly nói chuyện rồi chạy ra lại sẽ thấy ông lão ở trong nhà

13. awakawaAKITO_hp

awakawaAKITO_hp Youtube Master Race

Các anh ơi em chưa có hướng dẫn trò này ai có cho em xin với

14. .TieuLy.PhiQue.

.TieuLy.PhiQue. Youtube Master Race

ai bảo em lấy cái item thổ thê nào cái sao em không lấy được vậy. Trong hướng dẫn bảo đến gặp tăhng tiều phu ma nó có cho cái gi đâu

15. mouseloverice

Sory NuTac nhìu nghen dzao này mình bận học wa ko có thời gian lên net nữa bạn có thể send cho mình cai file wa đoạn bí đó ko dza? mình cám ơn bạn nhìu dzao này bận wa ko co time rãnh để send file cho bạn. Thông cảm nghen , cố gắn giúp mình với mình cám ơn nhìu ^^

16. kiemvuongdainhan

kiemvuongdainhan Mr & Ms Pac-Man

làm dì chưa có nó nằm trong mục hướng dẫn hoàng chỉnh ấy vô đó mà tìm

17. Nutac_2108

Hihi, dạo này mình cũng bận quá, cũng ít chơi game rùi ^^

18. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

Tại sao lấy đc 4 món ngũ hành rồi, khi chạy lên ngôi nhà trên đỉnh núi thì ko thể vào đc . Nên cũng ko có đc vợ của Giang Vô Khuyết nên ko thể nói chuyện đc với ông thầy dạy kiếm đc . Nên ko thể lấy đc Item Hỏa .Ai giúp với ???????

Còn việc xây nhà cho 2 ông Sư mập và ốm, nói với ông mập thì ổng biến mất còn ông ốm thì đòi 1 cái gì đó ??? Ai chỉ dùm tui cái chỗ này với ???????????

19. kiet88

kiet88 Youtube Master Race

làm gì có , làm ơn đưa link dùm đi , kiếm hoài chả thấy .

20. rongcondh