Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. rongcondh

rongcondh Youtube Master Race

ông ốm đòi bạn phải làm cho ổng 1 nhiệm vụ. Rất dễ bạn chỉ cần đi đến nơi những nơi này thì ổng sẽ biến mất.
    - nhà của thằng đeo mặt nạ
    - nơi đấu võ
    - động hồ ly
    rồi về nói chuyện thì ông ốm sẽ biến mất

2. kiet88

kiet88 Youtube Master Race

bó tay luôn , vậy mà để song hùng kì hiệp , kiếm mấy năm trời chả thấy bản tuyệt đại song kiều đâu , thiệt là bó tay

3. Moon_Son

Moon_Son Persian Prince

song hùng kỳ hiệp 3: tuyệt đại song kiều ....... chơi mà còn ko biết tên thì chơi làm gì..

4. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Song Hùng Kỳ hiệp=Tuyệt Đại Song Kiều=Giang Hồ thập Ác:D

5. mouseloverice

mouseloverice Youtube Master Race

4ever ơi bạn có thể giúp mình đc chứ ?bạn làm ơn send cho mình cái file đoạn dùng con bắn cung nâng cấp cái bình để vào hang núi lửa á . mình bí đoạn đó cả tháng nay òi . Làm ơn giúp mình với mình cám ơn bạn nhìu lém ^^

6. mouseloverice

4ever ơi bạn có thể giúp mình đc chứ ?bạn làm ơn send cho mình cái file đoạn dùng con bắn cung nâng cấp cái bình để vào hang núi lửa á . mình bí đoạn đó cả tháng nay òi . Làm ơn giúp mình với mình cám ơn bạn nhìu lém ^^

7. rongcondh

đoạn đó dễ lắm bạn chỉ cần dùng con nhin đồ ẩn để lấy cái bình ở bên ngoài rồi dùng con cung nâng cấp lên là vào được trong hang. không hiểu cứ hỏi

8. mouseloverice

ặc cái này là mình ko vào đc trong hang luôn á nói gì tới chuyện lấy con nhìn đồ để tìm cái bình .Bạn có file đoạn này ko dza? send cho mình với mình cám ơn nhìu ^^

9. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

Chỉ ko vào đựoc hang cuối hay là ko vào đựoc cả bên ngoài , nếu chỉ ko vào đựơc hang cuối do ko có cái đồ nâng cấp thì chịu khó để ý một chút . Cái đồ đó ở duới một tảng đá to ( hơi khuất một tí , chịu khó để ý là OK ) gần chỗ vào hang lửa cuối cùng .
    Còn nếu ko vào đuợc ( tức là đứng ở World Map mà vẫn ko vào được ) là có thể do bạn chưa quay lại Di hoa Cung nên chưa vào được . Cố lên một chút là OK mà . Vào đó đánh nhau với cung chủ Di hoa Cung đó mà .

10. mouseloverice

chài đánh với pà đó òi mà còn đi lèm nhiệm vụ của thèng sư mẹp nữa (theo hứong dẫn thì nó phải cho 1 cái đó , đằng này nó ko có cho gì hết á ) rồi còn Q của thèng sư phụ con nhỏ nhìn đồ ẩn nữa chẳng đc gì cả. Mí bạn lèm ơn giúp minh với bí hoài nản lòng wa' T_T

11. rongcondh

bạn phải làm nhiệm vụ của thằng sư ốm trước rồi sau đó di tìm đồ về ép ra đưa cho con nhỏ đứng cạnh đó rồi dùng con nhìn đồ ẩn thì sẽ thấy được đồ
    làm Q của thằng sư ốm bạn chỉ cần đi đến 3 nơi này là xong.
    - Nơi bạn đấu võ đài
    - Nơi nhà của thằng đeo mặt nạ ( nơi nhốt Hoa Vô Khuyết)
    - Động Hồ ly

12. gameover1988ht

gameover1988ht Youtube Master Race

ạc tưởng gì chứ bây giờ mới chơi xong cái Minh Nguyệt cô tinh thì chán quá

13. mouseloverice

NữTac ơi bạn cho mình cái file đi nghen mình bí hoài nè bùn ghê á . Toàn diễn đàn bạn nào đang chơi cái này tới cái đoạn đi dzo trong hang lấy cái bình nâng cấp òi cho mình xin cái file save voi' mình xin hậu tạ

14. rongcondh

bạn đi vào trong hang dùng con nhìn đổ ẩn sẽ thấy được cái bình cũ và bạn dùng con cung nâng cấp cái bình đó lên . Ban j muốn nhìn thấy được cái bình đó thì bạn phải vào cái hang đó trước rồi nó báo là vào không được thì bạn đi ra ngoài dung con nhìn đồ ẩn sẽ thấy cái bình và dùng con cung nâng cấp cái bình đó thì bạn sẽ vào được hang

15. mouseloverice

bạn cho mình xin cái file đi nghen chứ mình ko wa đc cái đoạn này như bạn nói .lam ơn giúp mình với nha .Đừng hướng dẫn như vậy nữa mình ko béc

16. rockyboybuon

rockyboybuon Donkey Kong

Mấy anh oi

Có anh chị nào biết game nào giống game này ko chỉ cho em với.Có ai có bảng hướng dẩn hoàn chỉnh trò này ko
    Có gì liên hê wa nickyahoo : rocky_boy75
    Cám ơn nhìu

17. mouseloverice

game giống game này chắc có á em ơi : Tân tuyệt đại song kiều I ,II nè òi có "Tân tiên kiếm kỳ hiệp II" .Hướng dẫn thì em dzo trong box "chỗ xin hướng dẫn " á dzo dow về là xài đc hà

18. rockyboybuon

rockyboybuon Donkey Kong

cam' om anh nha may' game nay` em choi het rui`

19. Tử Anh Thảo

Tử Anh Thảo C O N T R A

Nhưng hình như luyện level tới 65 là gần hít đát rùi thì fải, tui luyện wá trùi mà tăng thêm có chút xíu, ai bít chỗ nào có yêu wái mạnh mạnh xin chỉ dùm để tui luyện level tiếp, tui thích luyện level lém.

20. boyvn90

boyvn90 Youtube Master Race

Dùng Art Money cho cái này như thế nào hả các anh