Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. ThanTaAcvt89

ThanTaAcvt89 Mr & Ms Pac-Man

Chà chà . Hôm nay giới thiệu một số chút ít kinh nghiệm chơi game .
    Phím tắt : game có 1 phím tắt duy nhất " w " đổi các nhân vật trong team
    Item khủng : Item tăng 50 máu ( cái này bạn nên artmoney để có thể cho các nv max máu :p )
    Vũ khí : Đối với game này vũ khí cũng tăng bt thôi bởi chỉ số max của game là 999 nhưng mà tôi lên có 5x thôi mà mặc vũ khí đã max công rồi còn thừa =.= . Thành ra các bạn nên lưu ý xem chỉ sô đã max chưa nếu đã max rồi đừng cộng vào làm gì nữa ( cộng thì cũng thế thôi ) nên đổi sang cái trạng thái mà nv đó yếu như . Giang hà yếu agi , Nhược Hồ yếu công , Thiên Diễn Xảo Xảo yếu công , Hùng Bá yếu agi và thủ phép ...

Còn ai có HD hay file save j thì cứ đưa lên nha . Dạo này chán quá , tại phá đảo nhiều quá rồi hông muốn chơi lại

2. mouseloverice

mouseloverice Youtube Master Race

BÁC Thầntaac ơj bác up file save cái đoạn đi dzo hang đánh nhau với con Di Hoa cung chủ cho tui đi . CÁi đoạn kiếm cái bình màu xanh á . bác cho tui xin cái file đóa le le nghen. bí từ năm ngoái đến năm nay dzoy . thanks bác truoc

3. ThanTaAcvt89

Ặc cái Q đó mình đã HD cho bạn rồi mà . Còn cái file save bạn đưa cho mình là sao có phải đoạn đó hông . Nhưng mà mình hôn biết cách up file lên à . Chỉ rõ mới up đc chứ =.= HuHu

4. ThanTaAcvt89

Ps mouseloverice : đã làm xong cho bạn Q đó rồi up lên cho bạn nè . ^_^
    Mình có lỡ tay nên mấy nv chính mình lên lv hơi nhiều :p . Nếu ko phải thì sr nha . Mà cái nv nè dễ mà sao khổ đến tận nửa năm chưa xong .
    Còn nữa tại sao bạn ko artmoney điểm skill vậy làm mình artmoney hộ bạn cộng mỏi hết cả tay =.= . ( còn nv hoa Tử Anh bạn tự artmoney lấy nha )

Các file đính kèm:

5. nguyenhuy_prince

nguyenhuy_prince Mr & Ms Pac-Man

mình dã kill trùm cuối rồi nè có cần chỉ dẫn gì ko

6. tatiendung1992

tatiendung1992 Youtube Master Race

Huhu mệt quá em đi mãi mà chẳng được gì cả.Em đang bí cái chỗ Item hệ thổ ( chỉ tìm được 2 cây nhang thui)làm theo các bác hết mà chẳng được gì T_T
    đoạn của em còn nv cuối la khi nói truyện với thằng cầm quạt ở ác nhân cốc thì nó hiện ra mấy dòng chữ đỏ gì ây ( em ko bít tiếng hán T_T) các anh chỉ dùm em cái.

7. tatiendung1992

nếu mọi người không hiểu thì file save của em đây nè giúp em với( chỉ qua hộ em cái đoạn đó thui nhé còn lại em mún tự mình chơi típ ^ ^)
    ( em nén vào rùi nên các anh tự giải nén nha thank)anh nào giúp em được cái này em sẵn sàng lấy tất cả ẽp của mình cho người đó lun ^ ^

Các file đính kèm:

8. ThanTaAcvt89

Em đang bí Q lấy item hệ thổ à
    Trong HD thì hơi không đúng 1 chút nào cả .
    Mình post lại HD của Q đó nha :
    Item hệ Thổ : Bạn đến nói chuyện với 3 ông tiên quỷ thì ông sẽ bắt mình tìm cái j đó . bạn hãy chạy đến thị trấn mà con áo đỏ ( Hoa tử Anh ) bị ốm nằm trước kia chạy lên chỗ sẽ thấy 2 ông sư ốm và mập . EM hãy làm Q của 2 ông đó đi nha ( HD Q này em hãy xem mấy bài viết của anh đó ) . Ở đây anh cũng ko hiểu là cái con bé xuất hiện khi nào nhưng em hãy chạy đến :
    Chạy đến tòa thành có nhiều tầng , chạy vào căn nhà đầu tiên nói chuyện với người hầu của Xảo Xảo
    Chạy lên đỉnh núi nơi mà Giang Tiểu Ngư rơi xuống vực ngày trước đến nơi sẽ thấy đoạn nói chuyện
    Nếu nó chưa xuất hiện em lại chạy đến thị trấn đầu tiên trong game chạy ra chỗ thằng thợ rèn .
    Rồi trở về chỗ 2 thằng sư mập sư ốm thì sẽ thấy một con bé ngồi đấy . Nói chuyện nó sẽ bắt ép đồ , em nhìn dòng chữ đỏ rồi ép
    Thế là xong , bây giờ em dùng con Xảo Xảo nhìn đô ẩn ở ngay trong căn phòng đó sẽ thấy 2 cây nhang cắm 2 bên xung quanh . Và em chạy về chỗ nhà 3 ông tiên quỷ dùng con Xảo Xảo lấy nốt cây nhang cuối cùng
    Cuối cùng , em chạy ra chỗ cái miếu gần bến đò sẽ thấy một cái hộp mở ra thì sẽ đánh nhau và thắng thì lấy đc item hệ Thổ

Còn cái Q cuối cùng của thằng cầm quạt thì anh cũng ko rõ nữa tuy nhiên Q này ko ảnh hưởng đến game .
    Chúc em vui vẻ . Game này anh đã phá đảo nhiều lần có j cứ hỏi

9. tatiendung1992

huhu anh ơi, khi ép đồ chơi cho con bé thì em chỉ thấy 1 cây nhang thui T_T ( nó ở cái lọ hương giữa hà ấy)

10. mouseloverice

mouseloverice Youtube Master Race

thanks pác Thầntaac nhìu lém . Mod ơi -10 exp của em + cho bác Thầntaac nghen ^^ thanks all

11. tatiendung1992

Yes, cám cám ơn ơn bác Thần ác tặc rất nhìu ^ ^ ( iu bác quá đi ) em qua được đoạn đó rùi ( vui quá )- em chơi suốt từ năm ngoái mà bây giờ mới qua được đoạn này ^ ^
    Mod trừ sạch điểm của em cho bác Thanactac nha ( vui quá --> đập bàn đập ghế nên bị ăn đòn ---> vui chảy cả nước mắt)

12. ThanTaAcvt89

Không có chi . Giúp đỡ mọi người chơi game là trách nhiệm của mình mà .
    Nào nào ai cần trợ giúp thì post lên mình HD cho

Ps : Bác Agumon sao dạo này bác hông lên vậy nhỉ ???
    Tôi đang chơi lại từ đầu để kiểm chứng chút . Nếu xong thì tôi sẽ cho bác một vài điều kì thú đấy

13. ThanTaAcvt89

Hôm qua lại phát hiện thêm 1 phím tắt nữa , up lên cho mọi nguời nghịch
    Đó chính là nút shift : nút này để chỉnh tốc độ đi lại của bạn , bt các bạn thấy nv chạy rất nhanh nhưng bấm xong thì lại đi chậm :)) bấm tiếp lần nữa thì lại chay nhanh .

Nào nào ai có xin HD nào hôn mấy hôm nay ở nhà đang chán nè :D

14. nguyenhuy_prince

Nè bác Thần tà ác ơi, bác bít cách kill con trùm mạnh nhất trò chơi ko vậy. Cái thằng mặt nạ ở trên cung trăng ấy. Sau khi làm hết special Q lên trên cung trăng đánh đc mấy con trùm. Tui đánh gần hết nhưng tới con trùm đó thì bó tay.
    Nó mạnh kinh khủng, def trâu pà cố. Tui đã thử dùng hết cách nhưng sao đánh nó chỉ mất 1 giọt máu.
    cách 1: Dùng Xảo Xảo xài chiêu phá giáp (KO CÓ HIỆU QUẢ)
    cách 2: Dùng Item phụ trợ (CŨNG KO CO HIỆU QUẢ)
    cách 3: Đánh hết 2 thằng ở dưới nó (NO VẪN CHỈ MẤT 1 GIỌT)
    cách cuối cùng: Định dùng artmoney hack máu nó nhưng đánh mãi máu nó cũng ????, thế sao mà hack huhuhuhuhuhuhuhu.
    Hôm wa tới giờ đánh ca trăm lần ko thắng nổi. Bác nào bít cách đánh no chi tui dzoi'.

15. rongcondh

rongcondh Youtube Master Race

làm sao để làm được Q trên cung trăng vậy chỉ mình đi về nước trò này rồi cung trăng cũng lên rồi mà sao ko làm Q trên đó được chỉ vời
    thank

16. ThanTaAcvt89

Ok . Tối về tôi sẽ làm thử xem Q đó ra sao
    Nhưng tôi làm xong Special Q thì lên đó gặp trùm luôn à . Có phải chỗ đi từ động hồ ly rồi cho thằng Giang Vân bay lên trời hông

17. nguyenhuy_prince

__To Rongcondh: bạn phải làm hết các special Q ở các nơi sau đây:
    1 :Chỗ cái động lấy bông sen thứ 3 (cái nì hình như bác Thần Tà Ác thiếu này)
    2 :Chỗ lôi đài
    3 :Chỗ tháp rắn
    4 :Ngôi nhà đối diện tháp rắn
    Sau đó lên cung trăng vào mấy ngôi nhà nói chuyện.
    Lưu ý:mấy ngôi nhà ở phía trước chủ yếu là trả lời câu hỏi để nhận Item, con mấy căn nhà phía sau nói chuyện là choảng đấy.

To ThanTaAcvt89: Đúng rồi đấy bác, chỗ động hồ ly dùng Giang Vân bay lên, trên đó có 4 con trùm, mấy con kia ko co ji` đáng ngại, chỉ có thằng mặt nạ là đánh mệt nhất, bác cố gắng kiếm cách đánh nó rồi chi tui vói nhé.

Có ai +exp cho tui nhờ phát hiên này ko.

18. emi01

emi01 Youtube Master Race

em dang bi ket o doan lay bong sen
    sau khi tu nha` ong gia` bay tren kiem ra em lay dc con ban cung roi` di vao lang vao quan tro thi lay dc con cam roi nhung con ban cung di dau mat
    xong raoi` em cha bit di duong nao` nua ai giup em voi

19. ThanTaAcvt89

Cái special Q tôi đó tôi đã update lúc sau rồi mà. Tại bạn ko chịu đọc bài của tôi thôii
    Đây là cách kill con trùm cuối đó :
    Bạn đánh xong mấy con trùm truớc hay trả lời câu hỏi của mấy con trùm đó , nó sẽ cho bạn 1 cái đồ trang sức có hình con rồng . bạn mang vào cho 4 nv mà bạn đánh thì dánh bt mà .

PS emi01 : cái đó em xem lại cái Q mà Giang Vân gặp Cố tiểu thiên anh đã post truớc đó rồi .

20. thuytrinh299

thuytrinh299 Youtube Master Race

Bác ThanTaAc ơi, có thể viết giúp 1 hướng dẫn hoàn chỉnh khác không! Mấy bản hướng dẫn trong diễn đàn em làm theo mà không được (hok giống với cái em chơi), cứ mắc kẹt ở chỗ thằng áo vàng làm thích khách đột nhập vào nhà giam cứu TNN (hay HVK nhỉ, em hok nhớ rõ lém, chơi mấy lần rồi mà ngang khúc đó hoài! hu hu)