bàn luận về các nhân vật trong tearing saga

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi hoanghai_king, 11/9/04.

1. Stray Dragon

Stray Dragon Mario & Luigi

Cái gương đó có tác dụng y hệt cái skill vương miện,chỉ không tăng crt thôi tức là + 5% hit ,evd cho mấy đứa 3 ô lân cận, không biết nếu gắn 2,3 cái cho tất cả thì ra sao, chưa thử ;)) ,kệ cho dù chỉ mình Plum xài được cũng chả vấn đề gì,tiếc là giờ chưa text ngay được.

2. dtlove_dt3

dtlove_dt3 R.I.P

cũng định chụp cái hình nhưng mà thôi,nhận gà rồi thì chụp chi :-"
    btw còn skill Immune thì sao nhỉ ,hôm wa test nhưng số xui chã thấy thằng nào ra skill dù là Big Shield,cái BigShield thì xác suất ra khi đánh Gold K9 nhưng mà...chắc số mình hẻo :-" ,còn mấy cái FirstStrike,Charge thì thôi,khỏi phải bàn,thông thường ai chơi TRS mà chả biết,thông thường thôi ;)) ( ví duụrõ nhất là cái thènh Xiao xieo gì đó vào bảo mình to mồm ấy =))=))=)) )
    Mình chưa gặp nên cũng chả cãi được ,ví dụ như lúc trước nghe thằng nào nói đánh GoldK9 đc sách học chiu 5 nhát,nó khăng khăng bảo là nó đánh đc,mình đánh không đc thì nó bảo mình không lucky,potay thôi chứ cãi đc à,mình ko lucky ::( =))

3. saphirine

saphirine Legend of Zelda

hình như ra được mà bạn, nhưng mà phải ngựa vàng map 36 nó mới ra, bạn đánh ngựa vàng map bao nhiêu

4. dtlove_dt3

dtlove_dt3 R.I.P

đánh map 35 bạn à :-"
    đã bảo là số mình ko lucky ,ngươi khác đanh ra nhưng mình đánh thì ko ra
    đánh mấy cái kiếm,rìu,giáo random lucky thì minh còn đánh đc chứ cái sách pent thì pó chiếu

Còn nhớ có người chưa lấy đc cái phép * của trùm cuối má dám bảo là lúc đánh save card cấm dùng phép đó nữa kìa =)) ,xong hồi lâu đính chính là chưa test nên nhầm 8-}