Bàn mọi cái dzìa Total Club Manager 2004 ...dzô dzô

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi NV, 23/7/03.

1. bibobom

bibobom Guest

to leonart : em chơi đc LV8, nhưng mà em đc tới 16xxx point lận đó tin không, trong khi anh chơi LV6 mà có 3xxx point hà, không hỉu tại sao nữa chắc tại đoạt ít cúp wá, mỗi mùa có 2 cái hà ....em đã thử cái đội hình best đó rồi không phải là chắc thắng đâu, hôm wa mới thua năm bàn trắng không gỡ kìa....em nghĩ là đội hình phải cân đối giữa công và thủ mới ổn ( có ít nhất 4 hậu vệ mới đc)...
    to thair9 : nè ông editor ở đâu mà hay wá vậy chỉ tui dzới tui trước giờ tui không bít là có editor...chơi full match như ông thì cũng chán chết bít bao mới xong, mất thời gian lém, mà chơi nhìu năm thì có sao đâu tui đã từng chơi hơn FM hơn 30 năm đó, mà không bít trong TCM có vụ cầu thủ lặp lại như FM không cũng chỉ số đó nhưng mà tên khác....
    to legend : tui lười sắp xếp lịch lắm, toàn là để mấy thằng trợ lý làm không hà, ông có bài training gì hay thì post lên cho anh em tham khảo với nhe...
    to all : hôm trước tui có hỏi mọi người là có ci bít cheat money của TCM không soa không ai trả lời tui dzậy !?!?!....

2. Leonart

Leonart T.E.T.Я.I.S

to thair9: tui chơi giải ý nè! đúng là khó thiệt...
    to bibobom: ghê vậy, thế thì bó tay lun, anh chỉ cần khoảng 500 point là lên level 7 rùi, lên level 8 cùng lắm là 1000 point là cùng..
    training thì tốt nhất là tự xếp, đừng chọn jogging hay tập tạ, mà cứ mấy bài pass, counter... vừa lên fit mà lại tốt nữa
    nhưng bây giờ mới bít thì fit đội mình đã teo rùi, chỉ còn 48 thui, ko bít fit mọi người thế nào...
    rùi cái mệt mỏi fatigue nữa...

3. BlackWarrior

BlackWarrior Legend of Zelda

và tức bà cố (sau quen dần) với những cảnh đá ra ngoài!
    hôm 27/12 có đi họp mặt không? tui thấy có NV, legend-soldier...
    còn ai trong này nữa chưa gặp mà ở TPHCM bữa nào mình đi solo rồi tha hồ ...cãi nhau nhe! ^_^!

4. legend-soldier

legend-soldier TN4ever Moderator

------Chời đất các bài tập này tui làm muốn gãy tay luôn đó, mỗi ngày là mỗi bài tập khác nhau mà tui phải làm trong 9 tháng cơ đấy, nhưng về các giải đấu lớn diễn ra trong năm thì tui chưa có thời gian để làm, khi có các giải đấu như thế thì ta lại có cách training khác nhau.
    ------Về cái dzụ mệt mỏi với sức khỏe muốn lên nhanh thì tuỳ theo tình hình mà sắp xếp 3 cái group cho đồng đều , xong rùi lên lịch cho 3 cái groub đó, muốn lẹ hơn thì chọn phía dưới bên trái màn hình đấy, có các bài tập luyện nhanh trong tuần khỏi phải mắc công sắp xếp, nhưng như thế thì hiệu quả đạt không cao

5. Ryoma

Ryoma Donkey Kong

Hèm giải TBN chưa chắc là dzễ đâu ,vì tui chơi thử ở giải TBN nó hạn chế mình rao cầu thủ ra tranfer hay mua ,mình chỉ tối đa hỏi hoặc bán 1 lúc 3-4 thằng thôi ,còn ở giải Anh thì tha hồ không hạn chế ....Giải Anh cũng khó lắm đó tui đá với asernal chưa thắng nó nổi chỉ toàn huề với thua ....Giải seria thì chưa thử để hôm nào xong giải Anh đã
    Ai đã dùng bản patch 1.1 rồi ,nó sửa nhiều lỗi không

6. bibobom

bibobom Guest

trời ơi bất công wá hà tui mang vào bao nhiu vinh quang cho đội mà nó còn giảm lương trong khi vợ tui có bầu ...huhuhuhu, không kí thì nó sack, có ai có cách nào kí hợp đồng với CLB khác không thì chỉ tui với....
    đây là thành tích của tui, mặc dù còn khiêm tốn nhưng mà cũng post lên cho mọi người coi (khi coi nhớ click vô cái hình dùm nhe!, ai bít làm sao cho nó có kích thước bình thường thì chỉ tui!).

7. Ryoma

Ryoma Donkey Kong

CLB đòi giảm lương của mình là do số tiền trong CLB đang có ,nếu CLB giàu money thì nó sẽ trả lương mình cao thôi chứ thành tích như thế nào cũng chẳng ích lợi dzì đâu
    Muốn phóng to hình đó ra thì dùng photoshop hay ACD.see resize lại mấy hồi

8. legend-soldier

------Việc ký kết hợp đồng với câu lạc bộ khác phụ thuộc vào nhiều yếu tố trong đó thành tích là 1, còn có thể kể thêm như là money trong club, danh tiếng của bạn với fans, các câu trả lời của bạn đối với giới báo chí, và chơi cổ phiếu thực sự mà nói cổ phiếu là tiền túi mình bỏ ra mua nhưng sau khi bán thì vào túi của club, tớ không hiều chỗ này đây, nhưng theo tớ nghĩ đây là 1 cách gây uy tín đối với các club khác và club của mình...sau khi gần hết hợp đồng tự động sẽ có các câu lạc bộ khác mời bạn mà thôi, tui đã từng bị trong khi hợp đồng vẫn còn 2 năm câu lạc bộ real kiu tui dzề và bằng lòng trả tiền bồi thường hợp đồng cho câu lạc bộ hiện tại của tui là MU, ngu sao đi ^_^ gầy dựng cả cơ đồ để cho thằng khác hưởng sao, các facilities của tui hiện đã max tất cả, stadium được 112.xxx rùi trong khi chỉ mới lên 3 mặt sân mà thui, đang xây 2 mặt sân còn khoảng 20 tuần nữa hoàn thành, thành tích thì 1 lần world cup với .... Uganda :)) , tui chỉ mới chơi có 3 mùa thui, level chỉ mới level 8, cái vụ level của manager này cũng có nhiều điều để nói lắm, nhưng hôm nay chưa tiện để tui post lên bài review của TCM2004 thì tui sẽ nói luôn.
    -----Cái dzụ hình bình thường thì chú phải upload cái hình chú ưng ý lên ftp nào đó sau đó nhớ cái link đến địa chỉ chứa cái hình đó rùi type vào trong bài viết cặp thẻ [.img.]__[/.img.] hông có cái dấu chấm trước và sau img đâu nha, tại vì nếu viết đúng mà không để cái link thay thế cho __ thì nó sẽ ra như thế này đây [​IMG]

9. handsome_boy

handsome_boy Mr & Ms Pac-Man

Các bác chỉ em cách Go Public để kiếm tiền đi. Em đang muốn mua câù thủ mà cạn tiền gòi. Asenal đang giao bán Henry với giá 177 chai. Trong khi đó ngân quỹ của em chỉ còn có 4 chai, sao mua được. Kính mong các bác giúp đỡ cho. .

10. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Muốn go public được CLB thì chúng ta phải đạt được một số yêu cầu của CLB đề ra, khi nào thấy bảng yêu cầu màu xanh hết thì lúc đó ta thoải mái go public.

__Cẩn thận việc mua bán và lương bổng cho cầu thủ, coi chừng âm vốn.

11. handsome_boy

handsome_boy Mr & Ms Pac-Man

Bác hướng dẫn chi tiết hơn được không? chúng ta vào mục nào để Go Public và làm cách nào để thực hiện các yêu cầu của câu lạc bộ đề ra?

12. legend-soldier

-----Có cách để cheat đấy nhưng chơi như thế còn gì là hay nữa, cái nì đâu có khó khăn gì cho cam mà phải dùng cheat, nếu như muốn cheat thì xài cái ArtMoney mà cheat tui hông rành cái ArtMoney này cho lắm, nếu chú muốn biết rõ hơn qua cái box..ui cha quên mất đất rùi:D , còn trick của TCM2004 này thì có, tui có post cái bài đó bên hướng dẫn đó đây là link đây nè http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=457820#post457820

13. bibobom

bibobom Guest

tui cũng có nghe nói cheat Artmoney, nhưng mà đó là gì vậy chỉ rõ hơn một chút không vậy, tui bây giờ mỗi năm trả lương khoảng 40M bảng, mà ít bán cầu thủ lắm chỉ chơi cổ phiếu thôi hà, mới đc có...80M hà....nên cũng không có gì đáng lo lắm nhưng mà vẫn muốn có nhìu tiền, làm ơn chỉ tui nhe.... [-o<
    hôm wa tui chơi cổ phiếu lời đc 455%, tui mua giá ban đầu là 40 bảng, lời cũng khoảng mấy chục triệu, mà bán cổ phiếu mỏi tay wá hà.....có ai có cách bán cổ phiếu hay hơn không ....chứ nếu vậy thì sau này lên mấy trăm triệu chắc chít wá....
    tui xin chia sẽ kinh nghiệm mua cổ phiếu cùng mấy bác đó là nên mua cái đầu tiên lun đó, hình như cứ 2 năm là nó tăng đột biến một lần...( mún điên vì tiền lun...)
    rating của đội tui bây giờ là 185 có ai cao hơn thì xin post lên cho anh em học hỏi, còn một đìu này nữa là chơi full match thì thắng rất dễ và đậm nữa....kinh nghiệm của tui là các bác nên chơi đội hình có ít nhất một hay 2 thằng AM thì sẽ hiệu wả.....

14. youandme808

youandme808 Youtube Master Race

art money dỏm lắm, cheat k được đâu, tui thử rồi, mấy cái giống vậy chỉ tốt cho game đánh trận kiểu C&C thôi.

15. Gouki

Gouki Mr & Ms Pac-Man

mấy huynh chơi TCM04 có cần bản patch nào không. Bản TCM04 của tôi chạy v bình thường , chỉ khi vào Club / Club Facilities là tự động văng ra ngoài X( . vậy là do lỗi của đĩa hay của game vậy. làm ơn giúp với.[-o<

16. legend-soldier

------Theo tui nghĩ là tại disc đấy nếu chú đổi disc khác vẫn bị thì coi lại VGA của chú ấy, update cái bản mới nhất đi, còn nữa mí trang trước tui có để cái link đến patch1.1 có crack luôn, chú tự tìm lấy nhé, có 2 người hỏi tui rùi tui cũng quay đầu hùng hục kiếm lại cho họ, bi giờ chú kiu tui kiếm lại cho chú thì hơi bị bất công ấy, muốn ăn thì tự chú lăn vào bếp đi ^_^

17. bibobom

bibobom Guest

thằng cha LS này sao mà hách xì dầu wá vậy, không bít thì người ta mới hỏi chớ, dạo này anh em trong box này đi đâu hết rùi dzậy.......
    tui hỏi làm sao cheat cái đó tự nhiên mấy người khen chê để làm gì vậy, tui hỏi là làm như thế nào thui ....làm ơn coi kĩ lại giùm nhe

18. legend-soldier

-----Hách xì dầu cái gì ? chú nói mà hông thấy mắc cỡ, chú đã chấp nhận vào đây tức là chú thích topic này, nếu thế thì chú phải từ đầu đến cuối cơ chứ, tui đã nhiệt tình thông báo rằng nó ở trong topic này mà thui, tui đã trả lời 2 lần rùi, cái link 1.1 cũng là tui đưa lên đó thui, nếu chú thấy bức xúc chú có thể tìm giúp Gouki có ai nói gì đâu ^_^

19. Gouki

Gouki Mr & Ms Pac-Man

Thui mà tui có nói gì đâu. Tìm thấy rùi, ^.^ nhưng xài hỏng được, chắc hết hạn rồi.

20. legend-soldier

----Hông đâu , tùy lúc nó có online hay không mà thui, hình như cái này nó hông đặt trên sever mà trên máy của nó, nên mỗi lần nó offline là ối người ngẩn tò te ^_^