Bàn mọi cái dzìa Total Club Manager 2004 ...dzô dzô

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi NV, 23/7/03.

1. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

Già cả thì về cho uống trà sơi bánh chứ đá đấm gì ở đây....như tui thì toàn tài năng trẻ bữa tự nhiên nó bị lỗi hay seo ý 1 ngày mà đá 2 giải FA với giải hạng 1 thế mà trận FA nó ko cho đá mới tức làm thua Arsenal 4-3 tức quá trời ăn lại Sunderland 6-1 thế mới đau chứ...chắc tại tui cho đi nhà hàng, công viên nên quên mất là hôm đó đá FA phải ko nên nó dời ngày khác.....ah cho tui hỏi cái nì khi mình cho đi nhà hàng ,CV...sau kh đi 1 lần nha hàng hay CV thì khi đến ngày đi lần 2 thì nó hiện cái bản nói gì đó nào là hình như là hết resuft hay thiếu gì đó ko hiểu cái này giải thích giùm....
    Cái này gửi cho tini lam : bác cho tui cái chỉ số xây sân 4 gốc có 4 cái màn hình lớn...khán đài có 3 tầng hay 4 tầng cũng được....mái che thì ở mục nào vậy....còn khán đài gần sân thì ở đâu vậy....còn cái lưới ở 2 đầu sân giống sân bên Ý là ở đâu vậy...còn chọn cỏ cho sân ở đâu vậy rùi hỏi xong rùi đó trả lời giùm nghe

2. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Bạn không nên cho nó đi hoài, một mùa giải thì mỗi thứ đi một lần là OK. Đi hoài một chỗ nó sẽ báo là không thích nữa, “bệnh” của siêu sao mà.

Khán đài có hình:

Bạn chọn 4 góc khán đài chọn Score Board mà bạn thích, lần lượt chọn 4 góc nhé.
    Muốn làm khán đài 3 hoặc 4 tầng thì bạn chọn Seats, chọn lần lượt, 1: 40m, 2: 30m, 3: 30m nếu bạn chọn 3 tầng. 1: 25m, 2: 25m, 3: 25m, 4: 25m nếu chọn 4 tầng.
    Mái che ở trong mục Roof Material (chọn vật liệu), Roof Type (kiểu dáng mái che). Nhớ là lần lượt chọn các khán đài rồi chỉnh chứ bạn không chọn cái khán đài kia thì chỉ có 1 khán đài được chỉnh.
    Hai lưới mà bạn nói có phải là lưới chắn ba không, cái lưới ở phía sau cầu môn phải không. Nếu phải thì bạn chỉ cần đánh dấu chọn Fences đối với 2 khán đài phía cầu môn.

3. tranquangphong

tranquangphong Youtube Master Race

sao trong tcm4 trao doi cau thu kho qua a co ai chi minh voi

4. Rong Trang Mat Xanh

Bạn muốn mình chuyển nhượng làm sao mới được thương lượng hay là kí hợp đồng mượn dài hạn.....nếu bạn đang quản lí 1clb hạng 1 hay các hạng thấp hơn thì việc chuyển nhượng cầu thủ dĩ nhiên là khó khăn vì chẳng nhân tài nào chịu chôn vùi sự nghiệp trong cái clb của bạn đâu...tốt nhất là chờ lên giải ngoại hạng hay seria thì hãy chuyển nhượng nhân tài vì nó dễ thở hơn còn ở hạng thấp thì nên chuyển nhượng các thằng ở Châu Mĩ hay Châu Phi á dễ hơn nhiều.....
    Cám ơn bác tini lam hen nhờ bác mà giờ clb của tui có bộ mặt mới rùi

5. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Hê hê bác RTMX thấy chữ Architect's Proposal không, muốn xây svđ nhanh và không đụng hàng thì vào đó nhé. Hê hê phê luôn.

6. acmilanvn

acmilanvn Youtube Master Race

Mấy bác để ý xem nếu mình chơi ở giải Ý S.A thí máy mình chạy nhanh hơn.qua ngày cũng nhanh hơn...bởi vì ko có giải cho cầu thủ dự bị...còn mấy giải như Anh Pr,TBN Liga,..thì chậm hơn....mà lúc mình chơi thì phải bỏ CD2 vào mới chơi được vậy sao mấy bác ko dùng chương trình tạo dĩa ảo.Để lúc vào chơi khỏi phải bỏ đĩa,và chơi game sẽ nhanh hơn.Em đang dùng cái Alcohol 120% thấy nó cũng nhanh phết...

7. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Hê hê bọn này biết tạo đĩa ảo rồi, ai không tạo là đồ ngu hê hê, chơi cd vừa mệt, chậm, dễ hư đĩa, mờ mắt đọc hê hê.

Cái nhanh hay chậm là tuỳ bạn lúc đầu chọn bao nhiên nước đến mà, còn Anh nặng là phải rồi, nó có 4 giải chính và 2 giải phụ mà.

8. Rong Trang Mat Xanh

Hề hề tui thì dùng bản crack nocd nên chẳng lo về việc cái đĩa với lại máy càng mạnh thì càng chạy lẹ chứ sao lại ít giải thì càng chạy lẹ......
    To tinilam : có phải là cái mục dưới phần save stadium và load stadium ko...hồi đó tui có vào đó nhưng trong đó nó ghi mấy cái phần gì mà regular với 2 cái nữa chả biết dịch tiếng anh lười quá mừ rùi nó hỏi sân bao nhiêu chỗ.....còn bảng điểm hay video là ở mục dưới nó cũng có mấy cái mục tui cũng no hiểu
    Có ai biết làm một cầu thủ treo giày nghỉ hưu thì post lên chỉ tui với

9. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Hê hê không phải đâu bác RTMX ơi, cái load là mởi file của một clb khác mà bạn có save. Tức là bác phải tạo một clb khác như MU rồi save lại, sau đó vào clb của mình load ra. Còn cái tui nói là tạo ra cái mới nhờ kĩ sư thiết kế dùm. hê hê.

Vui quá mới mua ram xịn.

10. Rong Trang Mat Xanh

Cái đó tui biết ròi còn cái mục Extras thì làm gì vậy nhờ kĩ sư thiết kế giùm bảng điểm ah................................lặp lại câu hỏi làm sao cho một thằng nghỉ hưu đây nói cách khác là treo giày

11. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Thế bạn có muốn bán nó không, hay là chỉ cho nó đừng đá, thường thì cầu thủ tới 45 tuổi thì tự động đi không cần đuổi đâu. Hê hê nó cũng khốn đấy chứ.

12. max_lionhart

max_lionhart Mr & Ms Pac-Man

chậc chậc , bác phí phạm quá , 45 phải cho nó đi học huấn luyện viên hay cái gì đó để phục vụ đội tuyển chứ !Vắt kiệt sức lao động chứ lại !

13. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Ý chết không nên, nó đã quá ngái clb của mình rồi, mình quá tuổi lao động mà còn giữ lại thì nó tự tử đấy. Hê hê không nên không nên.

14. Goodfuckingday

Goodfuckingday Legend of Zelda

xạo tổ ko à bác tini_lam ạ.Cho nó làm lĩnh luơng ngon thí mồ thằng nào chả muốn.Nhất là mấy con nào có cái status:married to the club á.

15. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Ha ha cũng có thể là bác nói đúng, nhưng gặp những thằng có máu, không chịu dậm chân tại chỗ thì thuyết bác đưa ra là sai đấy, không phải ai cũng tham tiền đâu hê hê.

16. Rong Trang Mat Xanh

Làm sao tăng character vậy....help ! Công nhân đình công tự nhiên tất cả các công trình đang xây dựng với cái Stadium tự động ko làm nữa làm seo bây giờ cứu tui với...đang là một Clb nổi tiếng vậy mà ở stadium bết vậy coi seo đặng....giup voi

17. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Cái đó là tính tình của cầu thủ mà, cái thứ đó đâu thể nào thay đổi được. Hê hê.

Còn cái dụ đình công thì hơn hiếm à, không biết tui có gặp bao giờ chưa. Nó cũng giống như vụ cứ 2 tuần là tui nhận được 4 tỉ khi đang ở năm thứ 3 vậy. Chắc nó là những truờng hợp ngẫu nhiên mà game đưa vào làm game thêm gay cấn đấy mà.

Bác thử đợi khoảng 1 tháng xem có tiến triển gì không, thông thường thì sau khi tham đổi toàn bộ SVĐ thì sẽ xây trong vòng 1 năm, nó sẽ lần lượt xây từng Block một để khán giả có thể vào xem, chứ xây 1 lần thì thôi đéo có ma nào.

18. Rong Trang Mat Xanh

Xin lỗi tui nhầm vụ đình công đó là vì công nhân của tui phải thụ lí 7 công trình chính gồm : Phòng làm việc của clb , bệnh viện , sân tập.....và khoảng mấy cái công trình phụ như : bãi đậu xe , hotel , siêu thị.......rùi công với cái stadium thì đó thằng nào hoàn thành nỗi nên nó phải đừng xây stadium để xây mấy cái kia thiệt là bật mình....clb gì mà qua 3 năm rùi chưa dời tới svđ mới chỉ đang đá thui chứ chưa ở
    Ah còn cái bác tini lam này sao bác nói trong 3 năm mà bác có gì tới 4 tỉ hả bộ bác chỉnh tiền hả......còn tui ko cần chỉnh tiền mỗi mùa cứ 10 trận là lương của tui tăng lên nên tui cứ cho lại clb lương hàng tháng(ko biết lương tháng hay lương năm nữa nhưng nó ghi là Basic) của tui 45.000.000 USD các bác thấy seo

19. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Không phải là chỉnh tiền đâu, lúc tui chơiTCM2004 tui không hề nghĩ là mình sẽ chơi ăn gian vì đây là game hay và dễ mà. Nhưng không hiểu sao cứ 2 tuần thì có 4 tỉ vào clb. Nhưng thời gian dần trôi, tui tưởng nói cứ tăng như vậy mãi nên mua quá trời luôn, tiền giảm như cái máy. Thế là tui không muốn chia tay số tiền này và tìm cái crack nó. Hê hê anh hùng xuất thân từ gian khổ mà.

20. Rong Trang Mat Xanh

Đúng là chuyện lạ chưa từng có tui đang định kêu clb trả lương cho tui là 1.000.000.000 USD đó nhưng đang thương lượng và hai bên đang gần kí hợp đồng gia hạng cho tui thêm khoảng 10 năm nữa.....nãy giờ giỡn cho vui thui thôi đố clb nào giám trả 1 tỉ đô la cơ chứ he he....mình làm gì với những thằng quá 30t đây hiện clb đang còn tàn dư của thế hệ vàng ko biết giải quyết thằng đó ra seo