Bàn mọi cái dzìa Total Club Manager 2004 ...dzô dzô

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi NV, 23/7/03.

1. nicolassharp

nicolassharp Youtube Master Race

Tôi chưa thấy pha bóng nào tệ như thế bao giờ, thằng Henry chơi bóng bằng tay trong khu cấm địa giời ạ. Xấu quá.

2. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

ê này mấy bác mấy you đang định câu bài hả sao mà vô đây chat nhảm vậy...còn nhóc liên xô nữa chữ kí của you nặng quá làm tui vô chạy xì khói luôn nà....TCM 2004 thì hầu như ko còn gì để bàn luận cả nên chỉ còn nước chờ TCM 2005 ra chứ biết làm gì hơn rồi bàn tiếp

3. Sanchez

Sanchez C O N T R A

có ai rảnh rỗi thì wa box cheat chỉ bảo cho tui nha, chat nhảm mỏi tay lém

4. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Bác PMHung200376, nicolassharp nói rất đúng, về chuyện level thì cứ theo hai bác này mà làm. Còn hợp đồng thì rất khó quản lí vì clb có rất nhiều ass, mỗi người thì hết hạn ở mọi thời điểm không biết trước được, cho nên cứ 1 tháng mình sẽ thử hỏi hết ass, nếu hết hạn nó sẽ yêu cầu ký hợp đồng, còn chưa thì thôi.

_Các bạn mua ass có để ý số tiền mua + lương của họ không, nếu chúng ta tăng thêm thì dòng chữ trạng thái của bản hợp đồng sẽ thay đổi từ làm việc bình thường sang làm việc tích cực và hiệu quả.

5. Rong Trang Mat Xanh

Tích cực hay hiệu quả thì có làm được gì ko......àh mà có ai biết chừng nào ra TCM 2005 ra ko vậy 12/10 này là ra ff2005 rùi đó....chắc độ nửa tháng nửa là ra TCM 2005 rùi phải ko

6. it_email

it_email Youtube Master Race

TCM 2005 sẽ lấy gameplay của EURO 04. Hy vọng khi đó sẽ có nhiều thử thách hơn trong việc quản lí và cạnh tranh được với dòng game CM. Chứ cái TCM 04 thắng 5 trái trở lên dễ qúa ko muốn chơi nữa.Đặc biệt những tình huống trong game qúa chuối . Hic, ...hy vọng vào tương lai vậy.

7. Rong Trang Mat Xanh

uh bác nói cũng phải...TCM 2005 phải tăng AI của máy thằng máy lên đi chứ đá với máy trong TCM 2004 cứ như là vừa đá vừa chơi nhiều lúc bỏ trống sút cũng ko vào....nếu TCM 2005 lấy gameplay là EU2004 thì có thể in tâm chút vì EU2004 hạn chế ghi bàn lắm....hy vọng về tương lai nhiều nhiều

8. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Các bác muốn bàn về TCM 2005 vô bài viết Bàn mọi cái về TCM ... đi, ở đó có bài giớ thiệu về TCM 2005 ĐÓ. Mình ghi tiêu đề lộn rồi, thiếu 2005.

9. myyato kojiro

myyato kojiro Youtube Master Race

Mấy anh ơi!!Chắc mấy anh không ai để ý vấn đề thú vị về chuyện lvl cua hlv đâu nhỉ!!!
    Không phải lvl của gamevn đau à nha!!!Mấy anh lvl mấy rùi??Em mới lvl 30.CÓ lẽ còn ít so với ai chơi mười mấy mùa!

10. bilgate

bilgate Fire in the hole!

Cái level này lúc đầu thì còn tăng nhanh chứ đến khi đã nên cao rồi thì đá mãi mà cũng chưa lên được 1 nấc :D .Về HLV thì chỉ khoái mua thật nhiều đồ trong shop như nhà cửa,máy bay,tàu vũ trụ và sinh con đẻ cái thôi,nhưng sao mà bọn này chỉ có giới hạn ở 5 con,chả lẽ đến đứa thứ 5 là nó yếu,tịt ngòi rồi hay sao :))

11. Rong Trang Mat Xanh

lâu quá mới thấy anh bilgate vào post bài ha....nhưng chỉ tội là thằng em quản lí hình như nó yếu sinh lý thì phải chơi được 7 mùa rùi mà chưa có đứa nào để ẳm bế hết..hic

12. bilgate

Haha,chắc là con vợ của Rong Trang Mat Xanh có vấn đề rùi,kiếm em khác đi,và sau khi cưới thì cứ có dịp là đòi nó(còn việc đòi gì thì chắc bác tự hiểu :p ),bảo đảm bình quân 1 năm là nó cho mình 1 đứa mà bòng ngay,chỉ sợ lúc đó có 5 con bâu xâu thì làm sao mà quan lý tốt CLB của mình được :D

13. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Ha ha, bác thấy bài hướng dẫn của mình chứ, đến giờ nó đã sinh cho em 5 đứa rồi đó, dữ chưa, đẻ như heo nái vậy. Sau này cho nó đá cho đội của em.

Có ai cho con mình đá banh cho clb chưa ??

14. Rong Trang Mat Xanh

làm gì có chuyện đó hả bác tini lam đúng là bác đang mơ mà.....nói thiệt đội của tui là bất khả chiến bại trên 3 chiến trường đó (chơi được 7 năm rùi ma)......mà tui chưa thấy thằng cầu thủ trẻ nào lúc mang về là có 5 sao cả toàn 3-2 sao là cao rùi

15. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Tùy mà bác, có kia có, kia không, mình cũng vậy thôi, chẳc có cầu thủ trẻ nào đầy sao cả. Chỉ có RN và CR là xịn nhất.

16. bilgate

Đúng rồi ,lúc còn quản lý tui cũng có vài em trẻ đặt 5 sao,nhưng chỉ số nó thấp quá nên ghét đuổi khỏi CLB luôn :D

17. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Ừ nói về mặc cầu thủ trẻ thì TCM2004 quá ít tài năng, quản lí chừng 10 năm là thấy không còn ai có khả năng thay thế cho mấy ông già như Theiry Herry rồi.

À, mà các bác thấy có ngộ không, khi một cầu thủ đã quá tuổi và kết thúc sự nghiệp đá bóng (đối với cầu thủ "xịn") thì báo chí lặp tức đưa tin ngay, còn trong TCM2004 thì im như ru không nghe nói gì hết. Khi tìm thì không thấy mà không biết tại sao. Không biết TCM2005 có cải tíên không mà chẳng nghe nói gì cả.

Các bạn thấy thế nào ?? :) :) 8-(

18. Rong Trang Mat Xanh

chính xác là như vậy nhưng đó là nét riêng của CM...còn TCM là khác nó phải bao hàm nhiều thứ hơn CM vì vậy nhà sản xuất quên cũng phải thôi....còn bác nói ko có ai có thể thay thế henry àh nếu nói vậy là bác sai lầm rùi đấy đối với tui henry là đố bỏ nhưng cho nó đá ở CF cũng hay đấy....cặp tiền đạo của tui là cassano(ko biết ghi đúng tên ko nhưng nó đá cho AS Roma) và cisse đó....đá hay kinh khủng

19. acmilanvn

acmilanvn Youtube Master Race

Này mấy bác em chơi TCM thì thấy.Ví dụ như mình đang dẫn dắt MU nhưng mình có tiền mua 1 lúc nhiều cầu thủ hay khác về thì thấy mấy cầu thủ mới tuy hay nhưng đá cứ thua hoài.Có phải là cầu thủ cũng có quan hệ với nhau ko nhỉ???

20. Cao_boi_kho_tinh

Cao_boi_kho_tinh Mr & Ms Pac-Man

cái đó là do nó chưa quen với đội mới đó thôi.Tui mua mấy thằng hay về lúc đầu chả thấy hay ở đâu,chỉ thấy tiếc tiền thui.Nhưng về sau thì thấy nó ghi bàn như điên ý.Đúng là tiền nào của lấy