Bàn mọi vấn đề về Fifa Manager 2007

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi aznkoz, 22/10/06.

1. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Gì tệ dữ vậy? 1.8GHz, RAM 512 vẫn chạy ngon lành như FFM06 đây này.

Tình hình là chẳng thấy star&level như đã quảng cáo.

2. RoyalG

RoyalG Youtube Master Race

Đúng. Nếu máy đã đạt Minimum requirements thì ko có lý gì lại ko chơi được. Bác nào gặp vấn đề mà chỉnh ko được thì thử mua lại đĩa khác xem. Vụ này em bị mấy lần, ra hàng đổi đĩa khác về chạy ngon ơ. Còn 3D Match muốn mượt thì VGA nên ít nhất 128(rời). Em có thử với GF 2MX (64) thì hơi giật, nhưng khi thay thằng control ra thì lại khá tốt.

Cái vụ star thì ngay từ đầu nó đã có option rồi còn gì, phải tick vào đấy thì nó mới hiện chứ.

3. arthas

arthas Persian Prince Lão Làng GVN

Cụ thể là ở đâu? Mò mãi chẳng thấy :D

4. RoyalG

Ko nhớ rõ lắm. Nhưng khi bác Start New Game, lúc thực hiện các bước bác để ý sẽ thấy có chỗ hỏi có hiển thị Star ko? (dễ nhìn lắm mà). Nếu em ko nhầm thì ở chỗ ghi tên tuổi.

5. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Ở trong cái Option ấy, không nhìn rõ đã vội la làng...+_______+

6. BTheBeatles

BTheBeatles Youtube Master Race

Lâu ngày ko vô gvn !Giờ vào thấy các pác làm ăn khá quá.Em vừa mới cài FFM hôm qua! Chơi rất tốt!Chả thấy có lỗi gì !Thậm chí có thể coi là vi vu. Em chơi Career được 2 tháng rùi! hehe! Everton đang dẫn đầu giải ngoại hạng với hiệu suất khủng khiếp 3 bàn/1 trận.:D
    Cảm nhận đầu tiên :
    Hơi dễ: Như đã báo cáo thành tích ở trên,ngoài ra cả mua bán cũng ko khó khăn lém (Em mua thèng Joanquin chả phải mặc cả gì , cứ accept là okie)
    Hơi thất vọng về cái điều khiển cầu thủ.
    Bác Dun vẫn chưa chơi à?:D

7. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Hmmm. Có băn khoăn mấy điều...:-?
    1/ Cậu mới reg nick hôm nay, thế thì lấy đâu ra chuyện lâu ko lên GVN :-s Chẳng lẽ là clone của ai?

2/ Cậu kiu là game dễ, thế tôi hỏi cậu, cậu đã thiết lập cái overall difficulty là mức độ nào? Very easy? :| Có thế thì mới kêu dễ chứ...:)) Chứ cứ thử để tất cả ở mức Very difficult coi...;))

8. bibobom

bibobom Guest

đúng đó, thằng nào kêu game này dễ, tui kêu bằng sư phụ, hồi trưa tui chơi Very difficult, moá, lấy Arsenal mà toàn hòa với thua...:))...
    to dun : bác cho tui hỏi cái star & level ấy có ý nghĩa gì thế...?
    cái trò này ngốn ram wá chời, mà lại ra ngay lúc Ram đang đang tăng giá...chẳng khác gì làm khó nhau, thử hỏi có mấy ai ở nhà xài 1 GB RAM...:))...còn mà nói xài 768 MB RAM thì thôi, em xin kíu, nhà em dual channel nên chỉ cắm chẵn cây Ram thôi ( 2 hay 4 cây ), chứ chẳng lẽ chơi 3 cây 256 mà bus có 400 trong khi 2 cây bus dc 800...:))

9. Kanla

Kanla Youtube Master Race

Ram tui có 2Gb nè,::( ::( ,nhưng đang down chưa chơi....main asus premium-e 975X,VGA 6600GT 256mb....như vầy có chơi được không mấy bác....??

10. viet phat

viet phat Legend of Zelda

máy bác cứ đùa hoài...mình thấy game này đòi cấu hình đâu có nặng..máy nhà mình thì mạnh rồi nên kg nói nhưng mình qua cài cho thằng anh họ mình...máy nó có p4 2,6G ram 512 card 256 GF6200 mà vẫn thấy nó chơi mượt mà trong 3D mà..có lẻ nên xem lại dirver là vừa đi mấy bác..

11. bibobom

bibobom Guest

mượt thì mượt nhưng chờ load data rất lâu...ok...

12. huy910

huy910 Youtube Master Race

Cho mình hỏi tại sao sau khi cài xong FFM07 , roi minh chep cai crack vào , roi nhap vào chơi thì nó ko vô mình đợi 15' vẫn ko có gì tiến triển ( no ko báo lổi thì biết bị cái gì đây) Vay nếu bãn crack nào ngon ngon up cho em nha!
    help me help me help me help me help me

13. fiftyfour

fiftyfour Youtube Master Race

Em cũng bị giống bác huy910. Cài game xong, chép crack vào rồi. Click vào icon FM07 trên de sktop thì nó chả hịn ra gì hết. Thế là sao vậy các bác....!!!!

14. Kanla

Kanla Youtube Master Race

cài lại driver khác đi bạn....

15. BTheBeatles

Em bảo lâu vì đã 6 tháng nay ko chơi games quên nick roài , em cần gì phải clone của ai:D
    Còn chuyện game hơi dễ là sự thực , em chơi very difficult(chỉ cái chuyển nhượng là để dificult)::)
    tất nhiên mới đầu games chưa thể nói lên điều gì .#>:)

16. BTheBeatles

Cái vụ 3D match mình nghĩ là do driver đó.
    Hôm qua cài cái này cho thằng bạn cũng gặp lỗi này nhưng sau đó mò mẫm update lại driver thì thấy bình thường. Note: con rời của nó là 256 MB Gefore 6800
    Hy vọng trong vài ngày tới số lượng người chơi được sẽ tăng lên để mà có người bàn luận:D

17. viet phat

viet phat Legend of Zelda

oh cũng đâu có đâu tui vẫn thấy chạy vèo vèo mà...đâu thấy chậm chút nào đâu...

18. King_Rap

King_Rap Donkey Kong

lời lẽ thằng này nói năng láo quá....nó mới vô mà chẳng coi ai ra gì...còn cái card của thằng bạn you ghê lắm hả.....của anh GF 7950 nè ku đừng có mà khoe card với mấy anh trên này....còn ko thì về chơi với má đi nhé....mod thông cảm lâu ngày lên thấy thằng này ngứa mắt nên nói vậy thôi

19. RoyalG

Chú nói ngu bỏ mịa. Chả lẽ cứ mới vào thì phải gọi chú là bố chắc. Anh mới vào, nhưng nếu chú dốt, thì anh vẫn nói chú dốt, nhá.
    Chú nói người ta khoe card, vậy chú thì ko chắc.
    Anh thật, chú xem lại bài của mình với người ta, xem thằng nào láo, nhá.

20. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Mấy cậu này cứ chú chú cháu cháu, ^^ Không hiểu là muốn nhận họ hàng thân thích hay là muốn tỏ vẻ bề trên ở đây...:|
    Trong chuyện này thì rõ ràng King_Rap quá lỗ mãng rồi...::)
    Nhưng thôi, mọi chuyện chấm dứt ở đây được rồi. ^^