Bạn muốn ai là NPH Cửu Long Tranh Bá ở Việt Nam - Version 2012 ?!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi YThienLongG4V, 17/5/12.

?

Bạn muốn ai là NPH Cửu Long Tranh Bá ở Việt Nam?

Poll closed 6/6/12.
  1. VNG

46 phiếu
    38.7%
  2. VTC

3 phiếu
    2.5%
  3. FPT Online

42 phiếu
    35.3%
  4. Nhà phát hành khác

28 phiếu
    23.5%
  1. max_ms

max_ms Persian Prince

bạn này phát biểulà biết ko chơi Tsonline rồi
    Tsonline mà chơi 1 acc thì uất ức tự tử sớm nhé ;))

2. Quoc-khanh

Quoc-khanh C O N T R A Lão Làng GVN

Mà sao đang nói về cửu long tranh bá mà qua TS làm gì thế nhỉ không thấy nhảm nhí sao =.0

3. zickone999

zickone999 Mr & Ms Pac-Man

1-TS mình chơi từ thời phải bắt từng con sơn tac để kiếm tiền đấy.....Còn vấn đề bạn nói "mọi người đều ngầm hiểu với nhau, NPH ko cấm chuyện bot"...Cái đó là chỉ do các bạn nghĩ thôi...Có NSX nào muốn game mình làm ra mà có bot k ;))

2- .........HKGH cấu trúc ban đầu của nó chỉ cho log 1acc trên 1 PC ? ai nói bạn thể ? Mình thấy bạn càng nói thì càng chứng tỏ kiến thức bạn chẳng tới đâu hết ;))

---------- Post added at 22:25 ---------- Previous post was at 22:23 ----------

Vấn đề mình muốn nói với bạn đó là ý nghĩa của từ hack ...bạn ấy định nghĩa Multi acc với bot là hack ;))

4. Crescent_Moon

Crescent_Moon Donkey Kong

^ Vậy bạn đã thử log acc thứ 2 trong HKGH mà ko dùng đến phần mềm khác thử xem có dc ko? 1 game nếu cấu trúc của nó cho phép bạn multi acc thì khỏi cần bạn dùng các phần mềm khác cũng vẫn có thể multi acc, còn 1 game cấu trúc ban đầu đã ko cho log nhiều acc cùng 1 lúc bây giờ bạn dùng đủ mọi cách để log dc nhiều acc vậy ko phải là làm thay đổi cấu trúc game sao?
    - Còn về chuyện bot trong TS, tôi rất hoài nghi về chuyện bạn có chơi TS hay ko? Nói thật với bạn các server TS bây giờ sống dc là nhờ bot đấy bạn àh!

5. zickone999

zickone999 Mr & Ms Pac-Man

-Bạn biết cấu trúc game là ntn ko ? Bạn biết lý do tại sao HK ko log dc 2 acc nữa ko ? Bạn biết tại sao bypass GG thì có thể log dc 2 acc k ?;))
    -Về vấn đề TS ;)) ..... Lúc game vừa ra có bot k ? Game lúc đó có sống dc ko ? Còn vấn đề bây h do các bạn đã bot wen qua rồi ko dưt ra dc nên mới ll như thế thôi ?
    -còn vấn đề của bạn ;)).....Bạn nên về tìm hiểu thêm thế nào là tool hack thế nào là tool hỗ trợ chứ đừng gặp cái gì cũng phán bừa là hack ;))

6. pppro

pppro Youtube Master Race

Đang 9D các bác lại troll nhau thế này @@

7. killer_roses1412

killer_roses1412 Donkey Kong

Có mấy thành phần chẳng bao h rờ vào game mà toàn là "nghe nói" rồi phán như "đúng rồi" ấy:4cool_confuse:
    Nói chung "chó cứ sủa, và đoàn người cứ đi..." :2cool_go:

8. 1HitGOHome

1HitGOHome Donkey Kong

Dẹp chủ đề TS đi, server 9D Việt Nam ko có gì chắc chắn cả, anh em cứ hóng thôi nhưng đừng hy vọng gì nhiều quá.

9. doicatvn

doicatvn Fire in the hole!

mấy thằng này hãm thật , lập thêm cái pic TS vs HKGH vào mà đàm đạo .

---------- Post added at 15:41 ---------- Previous post was at 15:40 ----------

nó sẽ ra trước VL3 thì chơi tạm . nhưng chẳng thấy tăm hơi j cả , lại như vụ Xích Bích năm ngoái kêu hs mà có thấy j đâu .

10. 1HitGOHome

1HitGOHome Donkey Kong

Cũng hóng, nhưng chắc không hy vọng nhiều. Thấy bác YThienLong post nên hơi tạm tin, sau vụ này không có thì bác ý cug là dân chém gió thôi :D

11. Gaothatto

Gaothatto Mr & Ms Pac-Man

Nhà phát hành nào cũng được trừ thằng VTC ra. Hút máu thì kinh mà chất lượng thì kém. Chỉ cần sever không có hack thì đảm bảo đông. 9d xưa chết vì hack chứ không phải không hấp dẫn.

12. 1HitGOHome

1HitGOHome Donkey Kong

Tình hình là chủ thớt chém gió rồi :D, chả thấy động tĩnh gì cả?

13. lucifert

lucifert Youtube Master Race

về thì ra lẹ đi, lúc nào cũng phải chờ đợi, nản vkl .

14. NamCungHuy

NamCungHuy ◊ The Blade Master ◊

Chốt 1 câu cho đỡ mệt.

Private server đấy mấy kưng :))

15. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

^ lại 1 câu phát biểu như thánh .SV pri hay NPH nào đó nhưng do VN phát hành là mừng rồi .Ít ra cũng đc nói tiếng Việt và có suppport từ ad

16. mickeyddk

mickeyddk Youtube Master Race

Không biết khi phát hành lại ở Việt Nam sẽ như thế nào nữa nhưng hiện tại đang rất vui vẻ bên 9D US vì cả 1 sever TAO toàn là VN member chơi rất vui và thân thiện (Bọn US chạy hết qua các server khác vì sợ VN hic hic). Những FAN thật sự của 9D hiện nay chắc phần lớn đều đã yên vị ở bên 9D US rồi . Còn tại sao lại như vậy thì đó là "chuyện ai cũng biết hết rồi" đối với các gameonline được phát hành ở VN (kể cả private server) . Hi vọng mọi thứ sẽ tốt và cũng hi vọng 9D VN sẽ trở lại hay hơn , hấp dẫn hơn !!! :)

17. KiemThe

KiemThe T.E.T.Я.I.S

về thì chắc chắn cũng như HKGH thôi :Z

18. 39ºYêu

39ºYêu T.E.T.Я.I.S

Vãi chưởng. Tin NCH hay YTL đây :5cool_beat_plaster:
    Khốn nạn cái thân tôi. Tài khoản mua thẻ exp bẩn thì bị khóa. Mong ngóng mãi mà 9D không về. Đến cái Paypal cũng bị giới hạn thanh toán. :2cool_beated:

19. WAMVN

WAMVN Donkey Kong

Ko quan tâm ai là NPH cũng được, chủ yếu là share source để làm private server chơi cho lành.

20. fantomatsnd

fantomatsnd Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

web game ko phải private đâu !