Ban tất cã acc server 8

Thảo luận trong 'Mua bán' bắt đầu bởi sieumixx, 15/9/09.

1. hoa1213

hoa1213 Mario & Luigi

sắp có thằng dính thẹo như mình ngày trước :)):)):))

2. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Khổ thân, đến cái thằng chủ topic là thằng ăn cắp, ko dám vào nói năng gì để mày phải vào khóc hộ .
    Nó cho mày cái gì hay nó là gì của mày mà mày bênh nó thế ?
    Tao thấy trong sv cũng nhiều đứa tôn nó làm sư phụ lắm, hay mày cũng là đệ tử , được nó chia cho ít % nên bán đồ ăn cắp hộ nó , bênh nó thế ?
    Quả đúng là :" Trò ko chê thầy khó, chó ko chê chủ đểu" :))

Đây là NoFear nổi tiếng sv phải ko ?
    Bị bóc mẽ là lừa đảo có cần phải cay cú đến mức đấy ko ? ;;)
    Mày ở trong sv tao thấy cũng chịu khó spam kênh toàn lắm , nhưng đừng thấy ko ai nói gì tức là ko ai biết mày thế nào . Mày quá là nổi tiếng qua mấy cái vụ trên gamevn này rồi, sv chả ai lạ gì mày đâu , có điều ko ai thèm nói ra thôi :))
    Cái loại người ở trong game ko biết ai vào ai, ko xích mích gì cũng pm chửi bới loạn xạ thì cũng chả cần nói nhiều làm gì :)

3. EndlessLoveYou

EndlessLoveYou Youtube Master Race

chủ topic này là vua .... lên kêu gọi đc nhiều ..... phết :">

4. pitcher

pitcher Youtube Master Race

thằg hip là 1 thằg mylove là 2 thằg babyevillord là 3 !!! 3 cái thằg đứng top về chó đi theo đàn gà đi mag theo chuồg (chuyên đi chọc fá ng` khác) :))
    như là sv 1 mình chúng nó đ.c fép buôn bán vậy =)) :))
    cái loại thằg mylove thì rao cả năm cái kt tqn vẫn cứ rao kòn thằg hip tao ko cần biết nó fát đạt thế nào nhưng mà tính chống fá ng` khác của nó quả là "bẩn tưởi" *** chịu được !!!
    nó post toàn n~ cái bài mà ng` ta ko thể ngửi đ.c trong topic mua bán nói thẳg ra là xoáy đểu :)) n~ loại ng` như nó thì ko nói làm ji` nữa cho mệt còn pác nào có gây sự với nó ý !!! buôn bán trên gamevn này này fá ja' hết đồ đi nó bán 2 thì mình bán 1 (hoặc là 1.5) nó bán 1 thì mình bán 0.5~0.7 thôi !!! cứ cho lừa đảo đê chăng nữa thì Gd tận nơi với cái giá như mời anh mua đi thì chả cần ngại =)) (gd tận nơi mà bị lừa thì chỉ có n~ thằg ngu mới bị như thế hoặc là thằg lừa kia nó wá nghệ sĩ =)) ) !!!;))

5. pitcher

=)) tao xin lỗi mày điều này chắc hẳn tao ko nói chắc ai cũg biết là mày là chó hùa thực thụ rồi kòn danh tiếng tao đếk cần =)) :)) tao biết là kể cả tao đi hack ăn trộm hoặc là cướp đi chăg nữa thì tao biết là tao có cái để xài là đc đối với tao thì khẩu hiệu là " thằg bị lừa là thằg ngu còn thằg lừa là 1 nghệ sĩ" ko phải ai cũg lừa đảo đ.c đâu =)) nói thẳg 1 câu luôn :)) thế cho nó nhanh thích thì post đi :)) nói thêm nhé tao đây ko cần friend tao đây cần thuốc + tiền thôi ko cần ji` hết mấy thằg bạn onl cần đek ji` =))

6. blackpool0

blackpool0 T.E.T.Я.I.S

mày thích tự tay bóp xXx lắm àh. những câu đầu mày gân cổ lên cãi chày cãi chối thì đến câu sau mày tự vả vào cái mõm chó của mày bằng những câu sủa đậm chất nghệ sĩ.
    tao không thích xen vào chuyện của thiên hạ nhưng đúng là chỉ có loài chó như mày mới thích sống đơn độc lừa cắn trộm người qua đường, còn con người bọn tao sống cuộc sống xã hội nên không thể nghệ sĩ giống 1 con chó như mày đc, thật sự chúc mừng mày vì đã có niềm tự hào ta là con chó sống trong hình dáng 1 con người, đặc biệt hơn những người như bọn tao rồi nhá
    mày nói những thằng bạn ol mày đeck cần, kệ cha mày chẳng ai trong bọn tao cần thêm 1 con chó như mày bên cạnh cả, mày nghĩ rằng những thằng bạn ngoài đời của mày sẽ là bạn thật sự của mày chắc. Xin lỗi đời chỉ có những sinh vật cấp thấp mới làm bạn thật sự với mày đc thôi, loại như mày cả đời không tiến hóa thêm đc nấc nào trên bậc thang động vật bậc thấp để làm bạn với con người bọn tao đâu

7. pitcher

tao xin lỗi mày nốt luôn bạn onl =)) theo mày fải như thế nào :))
    với cả ng` sống ko = chó thì sống ng` làm ji` =))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    với cả chưa hết bạn thật sự ạk xin lỗi nhé anh có àk anh bik thằg bạn thân anh nghĩ j`i ko =)) thân với nó mình sẽ có lợi ji` hay là bạn anh có tầm 1tr mag ra chia cho anh đấy anh em thân tao cho mày hay là bạn thân anh cũg chỉ là 1 thằg tính toán vãi ra =)) nói thế cho anh dễ hiểu còn thân kiểu thân ai ng` ý lo ý mà n` bạn thân lắm =)) thế cho nó nhanh còn sống còn chó cũg tùy từg ng` nó mới cắn bọn chó nào cắn ng` khác trên 4rum thì có n~ con chó khác cắn bọn chó đấy hẳn trong game thôi !!! còn xin nhắc 1 lần nữa đừg chừi ng` khác là lừa đảo vì bọn mày nghĩ đi bọn mày ko ngu thì sao bọn lừa đảo có đất dụng võ khoe cái ngu của mình cho thiên hạ xem =)) kể cả như thằg chủ topic có lừa đc. thật thì nó lừa 1 lần thì = bọn mày train cả thág dễ cả năm tội ji` =))(chưa kể mini) kòn chưa kể đồ mix lòi fa ra cả kt nữa =)) lừa song 1 vố thì đủ sống dài rồi chờ việc im hoặc đi lừa thằg khác =)) đơn giản hơn thế nữa là gặp thằg ngu khác dâg hiến nhân tạo cho thằg lừa đảo là quá đủ để sống sung rồi cần đek' 1 thằg bạn lại thêm 1 thằg nhờ vả

8. pitcher

còn mỗi ng` có 1 hướg suy nghĩ khác nhau trog cuộc sống mày post lên như thế thì mày có biết tại sao có thằg đủ chân đủ tay khỏe mạnh lại là thanh niên lại đi đánh giày hoặc đi giả vờ ăn xin chưa (chưa kể là trộm) mà sao chúng nó ko tìm bạn thân thật thân tựa vào đó tìm việc làm tử tế hơn là trộm hoặc ăn xin có hơn ko =))
    bởi vì đời nó là thế fải có n~ thằg bán (cho) thì mới có n~ thằg mua (nhận) chứ cũg như vậy cả fải có thằg ngu bị lừa thì mới có n~ thằg lừa đảo chứ !!
    tao đã ko nói rồi thì im đi đừg có cậy cọng mìh hơn ng` vài cái đồ rồi cho mình quyền vào topic làm ăn ng` khác hét lại chuyện cũ thích chuyện cũ đây nói luôn cho khõi nói nữa nhé =)) :))

9. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Tao chả hơi đâu đi tranh cãi với cái hạng như mày, chỉ tổ tao bị ban nick(giống như mày sắp bị đấy).
    Cái hạng người sai lù lù ra nhưng người khác nói thì cứ lôi cái bản chất bầy đàn của mình ra mà gàn ghép cho người khác thì nói nhiều làm gì .;;)
    Ai đọc là hiểu thôi :-*

10. EndlessLoveYou

chó sủa ven đường đoàn người cứ đy ;)) hack mà còn lắm mồm cãi cố :-j

11. mylove16199

mylove16199 Mr & Ms Pac-Man

Hack còn đỡ. Nhưng Lừa đảo cái đó mới đáng nói. Cái hạng người chuyên lấy lòng tin của người khác để lừa thì nó chả khác gì 1 con chó. Nhưng con chó nuôi nó còn trung thành. Còn cái loại như mày chỉ đáng bằng con chó dại. Chỉ thấy ai sơ hở khi lại gần là cắn thôi.
    Nói thật người ta chủi mày như vậy. Nếu là tao tao im cho rồi. Chứ ko căng cổ lên mà sửa như vậy.

12. blackpool0

blackpool0 T.E.T.Я.I.S

sao lại đem bản thân mình là so sánh làm gương cho nó thế. nó có đáng để đc như vậy không.

13. EndlessLoveYou

chả hiểu bao h cái óc chó bé nhỏ của nó mới đc khai thông nhỷ :-?

14. sieumixx

sieumixx Youtube Master Race

cái bản chất bầy đàn =))

Chính xác T_T ,Mình lập cái topic thì không biết ai vào bộc lộ cái bản chất bầy đàn =)) này đây
    Chỉ có những loại DV như thế mới biết đc bầy đàn là như thế nào thôi

Đàn .... hay Đàn .... ta T_T

Tao lấy tiền tao an xong ,tao ĩa ra hết gòi còn vào đây cứ lôi cái bản chất bầy đàn ra mà khoe :D

15. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Quá khích như thế này làm gì, càng để người đọc thấy bản chất của mày thôi :))
    Thấy mày làm cái trò mèo rao bán nick để mọi người khỏi chửi bới ,làm lại cuộc đời , tưởng mày cũng còn biết nhục, còn chút liêm sỉ .
    Hóa ra vẫn cố ra vẻ , vênh váo váo tự hào mình đi ăn cắp !
    Còn cái chuyện
    Mày ăn xong ỉa hay mày ỉa xong ăn thì ai quan tâm mà lôi ra làm gì ? Dọa ai ?:))

16. BabyEvilLord

BabyEvilLord Dragon Quest

Chết chết mình kô dính vào mà có thằng ngứa mõm lôi mình vào mới đc.Cái thằng NoFaer chó chết chuyên đj PK gà + chửi sủa ... lên rất nhiều anh em muốn chém giết nó ở SV 8 .Thằng này cứ gặp 2 con 10x của mình là out game thế mới lạ .Out xong vào đóng PK ngồi chửi kêu gọi bầy đàn chuyên chộm cắp cùng ra chửi thế mới lạ =))

17. EndlessLoveYou

vua loài ... sau bao ngày chui rúc cuối cùng cũng trở về và cất lên tiếng sủa ;))

18. sieumixx

sieumixx Youtube Master Race

cứ lôi cái bản chất bầy đàn ra mà khoe nửa kìa

Thiệt là vãi hàng .Không biết nói cai gì nữa lôi chuyện mình đi vệ sinh ra .Đi vệ sinh mà dọa đc hà T_T
    Chắc cụng bị nhiều thằng dọa vậy gòi giờ mới nói vậy ..... :D
    .... gòi mới lên nói chuyện với nó .Mà nó cứ thích vào ngũi ...:))

19. EndlessLoveYou

khổ mày cứ ... tự nhiên kô ai làm fiền bữa điểm tâm của mày đâu ^^ trời đánh tránh miếng ăn mà ;))

20. Tung-Saothisao

Tung-Saothisao Youtube Master Race

Box mua bán thành Box tranh luận rồi
    :D Up dùm cái hí hí