Bạn thích cô gái nào nhất trong HM : Back to nature ?

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi yugi_hiro, 19/6/05.

?

Bạn thích cô gái nào nhất ?

1. Ann

3 phiếu
    11.1%
  2. Popuri

7 phiếu
    25.9%
  3. Karen

12 phiếu
    44.4%
  4. Mary

2 phiếu
    7.4%
  5. Elly

3 phiếu
    11.1%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. laquoctuan

laquoctuan Donkey Kong

ôi dào,cưa karen làm j` đén mức quá khó đâu mà hiếu chê bai dữ zậy.Hầu hết mấy đứa bạn mình chơi đều chọn karen .Thực ra chỉ cần cưa karen lên tim vàng là ok gòi,còn lại cứ ngày 1 bông hoa là 2 tháng sau đảm bảo có kết wả .Bác nào gấp wa' thì tặng ruọu cung~ được mò.Con khó cưa nhất là con mary ah',toàn thich' đồ đắt tiền mà hình như cũng ít người thích mary lắm,ăn mặc hai lúa,ko được xinh...

2. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

--->Thì vậy ,Hiếu thực sự là chưa đốn ngã được Karen bao giờ !Mà cô ả này uống bai kinh wá :p ^^!Ráng thử nữa xem ^^

3. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

hix, cưa Karen chẳng có gì khó, chỉ tội hơi tốn tiền mua rượu 1 chút (khiếp ! ). Dù sao thì khó phải nói là Mary, bên BTN thì khoái nấm chứ bên FoMT thì toàn thích mấy món độc >_<.
    chà, sau 1 thời gian thì cũng ngang nhau rồi nhỉ :D

4. Black Mckenzie

---->Cái gì vậy ,ngang nhau gì vạy Yu????:D
    ---->Trời ạ ,thế mà lâu nay có khi nào Hiếu tặng mụ Karen rượu đâu :p

5. Darshia

Darshia

Karen rất thích rượu đó, nhưng Darshia toàn tặng hoa thui, mà trái tim đỏ có dư nhá ! Ngay mùa thu là cưới được rùi.
    Không phải ! Mary cũng hơi thích hoa nên không khó, ngoài ra còn có thể tặng cỏ trên chỗ Hot Spring nữa ! Trong bản Hasvert Moon-Friend of Mineral Town còn có thể đào mỏ ra cái loại Grass ấy, nhiều vô kể !
    Lấy Karen không phải khó đâu, cứ cố thử mọtt lần nữa xem !

6. Black Mckenzie

Ha ha ha ,đã quá ,zdui wá bà kon ơi !Tớ cưới bà Karen ....nghiện rượu rồi :p :p nay mai sẽ đám cưới !Ôi dzui wá :D :D

7. ManyPiece

ManyPiece Youtube Master Race

Hi..Hi..thấy không ai nhắc gì tới con nhỏ tiên nữ :wink: ;;) vậy.
    Tui lỡ cưới Karen rùi nên bây giờ thấy tiếc :p .
    Không hiểu sao Karen khoái nhậu thế nhỉ, thấy rượu là mắt sáng rỡ
    :o
    Lúc tui chơi, tui cua hết con gái trong làng, đứa nào trái tim cũng đỏ hết :D . Suy nghĩ lắm mới chọn Karen.
    Có ai cưới đc tiên nữ ko ? Đk cưới nhỏ này khó lắm a

8. Darshia

Darshia

Bạn có biết cách nào lấy được tiên nữ không ? Mình thấy chẳng lẽ cứ tặng quà là được ? Theo mình thì không vì cứ khoảng 10 quả là cô ta cho mình một món quà gì đó hoặc đến khi quá đủ rồi thì cô ta không cho nữa. Bạn nói lấy tiên nữ rất khó vậy tức là bạn có cách lấy được cô ta rùi phải không ? Ít ra cũng phải chia sẻ với chứ ?
    Nếu bạn nói tất cả đều trái tim đỏ thì hơi bị tuyệt đó nghen. Bạn chơi mấy năm vậy ? Tại sao lại phải suy nghĩ lắm mới chọn Karen nhỉ ? Mình thì không cần suy nghĩ gì hết, lúc mới thấy 5 đứa con gái trong làng mình đã chọn Karen rùi.
    Tại sao lại phải tiếc khi chọn Karen nhỉ ? Chẳng lẽ lấy tiên nữ thì được nhiều cái có lợi hơn Karen sao ?
    Tuỳ từng sở thích của mỗi người chứ ? Ví dụ như Popuri thích trứng gà luộc trong khi Ann chẳng thích mấy ! Mary thích búp măng, còn Karen thì không thích...
    To MinhHiếu : Bạn chơi được mấy năm rùi ? ( Cả game lẫn hiện tại )

9. Black Mckenzie

Hiếu chơi bản STH được hơn 2 năm ,bản BTN được 1 năm ,OWL được 1...tháng ,..v.v.Tuy nhiên ,bản BTN mình vẫn thích hơn cả vì sự phong phú của nó ^^

10. nobita900

nobita900 C O N T R A

Bây giờ nobita thử đặt trường hợp mình sống độc thân và để tình địch tiến tới hết với các cô xem, các bạn sẽ thấy tính cách của tình địch và cô gái rất hợp nhau
    1/Ann - Cliff
    Ann rất năng động <> Cliff trầm tĩnh
    Ann rất rành trong mọi chuyện nhưng khi thấy 1 anh chàng tấn công thì <> Cliff khá nhút nhát nhưng khi tình yêu đến thì...
    2/Rick - Karen
    Karen dữ thì lại gặp Rick nghiêm túc (Có lẽ không hợp nhau cho lắm)
    Karen và rick đều thích "nhậu"
    Karen và Rick khoái đi chơi rừng
    3/Mary - Grey
    Hix, Grey ít nói, Mary cũng vậy
    Grey rất thích đọc sách, 1 điều làm vừa lòng bố vợ và Mary thì không bao giờ muốn đọc sách 1 mình
    Còn nữa, mai nobita phải làm nốt Popuri - Kai và Elli - Bác sĩ mới được, à có ai bổ sung thì bổ sung luôn

11. Darshia

Darshia

Theo Darshia thì...Darshia thấy ghép cặp như vậy là đẹp lắm lắm rùi ! Nói chung là không cần phải bàn nữa ! ( không phải phản đối ý kiến của Nôbita đâu nhé, mà chỉ là...ok cho bọn họ thui...)

12. Black Mckenzie

--->Nhìn lên bảng bình chọn thì có vẻ như Karen đã vượt trội hơn hẳn ,còn tội nghiệp Mary chỉ có 1 người bình !Mình thấy Mary cũng dễ thương ,chỉ tội hơi khó cưa 1 tí ^^

13. Darshia

Darshia

Khó cưa mới là vấn đề cho HMF nản. Nếu dễ thì mọi người đã bình đầy cho Mary rùi ! Darshia thích Karen nhất, -> Elli -> Ann -> Mary, và cuối cũng là Popuri. Chỉ vì Popuri không hợp "gu" với mình, chứ cô ta cũng dễ thương !

14. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Theo em thấy thì Kảen đẹp thì đẹp thật nhưng mà ko ra dáng con gái chút nào.Con gái con đứa gì mà uống rượu suốt mà còn ko biết nấu ăn với lại ko iu thương con cái gì hết.(mấy fan của Karen thông cảm,đây là ý kiến khách wan muh)

15. Black Mckenzie

Thì thế ,vậy mà số người bầu chọn cho Karen...nghiện rượu lại nhìu hơn hẳn ,cái đó đủ nói lên nét ...quyến rũ của cô ấy rùi ^^

16. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Daisy cũng khách quan đây, Karen yêu thương con của nhỏ mà, Daisy thấy toàn nói những câu về baby và biểu mình đừng đánh thức nó nữa. Còn nấu ăn cũng chỉ là ở lễ hội thôi, lúc sinh nhật mình thì cũng ko đến nỗi ăn xong... ngày mai vô chơi với Doctor và Elli mà^^ Nói thật, Daisy cũng chẳng ưa gì cái tính chảnh chọe và cái mặt hất hất lên của Karen trong BTN.

17. Langel

Langel Legend of Zelda Lão Làng GVN

mình cũng thích kairen , vì co mái toc vàng đẹp và khi mặc đồ cưới cũng đẹp hơn nguời khác nữa ^^

18. bluedaisy

bluedaisy Donkey Kong

Số phiếu dành cho Ann sao lại giảm rồi >.<
    Daisy thấy Ann có cá tính, rất dễ thương với cái sự kiện "bị cha thúc ép lấy chồng" của nhỏ^^
    Lúc đầu cứ tưởng Ann sẽ cao hơn Popuri, nếu nói về tính cách thì cái tính trẻ con +mít ướt của Popuri ko làm Daisy thấy thú vị bằng Ann đâu.

19. Darshia

Darshia

Mình lại thích những người sắc sảo như Karen, chứ kiểu trẻ con ngây thơ như Popuri thì không thích mấy. Ann còn trông được được.
    Mình nghĩ nên cho cô bạn thuở nhỏ là Karen thì hơn, vì cô ấy được nhiều người thích nhất.

20. onlymoon4

onlymoon4 Youtube Master Race

mình thì thích Ann hơn
    dễ thương lắm cả anh mình lẫn mình đều cua Ann cả^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.