Bàn về bản 5.1

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi phucgame2010, 22/11/10.

1. Thần Çhết Hi√

Thần Çhết Hi√ Youtube Master Race

Mình thì mong muốn tăng độ rộng của map 1x lên để tránh bị đì đọt :D
    Tụ Hiền Trang thì đúng là nên thu hẹp lại cũng đc , có mỗi con boss thui :D

2. quan.kute_evil

quan.kute_evil T.E.T.Я.I.S

map 1x rộng thế quá đủ r` =.=~~

3. concoc31102

concoc31102 Mr & Ms Pac-Man

đì đọt mới hay chứ, nếu không có đì thì sinh ra mấy con gank làm gì..=]]

4. huytiep206

huytiep206 Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi bạn nhé mình post reply về cái tàng kiếm sơn trang vượt ải có ít nhất 2 người mới zô được đánh từng quái trước cái reply ở topic kia của bạn cả tháng đấy. Còn nếu không đòi hỏi thì ông ghi chữ anh Rex tham khảo lên đi. không ghi thì cũng chẳng nói được ai hết.
    còn vấn đề này thì mình nói post cái map lên chứ không phải ý kiến. Vì mình thấy bạn nói rất hay nhưng không biết có làm được không nên bạn thử làm cho mọi người test đi.
    cái này thì không hiểu lắm.
    Đúng là mình có hơi sai khi chửi vậy cũng vì mình thấy bạn ý giống mình hồi trước thôi.
    Post reply lung tung muốn bản kiếm thế theo ý mình muốn nó có những tính năng mới mà không nghĩ sâu xa nên sr chuyện đó. Còn vụ kìa thì nió thiệt đây là map của mọi người ai cũng chơi chứ không phải của riêng ai mà muốn gì được nấy.
    Nếu muốn gì được nấy thì tự tạo mà chơi là quá đúng rồi. Nếu bạn ấy suy nghĩ được đây chỉ là ý kiến thì đã ghi Reply đàng hoàng như là "ý kiến tham khảo" chứ ghi như vậy ai cũng suy nghĩ rằng bạn ấy muốn đưa cái đó vào trong map kiếm thế.

5. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Mình thấy skill 4x của con Tiêu Dao imba quá, hệ mộc mà nó cho 1 hit gần chết luôn :(

6. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

Nhưng mà nó có 8 giây cooldown OK?

7. duyanh2008

duyanh2008 Youtube Master Race

skill aura độc của 5 độc đao không biết tính số nội lực mất đi thế nào mà đi đánh quái cứ tí lại hết nội lực phải mò về hồi nội mặc dù đeo cả nguyệt quang và cái viên cứ 1 tí lại lập tức hồi phục 600 nội lực mà cũng chả thấm vào đâu ==> không mua đồ tăng nội lực thì không trụ được lâu mà đánh quái, cứ 1 phút lai phải về nhà thì chịu sao đc.mà mua thì ôi thôi tiền đâu mua đồ chiến cho nó,tướng thân pháp chứ có phải tướng nội công đâu ==> phế.Bác nào có cách giải quyết xin chỉ bảo,không thì đề nghị bác Rex chỉnh lại skill đi

8. _[V]iolet_

_[V]iolet_ Legend of Zelda

Nâng 1 vô hình độc để dụ quái fam về sau có mt với đồ đầy đủ thì nâng hết.

9. Cô Giáo 20t

Cô Giáo 20t Donkey Kong Lão Làng GVN

1 nguyệt quang 1 thái cấp bảo châu là đủ .
    Để ý khi nào tháii cấp vừa quay xong nhân luôn .
    Đã Test .

10. Quanghau_ht

Quanghau_ht Mr & Ms Pac-Man

cool down skill 4x của TD hơi nhanh , nếu so với skill 4x của MGTC (
    bác Rex có thể giảm Cool doown skill 4x MGTC xuống 15s
    còn skill 3x có thể giữ nguyên cool down

11. helloflove

helloflove Mr & Ms Pac-Man

đi săn boss phải có ăn có thua, nếu cứ mạnh mà đứng tank rồi nhặt thì nói làm gì . Đánh map KT đa phần 3-3 , với 2 người đánh 1 người canh nhặt đồ chắc cũng chả đến nỗi . Thêm tí cơ hội cho những team lỏm chứ :-w.

12. quan.kute_evil

quan.kute_evil T.E.T.Я.I.S

mìk k làm map.... hiểu k

đây chỉ là ý kiến cho rex tham khảo thôi...

13. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

con đao độc chỉ dùng 1 cái thái cấp là đủ dùng với sâu vô hình max 10 lv (tôi chơi con này suốt chả bao h thiếu mana)
    Với cả trong kiếm thế cái thái cấp lên mất có khoảng 1k3 gold trong khi nguyệt quang lên tốn hơn 600 để mua thiền viên quyết mà nhiều khi dùng vẫn thiếu mana cho nên con nào tôi cũng lên thái cấp hết, không bao giờ lên nguyệt quang trừ tiêu dao với khí võ khi ép hồ lô :))

quyền thiếu bản này bệnh quá :(
    mà map 4x làm 2 team chung thế này đánh 3-3 1 thằng đóng cửa 4x, 1 thằng ở nhà, 1 thằng ở 2x là team kia không lên nổi 6x luôn.
    tầm mid game team nó có tụ tiễn với kiếm côn 2 thằng đứng chặn cửa 4x còn 1 thằng đi ăn boss hoàng kim (ví dụ nó ra ở 4x) thì team kia chịu chết. max phi phong bật lên chạy vào vẫn đứng im nhìn nó đánh

Chỉnh sửa cuối: 28/11/10
  14. huytiep206

huytiep206 Mr & Ms Pac-Man

:)) về khúc ăn boss 3 boss 4 xem team còn nguyên vẹn 3-3 không mà còn đi chăng nữa thì cũng die :)) Nó zí thằng lụm đồ nó giêt thì coi như tiêu àh :)) "nếu mà team mạnh" ý bạn là bên kia mạnh hả ? Mạnh hay không là do bạn thôi chứ làm gì có team mạnh team yếu. Người ta mạnh vì người ta pro nếu người ta pro thế thôi mình không pro bằng thì phải chấp nhận thôi.
    Để như hiện nay còn ks được chứ để không lượm về thủ khố thì khỏi ks. Nếu muôn lượm đồ bạn phải bỏ hết đồ ở nhà. Nó canh boss gần chết đứng canh bạn. Bạn đi tới lượm nó cho mấy nhát về thành 1 con nó để lượm 2 con canh mấy bạn. Thế bạn ks bằng niềm tin àh.
    Sax không biết làm map mà tỏ ra thông thái thế chỉ này chỉ nọ cắt bớt này cắt cái kia rùi còn vẽ map nữa. Nếu là ý kiến tham khảo thì phải ghi rõ ra chứ. Ông không biết lam map mà còn nói này noi nọ ở reply kia đúng là lỳ thiệt. Đơn giản nhưng ông nghĩ thì custom map kiếm thế thành là kiếm thế online warvaft rùi đó ông ạh. [-X

15. Boykute_1993

Boykute_1993 Youtube Master Race

thề là đánh map 5.1 ức ko chịu đc.Bọn nó ngang nhiên hack map như đúng rồi í :| Mình vẫn thích đánh 5.0 hơn nhưng ra 5.1 rồi ko ai vào 5.0 nữa hxhx

16. letuan87bk

letuan87bk Youtube Master Race

Bản 5.1 này thằng CN có mt damg to quá xá, 40 % miss HP chuyển thành hỏa sát, nó máu đỏ mà chém thì phát nào thấm phát đấy. Mỗi tội thay model đi nên đang hot boy đẹp dzai thành ra trông giống thằng Quasimodo lưng gù
    KV thiệt thòi có MTMP rồi không được add hiệu ứng mọc cánh như mấy thằng khác

17. silverhoang

silverhoang Mr & Ms Pac-Man

Còn thằng đao thiếu mới đánh hôm qua, vkhk chả thấy kéo lại khi sinh lực xuống gì cả @@

18. GoPr0

GoPr0 Youtube Master Race

bác rex giúp em cái giờ không bít kêu ai nữa hix.chuyện là hôm qua em có ra ngoài tiệm net chơi buổi chìu khi về kêu tính tiền mà em quên out acc.tối về nhà chơi mà vô không được mới đau toàn bị thông báo sai tên tk hoặc mk.do acc em tạo lâu rùi lv cung 26 rùi tên acc là [DJ]GoPr0.do acc tạo lâu rùi hồi đó tạo cũng không nhớ rõ yahoo nhưng ko nhầm thì yahoo la gau_bun... @yahoo.com do em ko nhớ rõ nữa hix nik em co add các nik gồm banason,BBemBBem,xin5go,[3x]... nếu bác giúp dc pm yahoo hoangtien3110@yahoo.com dum em hoặc ai giúp dc pm gium cảm ơn trước nha.

19. t_prince189

t_prince189 Donkey Kong

Trường hợp này bạn nên PM anh Rex. Cm trong này ko giải quyết đc vấn đề j` đâu

20. GoPr0

GoPr0 Youtube Master Race

uh thanks ai co yahoo bac rex ko?