Bàn về CM Tool đi!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi romeo_codon, 16/6/04.

1. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Hihi chị này, hễ ai đụng đến CM là chỉ la rùm hà >:-D< , em choi Real Madrid tài khoản hơn 300 triệu, đoạt cú ăn 3 trong 2 mùa liên tiếp, mà xin mở rộng SVĐ mấy thằng chủ tịch nó còn ko chiu nữa là. Đưa tối hậu thư là nó sa thảy mình liền. VÔ LÝ HẾT SỨC !!!!!!!!!!!!!!!!. TỨC TỨC TỨC.
    hè hè, nói chung là đòi nâng cấp SVĐ là chuyện ko tưởng, hy vong FC5 làm đựơc vậy

2. [H][K]

[H][K] Persian Prince

Hè hè. Muốn nó xây stadium thì các bác nên chọn đội tép riu, chứ mấy thằng đại gia như Real với MU có xin gãy răng nó cũng chẳng cho đâu. Sau đây là một vài điều kiện theo tui là cần thiết để xin phép mở rộng stadium:

- Đại gia: ^^

Vô địch mọi thứ 2,3 mùa giải -> quá tuyệt, nó muốn sack cũng kô nỡ ^^. Ngân sách dư dả vài trăm M. Board confidence và Fan Confidence cao !

- Tép:

Thăng hạng, đoạt vài chức vô địch, bảnh nhất là khi bọn fan nó "hát" tên mình sau khi đoạt 1,2 chức vô địch gì đó. Vấn đề muôn thưởu tiếp theo là ngân sách, xây stadium thì ít nhất cũng mười mấy M, các bác trừ phi có ngân sách khoảng vài chục M thì xin là cho ngay. (Bán sao trong đội hình ý, xây stadium rồi thì tiền vé vào cửa lại tăng => ngân sách chuyển nhượng mùa tới tăng, tha hồ mua sắm; còn kô nghèo hoài khổ lắm)

P/s: Bác XCG từ đó đến giờ chỉ chơi mỗi CM thôi à :D chơi thử LMA trên máy PS2 đi, hek hek, nhanh, đẹp, thông minh, nhiều chức năng :D

3. Thanh Van Thanh

Thanh Van Thanh C O N T R A

:)) Brescia tôi đá 12 năm rồi, từ năm 2004 SVD của nó 27.000 thằng . Vô địch 10 cái Serie A , 10 cái C1 , 12 cái Cúp quốc gia, các thể loại Cup lăng nhăng khác ko kể. Ngân sách lên đến gần 1 tỷ rồi :)). Thế mà xin 12 năm vẫn chưa thấy nó động đến cái Stadium lần nào, năm nào cũng xin, mie mấy thằng chủ tịch đem tiền đi cho gái hết, nhìn cái SVD thảm hại.

4. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

Hehe,em đá Wolves mùa đầu tiên vô địch,ban lãnh đạo nó tự nâng cấp sân vận động và nâng cấp trại tập huấn,em đá đến mùa thứ 2 sân của wolves đã là 40.000 rồi

5. yugioh!

yugioh! L0v3

bác romeo ơi bác có thể cho mấy đường link mà mọi người đã biết từ trước đến giờ để đệ tải về cái nha chứ mấy cái đó mấy bác có rùi còn đệ chưa có mấy bác gíup đệ nha

6. Thanh Van Thanh

Thanh Van Thanh C O N T R A

Thế chắc mình số con rệp xin mãi ko được nâng cấp SVD

7. MG

MG Moderator

Nâng cấp SVD quả là khó khăn, tui cũng đá bao nhiêu mùa giải rồi mà có được nâng cấp đâu, cho dù là câu lạc bộ đó có cái sân trông như là SVD Hà Nội ý. Mình HL cho bọn nó thắng kiếm được bao nhiêu tiền rồi nó chẳng cho mình 1 xu để nâng cấp, bọn này ki bo thật. Mà tui hỏi này, trong CM có khi nào chủ tịch tập đoàn tài trờ từ chức không?

8. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Nếu tôi nhwó ko nhầm thfi tôi đã up cả 4 file lên từ lâu rồi, bạn quay lại trang 1 hoặc trang 2 để down nhé!!!

9. Rong ngu gat

Rong ngu gat Mr & Ms Pac-Man

Chưa từng thấy mấy lão khú đó từ chức bao giờ. Mấy lão ở không hưởng phước còn chưa hết thì ngu gì từ chức. Còn cái dzụ SVD hả, tui xin 3 năm chưa được nên tức quá dùng MCM sửa luôn chứ đợi các lão kia đồng ý chắc cũng giống như bác Van Thanh chờ 12 năm wá.

10. yugioh!

yugioh! L0v3

tui biết là thế rùi nhưng mà còn maáay cái cũ ấy mấy cái mà bác nói là mọi người đã biết rùi ấy còn 4 cái kai tui đã rtải rùdi bác gíup tui cái nha

11. romeo_codon

Cũng được, vậy bạn muốn cái gì, cứ post lên đây, tôi sẽ up hoặc đưa đường link cho, ko lấy tiền (^_^)

12. yugioh!

yugioh! L0v3

à cụ thể là mấy cái hình của cầu thủ mà khi mình nhấp vào là thấy mặt nó ấy bác chỏ cho tui đường link và cách cài đặt cái này tui thấy ở đâu trong box này rùi nhưng không hiểu bác giảng cho em hiểu nha thầy giáo

13. HARY 0603

HARY 0603 Youtube Master Race

Cai CM scout lay o dau vay chi dum di .tai ve o throw-in thi xai khong duoc

14. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

hì!
    thank ông mèo rất nhiều đó ngen, có cái của ông tui thấy cũng hay thật, nhất là phần xem profile, cực đã luôn - cứ thế mà phát huy nhe ông mèo

15. romeo_codon

Ha ha, rất cảm ơn lời khen của anh em, có điều cái Topic này tôi lập từ tám hoán rồi, mà giờ mói khen cso hơi muộn ko????
    Thwục ra tôi muốn đây là chỗ để mọi người trao đổi các tool mà mình biết cơ, cuối cùng cso mình tôi post, nên Topic này coi như thất bại!!!!

16. yugioh!

yugioh! L0v3

bác không nói sớm chứ đâu phải là tại ai đâu cơ chứ bác nếu bác nói sơm là được rùi mà bây giờ có phong trào làm skin đi chứ cho nó đẹp ấy mà
    Tui nghĩ cái này là mod nên lạap ra ropic khen thưởng là cuộc thi tạo skin đẹp đi chứ nhẩy cho mọi người xài đỡ bùn mắt

17. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Bác vào cmfreezy.com mà down ,trong đó còn có cả file tăng tốc cm đó,bác down luôn về mà dùng.Tui cũng dùng cái này lâu rồi,tương đối tốt,chạy cm tít mù,nhưng bác đừng tăng tốc độ nó lên cao quá(ở cạnh cái thanh kéo tốc độ,dòng dưới ấy,để tầm 4 là được,nếu cao quá sẽ lại thành chậm đấy),còn khi xem đá 2D match thì nên chỉnh lại tốc độ thông thường không nó đá tít mù ,chả thấy qué gì đâu #>:)

18. yugioh!

yugioh! L0v3

vậy càng tốt chứ sao mà cái đó tên gì vậy chỉ cho tui đi tui đang mún chơi nhanh đây chứ chậm quá ai chịu nổi chứ bác cho biết tên của nó nhanh nhanh đi

19. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

Nó là cái speeder ấy,xuống cuối cùng của trang cmfreenzy.com ấy,ông trẻ dùng cẩn thận theo lời tui nói ở trên nhá,không mất file save của ông trẻ là tui không chịu trách nhiệm đâu đó,thế ông trẻ đã nhận được cái crack của 4.1.5 chưa dzậy.Hây dà,giờ người ta chơi update 10/9 rồi mà còn đi tìm crack 4.1.5 chứ kha kha kha kha

20. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

đây là cái face pack này
    http://www.cmfrenzy.com/index.php?subaction=showfull&id=1092535401&archive=&start_from=&ucat=1&
    Ấn vào cái Click here giữa trang ấy mà vào down,cả đống trong đấy
    Này ông trẻ
    Đây là cái speeder cm này
    http://www.cmfrenzy.com/downloads/pafiledb.php?action=file&id=96

Đây là cái 4.1.4 này
    http://www.cmfrenzy.com/downloads/pafiledb.php?action=file&id=81

Cái 4.1.5 có cả crack nhá
    http://www.cmfrenzy.com/downloads/pafiledb.php?action=file&id=85

Chúc ông trẻ dzui dzẻ nhá ,già mà có ông cháu ngoan thế thật là sướng kha kha kha #>:)