Bảng xếp hạng giải ngoại hạng Anh.

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi tini_lam, 21/8/04.

1. RedKing

RedKing Youtube Master Race

tui ko biet ai la vua pha luoi nhung da kieu nay thi ko co drogba trong danh sach noi,tui doan chac la henry thui va mancheter vo dich,ho dang lay lai phong do.

2. TCDA

TCDA Mr & Ms Pac-Man

Chào ! Mấy bữa nay thầy cô cho bài tập nhiều quá nên không có thời gian lên mạng chứ thất vọng gì ai đâu. Tui đâu có biết bác Sanchez là ai nhưng thấy ảnh đại diện dễ thương quá ( lại là nữ nữa ) nên chọc bác ấy chút cho vui chứ ai lại chẳng biết là trong diễn đàn kiểu này toàn là đực rựa thảo luận với nhau, thất vọng làm gì cho mệt. À ! sao tui cũng không thấy Sanchez xuất hiện nữa nhỉ, hỏi chơi tí xíu mà giận ( hoặc xấu hổ ) sao ?
    Giải ngoại hạng Anh càng coi tui càng thấy chán : vẫn là Arsenal một mình một cõi - thắng hoài thấy phát chán, tui ghét Arsenal nhất đấy. Thằng nhà giàu Chelsea thì cứ tiếp tục chuỗi thắng trận với tỉ số tối thiểu, M.U sau những trận tưng bừng lại làm thất vọng bởi trận hòa suýt chết trên sân nhà - buồn quá.
    Henry đang dẫn đầu danh sách vua phá lưới ở giải ngoại hạng với 7 bàn thắng, sau đó là Reyes với 6 bàn. 10 thằng dẫn đầu danh sách này thì đã có 4 thằng của Arsenal - dù không thích nhưng tui phải công nhận khả năng ghi bàn của nó khá thật, không thua gì AS Roma mà tui chơi trong TCM cả ;;)

3. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Cập nhập ngày 20-10-2004:

Danh sách top ten:

1 Arsenal 9 25

2 Chelsea 9 20

3 Everton 9 19

4 Bolton 9 15

5 Middlesbrough 9 14

6 Man Utd 9 14

7 Liverpool 8 13

8 Newcastle 9 13