Báo danh - thảo luận AE chơi FIFA 12 PC bản quyền!

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi Cyentruk, 20/7/11.

1. Cyentruk

Cyentruk Legend of Zelda

Cái Origin bác đang dùng là Origin Beta mà, bác nhìn lên thanh Tittle Bar của nó í. :D

2. anhgia_hanoi

anhgia_hanoi Youtube Master Race

Ừ nhỉ! Thanks. Đang làm việc mà vào mạng thế à?

---------- Post added at 14:05 ---------- Previous post was at 14:03 ----------

Bây giờ mới thấy chơi kp hay hơn gp hì hì, đang chủ trì họp, người ta lại tưởng mình đang suy nghĩ ghi nội dung cuộc họp. Nè, hôm nào gửi tổng hợp skill giúp nhé. Chưa biết dùng 1 skill nào.

3. tudieuhon1991

tudieuhon1991 Youtube Master Race

Không hiểu sao giờ muốn add friends mà add mãi không được. Nó cứ load load rồi báo 1 cái page load error. Vì thế mà list post 1 cập nhật mà mãi vẫn chưa add được anh em hết. Các bác có gì thì add nick mình được ko. EA id: VNSLODAZZ

4. Shubeo

Shubeo Youtube Master Race

Sáng giờ có ai đá h2h được ko,mình vô ko được

5. hienkhanh_becks

hienkhanh_becks T.E.T.Я.I.S

Muốn skill thì bro phải xài GP rồi. Sao lại nói KB hơn GP nhỉ :">

6. Cyentruk

Cyentruk Legend of Zelda

Đoạn này KB hơn GP nè Becks, chã hiễu bác í gì cã.

7. champion2010

champion2010 Donkey Kong

đang đá division 2 :D , đá từ division 4 trở đi mới thấy H2H nó thủ đoạn cở nào , đá phạt gốc dồn hết đội hình để lên phạt gốc :| , đầu trận gây sức ép dồn hết đội hình vô 1 trái kéo hết về đổ bê tông =)) , vô 1 trái câu giờ từ đầu tới cuối :)) , tiền đạo nào cao dồn hết ra 2 bên cánh tạt vô đánh đầu :)) , đá mancity toàn đội áo đen trọng tài củng áo đen lun khỏi nhin =)) .....và còn nhìu thủ đoạn khác mà mình đã từng gặp :)), giờ 1 trận bàn thắng quí hơn vàng nửa :(( đá MU hơi bị cực , division cao toàn thấy Real với Mancity :|

8. tudieuhon1991

tudieuhon1991 Youtube Master Race

nó mạnh thì lắm người đá thôi [-(

9. champion2010

champion2010 Donkey Kong

H2H phải nói là thắng bất chấp bằng mọi giá :))

10. dangkhoivt

dangkhoivt Mr & Ms Pac-Man

đang có vài key fifa 2012 gamestop, ai có nhã hứng xúc ko? :D

11. anhgia_hanoi

anhgia_hanoi Youtube Master Race

Kính gửi cyentruk Cay level nên bắt đầu thế nào?

12. nghiemminh

nghiemminh Youtube Master Race

Có ai muốn đá thua đâu bạn :)

13. Jack Ripper

Jack Ripper Youtube Master Race

Dạo này đá toàn bị disconnect, chẳng finish được trận nào, chán thôi rồi, xuống hạng mất rùi :(
    Không hiểu do server EA bị làm sao hay internet nhà mình, tuần trước thì đá vẫn êm ru :(

14. Seba

Seba Mario & Luigi

dis lag cả mấy hôm chả đá đc quái dzì, chán. lại thêm trước khi đi ngủ đá với bác ping203 .../facepalm

Chỉnh sửa cuối: 6/10/11
  15. champion2010

champion2010 Donkey Kong

chả biết fifa 12 dc điểm 9.0 ở chổ nào :(, mình chỉ thấy nó tốt ở nhửng mặt khác thôi chứ về mặt gameplay trong trận thấy nó cứ thế nào , EA muốn nó thực tế nhưng họ giảm độ dể của cú chuyền cú sút đến quá mức thực tế , làm nó cầu thủ nó vừa IMBA vừa ngu (cầu thủ chạy chổ vấp cầu thủ tự té , ronaldo bezema chạy fifa11 chạy theo tì đè được bên đây hậu vệ chạy theo dính dính như 2 thằng bede , giửa 2 hậu vệ nguyên khoản trống chuyền ngay chân hậu vệ :| , chọc khe thằng đang phá bẫy việt vị không làm đi chọc khe cho thằng kế bên cách nhau chưa tới 2m......... ) mà đây là game nửa mình chỉ nhìn được từ bên trên và điều khiển bằng analog chứ không phải bằng chân :|
    NÓI THẬT LÚC ĐẦU ĐÁ THẤY CỦNG TẠM ỔN ĐÁ RIẾT RỒI NHÌU CÁI LÀM SÔI MÁU , TỨC ĐIÊN LÊN ĐƯỢC , MUỐN HỎI 1 CÂU EA NÓ ĐANG LÀM CÁI GÌ VẬY :| VÀ TẠI SAO GAME NHƯ THẾ NÀY LẠI ĐƯỢC 9.0 :|

16. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

vừa vào origin chơi fifa thì bị lỗi tên cầu thủ bị đổi hết hôm qua chơi vẫn bt :|

17. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Chê thì sang đá PES 12 xem hậu vệ nó bám tiền đạo như thế nào nhé , còn hơn cả pede cơ :))
    Chơi game gì mà cứ muốn chơi dễ ,
    chơi dễ thì thành cái game siêu nhân ghè nhau như như Fifa 11 PC à

18. champion2010

champion2010 Donkey Kong

xin lỗi bạn nhé mình không muốn dể, nhưng nếu thật và không ảo thì hướng với lực phải hợp lí , đằng này cầu thủ đẳng cấp thế giới mà chuyền cứ như mấy đứa mới biết đá banh bấm gần hết cây banh đi chậm và từ từ , mình choi fifa từ bản 07 nhá bạn (và không năm nào mình ý kiến , mình thích nhất fifa 11 console năm ngoái , chỉ có năm nay là minh có ý kiến không tốt thôi ) , chơi nhìu hơn bạn đấy , bạn đừng thấy ý kiến người khác không hợp mình thì nhảy ra sồn sồn nhá , lớn rồi ý tứ tí đi

Chỉnh sửa cuối: 6/10/11
  19. Cucumber908

Cucumber908 T.E.T.Я.I.S

Phòng ngự bản này tức éo thở nổi nữa.Nhấn nút cướp bóng trong vòng cấm 10 phát ăn penalty đến 6,7 phát.Contain thì những quả nó dắt bóng vào vòng cấm éo cướp đc bóng gây cảm giác rất khó chịu.Server hôm nay như shit.Trận nào cũng bị out và bị trừ điểm.

20. sm89

sm89 Dragon Quest

mình lai thấy fifa năm nay ổn hơn năm ngoái
    hậu vệ kèm tốt,tỳ đè, chắn bóng.
    chuyền thì mình thấy bình thường mà. mạnh nhẹ là tùy ở mình thôi :|
    lúc chuyền bóng chân trụ cầu thủ vững, thoải mái thì bóng đi mạnh nhẹ thoải mái. Khi bị kèm sẽ khó khắn hơn